ผู้หญิงมีอารมณ์ยังไงครับตอนอยากมีเซ็กส์มากๆ

หัวข้อ: ผู้หญิงมีอารมณ์ยังไงครับตอนอยากมีเซ็กส์มากๆ  (อ่าน 2130 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ในตอนผมมีเซ็กส์กับแฟนครั้งแรก แฟนผมเคยบอกว่าเกิดอารมณ์มาก น้ำไหลเยอะแล้ว อยากให้รีบๆสอดใส่ วันนั้นเอากันทั้งวันเลยครับ พักแค่ทานอาหารเที่ยงสักพักก็เอากันต่อ แฟนผมบอกว่ามีเซ็กส์กับผมเป็นครั้งแรกและคนแรก ผมจึงสงสัยว่าอารมณ์ของผู้หญิงในตอนนั้นมันเป็นยังไงกันแน่ ครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ suchada_bbw

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผู้หญิงมีอารมณ์ยังไงครับตอนอยากมีเซ็กส์มากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 12:21:10 pm »

ตอนดิฉันมีอารมณ์มากๆ อยากมีเซ็กส์กับใครมากๆ แทบอยากจะขึ้นควบเดี๋ยวนั้นเลยค่ะ ยิ่งถ้าเมาด้วยนะคุมตัวเองแทบไม่ได้ นอกจากน้ำเยิ้มแล้ว หัวนมก็ตั้งชูชันมาก

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

Re: ผู้หญิงมีอารมณ์ยังไงครับตอนอยากมีเซ็กส์มากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 03:08:20 pm »

มันวูบๆ วาบๆ ไปทั้งตัว ตรงนั้นก็แฉะๆ ร้อนๆ มาก พร้อมทำ พร้อมตอบสนองทุกอย่าง โดนสัมผัสนิดเดียวก็กระเจิดกระเจิงแล้ว

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 11:31:52 pm »

ก่อนอ่านกระทู้นี้เยาวชนอายุต่ำกว่า 18 ควรอยู่ในการดูแลของผู้ปกครอง

ถ้าเกิดอาการขนาดนี้ผู้หญิงจะเสร็จเร็วด้วยครับ   ดีแท้

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 04:06:12 pm »

เท่าที่เคยจับความรู้สึกได้ เวลาแฟนผมเกิดอารมณ์เค้ามักจะ กกน. เปียก และชอบเล่นเจ้าตัวน้อยของผมไปด้วยครับ

ออฟไลน์ love

• พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 10:01:38 am »

มันวูบๆ วาบๆ ไปทั้งตัว ตรงนั้นก็แฉะๆ ร้อนๆ มาก พร้อมทำ พร้อมตอบสนองทุกอย่าง โดนสัมผัสนิดเดียวก็กระเจิดกระเจิงแล้ว

อาการเดี่ยวกันเลยค่ะ