มีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ  (อ่าน 2037 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จริง ๆ ผมกับภรรยาชอบตั้งกล้องวีดีโอ ถ่ายขณะมีเซ็กส์กันในบ้าน,บังกะโล,รีสอร์ท ทุกครั้ง ที่มีโอกาสได้ไปพัก หลังจากนั้นก็จะเขียนลงแผ่นดีวีดี แอบซ่อนแผ่นเก็บไว้มิดชิด ป้องกันไม่ให้คนนอกเห็น เพื่อไว้ดูส่วนตัว ในยามที่คิดถึงภรรยาในวันที่เธอไม่อยู่ เช่นไปอบรม หรือประชุมประมาณนี้  และผมจะลบไฟล์ในกล้องวีดีโอทิ้งทุกครั้ง หลังจากเขียนแผ่นเสร็จแล้ว และจะหลีกเลียงการถ่ายผ่านมือถือโดยเด็ดขาดด้วย เพราะกลัวมันจะหลุดครับ ซึ่งทำแบบนี้ก็ไม่รู้ว่าคนอื่นจะดูแปลก ๆ ใหม แต่พอดีภรรยาอยากจะลองบรรยากาศในโรงแรมม่านรูดดู  จึงอยากถามว่ามีเซ็กส์ในโรงแรมม่านรูดจะปลอดภัยจากากรแอบถ่ายใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่รู้ว่าปลอดภัยไหม แต่ไปทีไรก็จัดกันเต็มที่ทุกทีครับ

อยู่บ้านคนเยอะ ร้องเสียงดังไม่ได้ ไปม่านรูดเหมือนได้ปลดปล่อย เมียกรีดร้องได้เต็มที่

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

น่าจะปลอดภัยอยู่นะ
ไม่ค่อยเห็นมีคลิปหลุดจากม่านรูดสักเท่าไหร่ (เทียบกับคลิปหลุดที่มันมีออกมานะ)

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

ยังมีอยู่ไหมไม่รู้นะ สมัยนี้คลิปโป๊ หนังโป๊ที่เห็นชัดๆ ภาพสวยๆ มีถมเถ จะมาดูคนเอากันในม่านรูดไปทำไม
ยกเว้นว่าจะมีคนดังมาใช้บริการ แต่เราว่าถ้าเป็นคนดังเค้าคงเน้นเรื่องความปลอดภัยไม่ยอมให้ถูกถ่ายง่ายๆ แน่อ่ะ
ถ้าหลุดมา เจ้าของสถานที่น่าเดือดร้อนนะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

คงจะถ่ายไม่หวาดไม่ไหวมั้งครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

น่าจะปลอดภัยครับ สำหรับความคิดเห็นผม ยุคสมัยนี้น่าจะไม่มีอะไรแต่ก็อย่างว่ายังไงก็ป้องกันไว้มั้งนะครับ

ออนไลน์ 247spa

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

เน้นโรงแรมม่านรูดที่มีชื่อเสียงและบรรยากาศดีๆก่อนดีกว่าครับ เสี่ยงน้อยกว่าโรงแรมม่านรูดเก่าๆและกลิ่นแย่ๆครับ  แบบดีๆเชื่อว่าหลายท่านเคยไป เช่น รร banana บางใหญ่  รร maleewana ราชพฤกษ์  xit resort เลียบด่วน  เป็นต้นครับ  พยายามเลี่ยงโรงแรมเก่าๆไว้ก่อนครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออฟไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

แฟนผมกลับชอบ 5555