รีวิว traction ครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว traction ครับ  (อ่าน 1007 ครั้ง)

ออฟไลน์ zyntier

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว traction ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2017, 08:56:50 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่แน่ใจว่ามีใครรีวิวไปแล้วหรือยัง ผมได้ยาตัวนี้มาจากร้านยากรุงเทพ ตอนนั่นจัดโปร 3กล่อง แถม 1 กล่อง กล่องละ 1 เม็ด ราคา 100 บาท ซื้อ 3 กล่องลดเหลือ 250 บาทอีกตังหาก เลยจัดไป 4 ชุดรวด ( ราคาเอาไปเลยเต็ม 10 ถ้ายังมีโปรนะ ) บอกไว้ก่อนเลยนะครับ ผมเป็นสาย hardcore เวลาผมกินยา ผมจะแกะแคปซูลออกแล้วกรอกปาก น้ำตบซ้ำอีกหนึ่งแก้ว เท่าที่ลองมา ทุกตัวออกฤทธิ์ภายใน 15 นาทีทั้งนั้น ( ยามสงครามเราไม่รู้ว่าข้าศึกจะโจมตีเมื่อไหร่ เลยไม่อยากกินล่วงหน้าตามที่เค้าบอก ) เริ่มรีวิวกันเลยดีกว่า วันนั้นผมออกไปทานข้าวกับแฟน แบบจัดเต็มบุฟเฟ่ต์ตัวแตกกันมาแต่ไกล พอถึงห้องพัก ผมก็แกะแคปซูลกรอกยาใส่ปากไปเลยหนึ่งเม็ด แถมกินตัวแคปซูลเปล่าๆตามไปด้วย( เสียดายตัง ) กินเสร็จก็เข้าไปอาบน้ำตามระเบียบ ใช้เวลาไม่เกินสามนาทีตามสไตล์ผู้ชายอายุ 45 อาบเสร็จเดินออกมาเปิดทีวีรอแฟนอาบน้ำ แต่ปรากฏว่า แค่เห็นแฟนนุ่งผ้าขนหนูเท่านั้นแหละ ไอ้ยาที่กินเข้าไปก็เริ่มทำงานในบัดดล ถามว่าแข็งขนาดไหน ผมลองทำท่าจระเข้ฟาด_ำใส่ขาแฟนดังเพี้ยๆได้ ( เอาไปเลยคะแนนความแข็งเต็ม 10 ) ขนาดนี้แล้วจะรอช้าอยู่ใย .......... 40 นาทีผ่านไป ทุกอย่างก็ถึงคราวสงบ เกิดอะไรขึ้นท่านๆก็น่าจะเดากันได้ไม่ยาก ( คะแนนความอึดเอาไปอีก 9.5 ) แต่กระนั้นเลย สงครามไม่จบ อย่าพึ่งนับศพทหาร แค่แฟนลุกไปอาบน้ำ ยังไม่ทันจะฟอกสบู่ มันก็เริ่มตื่นขึ้นมาอีกครั้ง และแน่นอน เมื่อกี้รบทางบกไปแล้ว ต่อไปก็ถึงคราวยุทธนาวีกันบ้าง ผมจึงแอบแฝงตัวเข้าไปในห้องน้ำ เหลือบเห็นแฟนกำลังลงไปแช่ตัวในอ่าง ผมจึงส่งตอปิโดตามเข้าไปโจมตีอีกครั้ง 30 นาทีผ่านไปก็ยังไม่สามารถเผด็จศึกได้อย่างเด็ดขาด ( เริ่มเข้าใจแล้วว่าตอนหนุมานโซโล่นางสุวรรณมัจฉาในน้ำมันลำบากขนาดไหน ) จึงจำเป็นต้องให้หน่วยทหารราบตามมาจัดการบนเตียงอีกครั้ง เกือบ 50 นาที กว่าจะจบ พระเจ้าช่วย สรุปแล้วรอบสองนี่นานถึงนานมาก หลังจากสงครามสงบก็เริ่มกลิ้งๆกอดก่ายกันตามประสาผัวเมีย เวรของกรรม ไอ้ยาบ้ามันเริ่มสำแดงเดชอีก ภรรายามองหน้าตาปริบๆ เสมือนหนึ่งจะร้องขอชีวิต แต่ก็อย่างว่า ทำงานใหญ่ใจต้องเหี้ยม ผมก็เลยจัดไปอีกชุดนึง รอบนี้ตกไปอีก 40 นาทีโดยประมาณ สรุป ผมเสร็จไป 3 ภรรยาเลิกนับไปตั้งแต่ครั้งที่ 8 ผลข้างเคียงเป็นยังไงบ้าง บอกได้เลยว่า ตึงๆนืดหน่อย สายตาปกติ มีอาการกรดไหลย้อนบ้างเล็กน้อย ( ไม่ต่างจากตอนยัดบุฟเฟ่ต์เท่าไหร่ ) เพราะฉะนั้น ผลข้างเคียงเอาไปเลย 9 คะแนน หลังจากนั้น เราก็นอนพัก รอให้ฟ้ามืดแล้วออกไปดื่มกันต่อ ตอนที่ไปดื่ม บอกได้เลยว่า มันสงบมาก ไม่หือไม่อืออะไรทั้งนั้น สาวๆเดินผ่านไปผ่านมาก็ไม่มีอาการอะไร ( หรือว่ายามันรู้ว่าแข็งไปก็ไม่ได้เอา ) กว่าผับจะปิดก็กดเบียร์ไป 14 ขวด ( ไปตั้งแต่ทุ่มนึง ผับปิดเที่ยงคืน ) กลับมาถึงที่พักประมาณตีหนึ่งก็เข้าไปอาบน้ำกับแฟน และแล้ว มันก็ตื่นขึ้นมาอีก ........... ตัดภาพไปตอนเช้า ตื่นมา 8 โมง แฟนผมบอกว่า ไอ้น้องของผมมันตื่นก่อนผมอีก จะล้างหน้าไก่ให้ก็เกรงใจ ไฉนเลยที่ผมจะปล่อยให้มันแข็งแบบไร้ค่า เลยจัดไปอีก 2 ทีซ้อน ร่วมๆชั่วโมงครึ่งได้ กว่าจะถึงตอนเย็น รวมๆแล้วก็เป็นสิบ ( ไปหื่นมาจากไหนว่ะ ) จากที่กินไปหนึ่งเม็ด รวมๆแล้วกว่ายาจะหมดฤทธิ์ ก็เกิน 30 ชั่วโมงแน่ๆ ( สภาพร่างกายผมไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ออกกำลังกาย รูปร่างอวบระยะสุดท้าย อายุ 45 แฟนผมอายุเท่ากัน  ) แต่ก็นะ สภาพร่ายกายของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
       เม็ดที่ 2 ผมอยากทดลองอะไรบางอย่าง ผมแกะแคปซูลแล้วบีบๆใส่ปากไปหน่อย ( ลองดูซิว่าจะเป็นยังไง ) เหมือนหนังฉายซ้ำ แต่ขาดกลางม้วน ด้วยสภาพร่างกายของผม จัดได้แค่  3 ยกติด หลังจากนั้นผมก็น็อค นอนไปเกือบสองชั่วโมง ตื่นมาให้แฟนมานัวเนีย ก็แข็งปั๊งเหมือนเดิม เม็ดที่สองนี่ ผมแบ่งกินไป3 ครั้ง วันละครั้ง กรอกไปแค่ไหนก็ไม่รู้ แต่ผลที่ได้ถือว่า OK ก็คงจะต้องจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ ขอบพระคุณทุกท่านที่ทนอ่านมาจนจบ สวัสดีครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: รีวิว traction ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 07:30:14 am »

;D ;D

อ่านแล้วฮาดีครับ  ต้องลองท่าจรเข้ฟาด-ำ กับ แกะแคปซูลกรอกยาใส่ปากบ้างแล้ว 5555

ออฟไลน์ Chillin

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 12:50:01 pm »

อ่านแล้วฮึกเหิมอยากออกรบขึ้นมาทีเดียว 55
แต่แกะเม็ดละกรอกปากเลยนี่ยังไม่เคยแหะ
ไว้จะลองบ้าง

หาเพื่อนคุยทักทาย

ออฟไลน์ zyntier

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 08:02:09 pm »

ลองแกะได้เลยครับ ทุกยี่ห้อ ไม่ต้องรอท้องว่าง ต่อให้อัดบุฟเฟ่ต์มาก็ไม่เกิน 15 นาที