★☆★☆ สงสัยเรื่องขนาด K ของผู้ชาย กับคนในครอบครัวเดียวกัน ★☆★☆

หัวข้อ: ★☆★☆ สงสัยเรื่องขนาด K ของผู้ชาย กับคนในครอบครัวเดียวกัน ★☆★☆  (อ่าน 1098 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 103

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ครอบครัวเรามีแต่พี่น้องผู้ชายค่ะ โตมาด้วยกัน แต่ตอนเด็กๆ เราก็ไม่ได้สนใจเรื่องนั้น
จนกระทั่งเมื่อวานเราเข้าไปช่วยน้องชายทำความสะอาดห้องนอน แล้วบังเอิญไปเห็นกล่องถุงยางเข้า
ก็ไม่แปลกใจเท่าไหร่ ช่วงนี้ก็เห็นคบๆ กับผู้หญิงอยู่ แต่แปลกใจแค่ใช้ไซส์ 56 เลยเชียวเหรอ?
น้องเราตัวเตี้ยกว่าและคนละแม่กันค่ะ แสดงว่าของน้องเราต้องใหญ่มากแน่ๆ เลย

หลายปีมากๆ แล้วเราก็เคยเห็นถุงยางของพี่ชายเหมือนกัน แต่จำขนาดไม่ได้แล้ว แต่ไม่น่าจะใหญ่เท่า
(น้องชายคนนี้คนละแม่กันค่ะ แต่พี่ชายแม่พ่อแม่เดียวกัน)

เลยสงสัยว่าผู้ชายในครอบครัวเดียวกันเนี่ย ขนาด K จะพอๆ กันรึเปล่าคะ? ทั้งพ่อ พี่ชาย น้องชาย

เพราะถ้าเป็นผู้หญิงขนาดหน้าอกส่วนใหญ่พี่น้อง รึกับแม่ก็จะใกล้เคียงกัน ยกเว้นรูปร่างจะอ้วนผอมต่างกันมากๆ นะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

น้องชายคนละพ่อ โตแล้ว ตอนนี้สูงพอๆกับผม มีขนาดที่ใหญ่กว่าผม
สังเกตตอนตื่นนอนมันใส่กกน.ลงมาเดินข้างล่าง ทีแรกตกใจ ของมันแข็งรึเปล่า ทำไมใหญ่ขนาดนั้น  แต่ก็คงไม่ใช่ ไม่งั้นมันคงไม่กล้าใส่ กกน. ลงมาเดินข้างล่าง

แค่คนละแม่ก็มีผลกับขนาดแล้ว อืม...
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

น้องชายคนละพ่อ โตแล้ว ตอนนี้สูงพอๆกับผม มีขนาดที่ใหญ่กว่าผม
สังเกตตอนตื่นนอนมันใส่กกน.ลงมาเดินข้างล่าง ทีแรกตกใจ ของมันแข็งรึเปล่า ทำไมใหญ่ขนาดนั้น  แต่ก็คงไม่ใช่ ไม่งั้นมันคงไม่กล้าใส่ กกน. ลงมาเดินข้างล่าง

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 299

แอบอยากลองกับน้องใหญ่ดี555

555 แต่เราไม่กล้าลองอ่ะ ทำใจไม่ไหวจริงๆ เดี๋ยวบ้านจะแตกเอา
ลองกับคนอื่นเอาดีกว่าคนในครอบครัวอ่ะนะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

กับคนในครอบครัว เห็นหน้ากันทุกวัน โตมาด้วยกัน
หมดอารมณ์อะครับ 5555

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 18

พี่น้องขนาดต่างกันแน่นอนครับ ประสบการณ์ตรง
แม้แต่คู่แฝดเอง ขนาดก็ไม่เท่ากันเป๊ะครับ ทั้งรอบวง และความยาว จะแค่ใกล้เคียง แต่ไม่เป๊ะ

ยิ่งถ้าพี่น้องนี่จู๋หน้าตาไม่เหมือนกันแน่ๆ ทั้งสี รูปทรงหัว ขนาด ฯลฯ

ปล. เพื่อนผมคนนึงพกถุงยางไซส์ 56 พวกเราเคยตกใจว่าใหญ่ขนาดนั้นเชียวหรือ เคยให้เพื่อนรุมจับมันถอดกางเกงดูเจี๊ยว ปรากฎเล็กมาก เข้าใจไปเองว่ามันยังไม่แข็ง เลยไปแอบถามแฟนเก่ามันว่าของมันใหญ่มั้ย แฟนเก่ามันตอบว่าเล็กมาก ไซส์ 49 ยังหลวม (555) บางคนบอกว่าคนที่พกถุงยาง king size มีไว้เพื่อลบปมด้อยของตัวเองก็มีนะครับ

555 แต่เราไม่กล้าลองอ่ะ ทำใจไม่ไหวจริงๆ เดี๋ยวบ้านจะแตกเอา
ลองกับคนอื่นเอาดีกว่าคนในครอบครัวอ่ะนะ

หมายถึงน้องของคุณนะคะไม่ใช่น้องเรา555 จะแซวเล่นเฉยๆคะ ให้มีกับคนในครอบครัวไม่เอาหรอกคะ

