อยากลองคนในครอบครัว

หัวข้อ: อยากลองคนในครอบครัว  (อ่าน 21853 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dek-tai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากลองคนในครอบครัว
« เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 06:06:07 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเคยเห็นแม่ช่วยตัวเอง..เลยคิดอยากลองกะแม่ หรือคนในครอบครัวดู พอจะมีใครช่วยเล่าใด้บ้างว่าทำไง

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 180

Re: อยากลองคนในครอบครัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:48:45 pm »

แอดมินว่ามันไม่เหมาะไม่ควรอย่างยิ่งนะครับ โดยเฉพาะกับแม่ ลองไปคิดดีๆนะครับว่าทำไมถึงคิดอย่างนั้น

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 07:41:14 pm »

ผมว่าเลิกคิดได้เลยครับเรื่องนี้ ไม่สมควรอย่างยิ่ง ถ้าเป็นเพื่อนยังไปอย่างผมจะเห็นด้วยเต็มที่

ออฟไลน์ หนุ่ม36

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 10:20:00 pm »

ผมว่าเรื่องในบ้านตัวเอง ไม่มีใครรู้หรอกคับ ดีกว่าปล่อยให้แม่ไปข้างนอกกับคนอื่น อาจถูกคนอื่นนินทาให้อับอายได้ หรืออาจไปมีพันธะกับคนอื่นจะยิ่งยุ่งยากมากขึ้นคับ หรืออาจไปติดโรคร้ายนอกบ้านได้ ในสังคมประเทศญี่ปุ่น แม่ชอบมีความสัมพันธ์กับลูกตัวเองมากที่ถึง80%คับ เพราะเขาอยากให้ลูกตั้งใจเรียนมากกว่าไปติดผู้หญิงข้างนอก เพราะคนญี่ปุ่นแข่งขันกันสูงมาก นักธุระกิจบางคนยังให้ลูกชายเอากันเีมียให้ลูกค้าดู เพื่อแลกกับผลประโยชน์ทางธุระกิจ และดีกว่าให้เมียไปมีชู้นอกบ้านคับ ลองไปอ่านเรื่องเสียวๆในครอบครัว ที่เวป หาคู่สวิงทั่วไทย ดูซิคับ มีเรื่องในครอบเสียวๆที่คนทางบ้านเขียนเรื่องในบ้านของตัวเองให้อ่านกันมากมายคับ

ออฟไลน์ R1982

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 03:54:56 pm »

แม่ตัวเองก็ยังจะไม่เว้นหรอครับ  เราเป็นคนน่ะครับ  แล้วไอ้ที่บอกว่าคนญี่ปุ่น 80% มี sex กับแม่ตัวเอง  คุณดูหนังโป๊แนวครอบครับมากเกินไปน่ะครับ  คนญี่ปุ่นเรื่องครอบครัวก็ไม่ต่างจากคนไทยเท่าไหร่หรอกครับ 

ป.ล.เจ้าของกระทู้กับ หนุ่ม36  ว่างๆก็ลองไปพบจิตแพทย์ดูหน่อยน่ะครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม36

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 05:43:18 pm »

แม่ตัวเองก็ยังจะไม่เว้นหรอครับ  เราเป็นคนน่ะครับ  แล้วไอ้ที่บอกว่าคนญี่ปุ่น 80% มี sex กับแม่ตัวเอง  คุณดูหนังโป๊แนวครอบครับมากเกินไปน่ะครับ  คนญี่ปุ่นเรื่องครอบครัวก็ไม่ต่างจากคนไทยเท่าไหร่หรอกครับ 

ป.ล.เจ้าของกระทู้กับ หนุ่ม36  ว่างๆก็ลองไปพบจิตแพทย์ดูหน่อยน่ะครับ
คุณจะไปรู้เรื่องของคนทั้งโลก8พันกว่าล้านคน หรือหมดทุกบ้านได้อย่างไรกัน เรื่องในครอบครัวมีเป็นข่าวให้อ่านกันมากมายสมัยนี้ แล้วที่อับอาย พ่อแม่ไม่กล้าแจ้งความจะเยอะขนาดไหน บางเรื่องที่เกิดขึ้น เหลือเชื่อยิ่งกว่านิยายซะอีก ครอบครัวคนญี่ปุ่นแตกต่างจากคนไทยมาก บ้านเขามีเสรภาพเรื่องเซ็กส์ มีการผลิดหนังเอ๊กซ์หรือของเทียมส่งขายไปทั่วโลก ครอบครัวคนญี่ปุ่นก็สามารถแก้ผ้าอาบน้ำร่วมกันได้ เท่านี้ก็ต่างจากคนไทยลิบลับแล้ว คนไทยยังอยู่ในกะลาครอบอยู่เลยจนทุกวันนี้

ออฟไลน์ R1982

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 11:41:24 pm »

แล้วคุณรู้มากเลยซิน่ะ  ว่าทุกบ้านเป็นยังไง  จริงอยู่ที่ยุ่นเค้าทำหนังโป๊ขาย  แต่เค้าก็มีกฏหมายห้ามเยาวชนซื้อหรือครอบครอง

ส่วนที่คุณบอกว่าคนญี่ปุ่นอาบน้ำร่วมกันก็จริงอยู่ครับ  น้ำจืดที่นั้นแพงมากครับ   เค้าจะอาบน้ำแบบแช่อ่างเอา  ในครอบครับจะให้

ผู้ชายอาบก่อน เช่น พ่อ ลูกชาย ส่วนผู้หญิงอาบทีหลังเอา

ออฟไลน์ Dal3oo

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 09:36:00 pm »

เห้อ   คนสมัยนี้จิตไม่ค่อยปกติกันเลยนะ

แม้กระทั้งกับแม่ผู้ให้กำเนิดก้ไม่เว้น

ออฟไลน์ คนนอก

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 08:36:42 am »

เรื่องแบบนี้ถึงมันจะเกิดขึ้นจริงแต่สังคมบ้านเราก็ยังไม่เปิดรับ(ที่่ไหนในโลกก็คงไม่เปิด)ผมว่าเก็บไว้เป็นแค่จินตนาการของตัวเองน่าจะเหมาะกว่าเอามาถามในสังคมออนไลน์นะครับ

ออฟไลน์ Ausawin

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 02:28:46 pm »

แม่ลูกแท้ๆ ก็มีSexกันได้
ก่อนอื่นต้องเข้าใจว่า Sexมันเป็นธรรมชาติของสิ่งมีชีวิต เพศผู้เพศเมีย เพื่อสืบพันธุ์ แค่มันไม่ถูกต้องตาม ธรรมเนียมประเพณี วัฒนธรรมของหลายประเทศ ที่มนุษย์ตั้งขึ้นเอง เช่น ไทย จริงๆกรอบที่มนุษย์ ตั้งขึ้นนี่แหละ ที่ฝืนธรรมชาติ รสนิยมSex แม่กับลูก มีมานานแล้ว มีเยอะมาก นับว่ารสนิยมทางเพศ ยอดฮิตเลยก็ว่าได้ ในไทยก็เยอะ แค่เปิดเผยไม่ได้ บางครั้งถึงกับตั้งท้องด้วยกันก็มี ในบางประเทศ ถือว่าเป็นเรื่องปกติแถมกฎหมาย ไม่ได้ห้าม อีกต่างหาก แม่ลูกมีSexกัน ไม่ใช่เรื่องผิดปกติ จริงๆแล้วคนในครอบครัว สามารถมีอะไรกันได้ ถ้าพึ่งพอใจกันสมยอมกัน ความสุขเรื่องบนเตียง ก็ไม่ต่างจาก มีอะไรกับคนอื่น แต่มันต่างที่ อารมณ์ร่วมรักกันที่ เป็นแม่ลูก มันคือSexที่ดีที่สุด แม่ลูกคู่ไหน ได้ร่วมเพศกันแล้ว ต้องติดใจกันทุกคู่ ถึงใจถึงอารมณ์ แถมยังสบายใจ กว่าไป มีSexกับคนนอกบ้าน และยังมีข้อดีอีกหลายอย่าง อย่างน้อยๆ ก็ไม่ต้องไปเสี่ยง โรคติดต่อทางเพศ จากคนนอก แต่ในปัจจุบัน ก็ยังคงต้องเก็บความลับ เพราะสังคมส่วนมาก ยังไม่ค่อยยอมรับเรื่องนี้
แต่ถ้าหาก ปล่อยวางเรื่องกฏ ปาบบุญคุณโทษ
มันก็เป็นแค่ความสุข อย่างนึง ของสองแม่ลูก เรื่องของคนสองคน ไม่ได้เบียดเบียนใคร หรือเป็น ภาระสังคม ในอนาคต คงจะเปิดใจยอมรับกันมากขึ้น

ออนไลน์ ddd01

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 02:35:49 pm »

ผมเคยเห็นแม่ช่วยตัวเอง..เลยคิดอยากลองกะแม่ หรือคนในครอบครัวดู พอจะมีใครช่วยเล่าใด้บ้างว่าทำไง
ขอมีเซ็กส์กับแฟนของคุณดีกว่าครับ