ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้

หัวข้อ: ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้  (อ่าน 1931 ครั้ง)

ออฟไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:07:38 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กรณีผม กับแฟน น่าจะแปลกกว่าคู่อื่น

ผมกับแฟน เริ่มจากเป็นเพื่อนๆกันในสมัยมหาลัย แต่ผมเป็นคนเปิดเผย ว่าตัวเองชอบผู้หญิงชอบโชว์ SM หน่อย เล่นเซ็กสวิง  ตอนหลังพอได้กัน เราก็หลายอย่างไปด้วยกันได้ ตอนนั้นก่อนจะเป็นแฟน เค้าก็ขอคุยกับผมตรงๆ ว่าผมนะของเล็ก ไม่สนองความต้องการเค้าได้หรอก และเค้าเซ็กจัด อยากจะลองประสบการณ์ทางเพศ หลายอย่างมากมาย (ไม่ใช่แค่บนเตียง)

เค้าเลยขอให้ ผมรับเงื่อนไข ว่า รักก็รัก เซ็กก็เซ็ก เรื่องรักก็รักต่อกันไม่ทอดทิ้งกัน ไม่ว่าจะเกิดอะไร
ส่วนเซ็กเธอขอ มีอะไรกับใคร กี่คนก็ได้ ที่เธอพอใจ  อยากจะเล่นอยากจะโชว์ อยากจะให้ใครถ่ายรูปก็ได้ ตามใจเธอ
ความจริงเธอเคยขอ อยากลอง ไปนั้งตู้กระจกด้วย แต่ปัจจุบันยังไม่ได้ลอง

แต่เธอก็ชดเชยให้ผม ในเซ็กแบบที่ผมชอบ ซึ่งก็ ตื่นเต้นทะลึ่ง น่าอาย มากมาย เล่นกับเพื่อนๆผม แต่เธอก็ทำให้

พอตกลงกันเสร็จ เราก็เปลี่ยนจากสถานะเพื่อนมาเป็นแฟน เซ็กจัดขึ้นมาก
พอยิ่งจดทะเบียนกัน แล้ว เหมือนเปิดก๊อกสุดเลยครับ

เรื่องจำนวน คงแล้วแต่ใครจะผ่านเข้ามาบ้างแล้วครับ

Facebook Comments