ร้อนตัวค่ะ โดนแซวมาเหมือนกันว่าอย่ไปอยากลองของน้องเข้าซะล่ะอะไรแบบนี้ ตอนนี้เลยคาใจเรื่องขนาดอย่างเดียวเท่านั้น แค่อยากดูอยากรู้เฉยๆ แค่นั้นจริงๆ

หมายถึงน้องของคุณนะคะไม่ใช่น้องเรา555 จะแซวเล่นเฉยๆคะ ให้มีกับคนในครอบครัวไม่เอาหรอกคะ

อ่อ คือเราจะแซวว่าเราเองอยากไปลองน้องคุณน่ะคะ ไม่ได้คิดอะไรแบบนั้น

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 44

จากที่อ่านดูคุณฟ้าใสน่าจะบอกว่า อยากลองของน้อง Wonder Playgirl ไม่ใช่ให้ Wonder Playgirl ไปมีอะไรกับน้องตัวเองเข้าใจถูกไหมคะ น่าจะหมายถึงตัวคุณฟ้าแอบอยากลองแต่ใช้คำทำให้อ่านแล้วเข้าใจผิดได้ง่าย

เราเก็ทแล้วค่ะ แต่ก็แหม...ยังไงก็ลำบากใจอยู่ดี ไม่ว่าจะเป็นสถานการณ์ของตัวเองหรือให้คุณฟ้าใสลองก็ตามอ่ะนะ
เข้าใจค่ะ ขนาดชวนให้อยากลองจริงๆ ละสินะ

จากที่อ่านดูคุณฟ้าใสน่าจะบอกว่า อยากลองของน้อง Wonder Playgirl ไม่ใช่ให้ Wonder Playgirl ไปมีอะไรกับน้องตัวเองเข้าใจถูกไหมคะ น่าจะหมายถึงตัวคุณฟ้าแอบอยากลองแต่ใช้คำทำให้อ่านแล้วเข้าใจผิดได้ง่าย

น้องคนนี้ห่างกับเราเป็น 10 ปีค่ะเลย ช่วยเลี้ยงมาตั้งแต่เกิด
เห็นมาตั้งแต่อันเท่านิ้วก้อย เอาไม่ลงแน่นอน

กับคนในครอบครัว เห็นหน้ากันทุกวัน โตมาด้วยกัน
หมดอารมณ์อะครับ 5555

เราเก็ทแล้วค่ะ แต่ก็แหม...ยังไงก็ลำบากใจอยู่ดี ไม่ว่าจะเป็นสถานการณ์ของตัวเองหรือให้คุณฟ้าใสลองก็ตามอ่ะนะ
เข้าใจค่ะ ขนาดชวนให้อยากลองจริงๆ ละสินะ

ขนาดมันล่อตาล่อใจคะ555 แต่น้องตัวเองยังไงก็ไม่เอาเด็ดขาดญาติห่างๆยังไม่กล้าเลยมันไม่ค่อยเหมาะสม แต่ถ้าเจอคนนอกขนาดนั้นนี่อีกเรื่องนึง ;D ;D

แปลกดีค่ะ เรื่องพกถุงใหญ่เพื่อกลบปมด้อยของตัวเอง เทียบกับถ้าเป็นผู้หญิง ซื้อยกทรงที่มีฟองน้ำใหญ่ๆ แล้วมันคนละเรื่องกันเลย ของผู้หญิงถึงจะไม่ใช่ขนาดจริงแต่ก็ใช้งานเรื่องแต่งตัวแล้วดูดีขึ้นได้ พกของที่ตัวเองใช้ไม่ได้นี่พิลึกมาก โกหกตัวเองทำไม แต่เรื่องขนาดนี่เข้าใจ...เล็กเกินไปนี่มันก็ไม่มั่นใจจริงๆ ล่ะนะ ทั้งขนาด K ขนาดหน้าอกเนี่ย ที่รพ.ยันฮีมีผ่าตัดเสริมขนาดอยู่นะ อยากรู้รีวิวเหมือนกัน ทำออกมาแล้วจะใช้งานเป็นยังไง

พี่น้องขนาดต่างกันแน่นอนครับ ประสบการณ์ตรง
แม้แต่คู่แฝดเอง ขนาดก็ไม่เท่ากันเป๊ะครับ ทั้งรอบวง และความยาว จะแค่ใกล้เคียง แต่ไม่เป๊ะ

ยิ่งถ้าพี่น้องนี่จู๋หน้าตาไม่เหมือนกันแน่ๆ ทั้งสี รูปทรงหัว ขนาด ฯลฯ

ปล. เพื่อนผมคนนึงพกถุงยางไซส์ 56 พวกเราเคยตกใจว่าใหญ่ขนาดนั้นเชียวหรือ เคยให้เพื่อนรุมจับมันถอดกางเกงดูเจี๊ยว ปรากฎเล็กมาก เข้าใจไปเองว่ามันยังไม่แข็ง เลยไปแอบถามแฟนเก่ามันว่าของมันใหญ่มั้ย แฟนเก่ามันตอบว่าเล็กมาก ไซส์ 49 ยังหลวม (555) บางคนบอกว่าคนที่พกถุงยาง king size มีไว้เพื่อลบปมด้อยของตัวเองก็มีนะครับ