สอบถามเรื่อง Sidegra และ อาหารเสริมทำให้น้องแข็งแรงคับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: สอบถามเรื่อง Sidegra และ อาหารเสริมทำให้น้องแข็งแรงคับ  (อ่าน 4132 ครั้ง)

ออฟไลน์ meisme

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

พอดีนั่งอ่านมาในนี้หลายกระทู้แล้วเหมือนกัน เมื่อก่อนอยู่กับแฟนคนเดียว ไม่ต้องกินยาก็ยังไหวครับ
แต่พอเริ่มอายุเข้า 35 ตอนนี้รู้สึกว่าถดถอยไปเยอะเลยคับ ตอนแรกคิดว่าจะหา Sidegra / Kamagra มาลองกิน
แต่พอมาอ่านรีวิวเยอะๆ ก็เห็นมีอีกหลายๆ ตัวที่ไม่มีผลข้างเคียงพวก ตาพร่า / ปวดหัว

ภายใต้งบพอๆ กับ Sidegra เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ผู้มีประสบการณ์รบกวนช่วยแนะนำให้หน่อยได้มั้ยครับ
ว่าครั้งแรกที่จะลองกิน นี่ควรกินตัวไหนดีครับ รบกวนแอดมินและเพื่อนๆ ด้วยครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

ผมชอบซิเดก้าครับ ไว้ใจได้ เริ่มจากทานน้อยๆก่อนครับ ครึ่งเม็ดไรงี้

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 171

แอดมินรีวิวไว้หมดแล้วนะครับทั้งอาหารเสริมและ ซีเดรก้า
ลองดูได้ที่กระดานนี้  http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=3.0
และ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=16.0

ออฟไลน์ meisme

• *

ขอบคุณค้าบ ตอนนี้สั่ง Sidegra ไปแล้ว เดี๋ยวใช้งานแล้วจะมารีวิวนะค้าบ

ออฟไลน์ Fzl2

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย

ตามร้าน ขายสะดวก ซื้อมีขายไหมครับ Sudegra พวก วัตสัน บูท หรือ ร้านขายยาทั่วไป มีไหมครับ

ออฟไลน์ geemiie

• *

Sidegra มีจำหน่ายตามร้านขายยาครับ ขนาด 50 mg. กับ 100 mg. แต่...!!!!! ต้องมีใบสั่งยาจากแพทเย์เท่านั้นถึงจะซื้อได้ครับ เป็นยาควบคุม

ออฟไลน์ Fzl2

Sidegra มีจำหน่ายตามร้านขายยาครับ ขนาด 50 mg. กับ 100 mg. แต่...!!!!! ต้องมีใบสั่งยาจากแพทเย์เท่านั้นถึงจะซื้อได้ครับ เป็นยาควบคุม

กำ แบบนี้ ผมเดินไปซื้อ ดุ่ย ดุ่ย เลยไม่ได้ ใช่ไหมครับ เห็นราคา กำลังดี ปกติกิน Vm.plus ไม่ก็ มาโช

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 171

อาหารเสริมราคาไม่แพงในเว็บนี้เยอะแยะครับ หาซื้อง่ายปลอดภัยกว่าด้วย

ออฟไลน์ Wonder Gilr

• *
  • พลังน้ำใจ: -1
    • http://www.sidegraphama.com/

ขอบคุณครับบ  ;D ;D

ออฟไลน์ KT

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ผมไม่ลองKamagra น่ะครับ แต่Sidegra ถือว่าโอเคเลย

แต่แนะนำให้ลองใช้ยาสมุนไพรที่มีขายในเว็บนี้จะดีกว่าครับ

ส่วนตัวผมชอบ Mr. DICK มากครับ

ออฟไลน์ na pla thu

วัยนี้น่าจะเพลียจากการทำงานมากกว่าครับ น่าจะยังไม่ต้องพึ่งยา(ผมก็เป็น เข้าใจหักอกครับ)
ผมว่าลองใช้เป็นอาหารเสริมที่แนะนำในเวปนี้ก่อนดีไหมครับ เพราะถ้าเป็นยามันจะมีผมกับตับและไต ผมก็ดูๆและก็ปรึกษาแอดมิน ตอนนี้เลยฟิตสม่ำเสมอ แถมบางทียังมีตัวใหม่ๆจากแอดมินมาให้ลองเปรียบเทียบ 55