1ท่านี้ แต่2แบบนี้ คุณจะเลือกแบบไหนคะ

หัวข้อ: 1ท่านี้ แต่2แบบนี้ คุณจะเลือกแบบไหนคะ  (อ่าน 1280 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ท่าวอแวนออนท็อบ หรือคาวเกิร์ล นารีขย่มตอ ก็แล้วแต่คนจะเรียกกัน
แต่ท่านี้ มีลีลาที่แตกต่างกันออกไปอยู่ อยากรู้ว่าเพื่อนๆทั้งหญิงและชายชอบแบบไหนมากกว่ากัน เพราะอะไร
1 แบบใช้เอวร่อน คือแบบนั่งทับลงไปแล้วใช้เอวซอยนั่นเอง ระหว่างนั้นเนินผู้หญิงก็จะถูๆกับผู้ชายไปด้วย
เอวใครดี ก็จะทำได้เร็วทั้งร่อนถี่ๆก็ได้

2 แบบขย่ม แบบนี้คือเหมือนลุกนั่ง ขย่มขึ้นลงๆ อาจจะใช้แรงขาหรือเอวด้วย

ส่วนตัวชอบแบบแรกมากกว่า มันจะโดนจุดได้ดีมาก แต่ทำนานๆก็จะเมื่อยมาก

Facebook Comments

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: 1ท่านี้ แต่2แบบนี้ คุณจะเลือกแบบไหนคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 08:54:37 am »

ที่โดนทำบ่อยจะเป็นท่า 2 ครับ โดยส่วนตัว แล้วแต่ญถนัดคับ ผมได้หมด

ออนไลน์ iamgun

Re: 1ท่านี้ แต่2แบบนี้ คุณจะเลือกแบบไหนคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 12:30:09 pm »

เดาว่าผู้หญิงชอบท่าแรกมากกว่า มันได้บดขยี้ได้ตรงจุดเสียวดี แถมผู้ชายยังสามารถดูดนมดูดปากได้ ผู้หญิงก็ร่อนไปด้วย
ผมชอบให้ผู้หญิงทำท่านี้บอกให้เน้นๆบดแแรงๆ พอผู้หญิงบดแรงๆแปบเดียวก็เสร็จ

ท่า2 เอาไว้พักมากกว่าท่านี้ถ้าของผู้ชายเล็ก(แบบผม) นี้ขย่มแรงๆอาจจะพลาดหลุดเจ็บได้ เคยครั้งนึงเค้าขย่มแบบเครื่องกำลังร้อนเลย พลาดของผมไปกระแทกกับข้างๆของเค้าแต่มันไม่ไหลเข้ารู้เจ็บด้วยกันทั้งคู่

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 04:34:18 pm »

เดาว่าผู้หญิงชอบท่าแรกมากกว่า มันได้บดขยี้ได้ตรงจุดเสียวดี แถมผู้ชายยังสามารถดูดนมดูดปากได้ ผู้หญิงก็ร่อนไปด้วย
ผมชอบให้ผู้หญิงทำท่านี้บอกให้เน้นๆบดแแรงๆ พอผู้หญิงบดแรงๆแปบเดียวก็เสร็จ

ท่า2 เอาไว้พักมากกว่าท่านี้ถ้าของผู้ชายเล็ก(แบบผม) นี้ขย่มแรงๆอาจจะพลาดหลุดเจ็บได้ เคยครั้งนึงเค้าขย่มแบบเครื่องกำลังร้อนเลย พลาดของผมไปกระแทกกับข้างๆของเค้าแต่มันไม่ไหลเข้ารู้เจ็บด้วยกันทั้งคู่
  คิดว่าคงชอบแบบแรกกันเหมือนกันค่ะ มันโดนจุดกว่า แบบสองถ้าพลาดแรงไปอาจจะหลุดได้
แล้วตามนั้นเลยค่ะเจ็บ555 แต่ท่าแรกเมื่อยง่ายมาก

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 04:56:33 pm »

แบบแรกก็ดี แต่แบบสองก็เสียวนะ แค่อาจจะเมื่อยอยู่สักหน่อยนึง
เราเสร็จท่าออนท๊อปยาก แต่ก็ชอบความเสียวของมันมากๆ เลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 05:28:08 pm »

ชอบทั้ง 2

ออฟไลน์ vee24296

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 06:20:10 pm »

ผมชอบท่าสองมากกว่าครับ ท่าแรกมันจะงัดขัดบอกไม่ถูก  แต่ก็มันส์ ท่าแรกผู้หญิงน่าจะชอบมากกว่า  ใช้สองแบบครับ อิอิ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 10:06:33 am »

ผู้หญิงเหมือนจะชอบท่าแรกมากว่า แต่ผู้ชายจะไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่

ส่วนตัวชอบท่าสอง แต่เอามือประคองก้นผู้หญิงให้ลอยนิ่งๆแล้วกระแทกเสยขึ้นไปถี่ๆเอาครับ

อีกแบบคือเหมือนแบบ2 แต่ผู้หญิงหันหลังไปที่ปลายเท้าแล้วแอ่นตัวมาด้านหลัง
ท่านี้ของผู้ชายจะเสียดสีกับจุดGได้ดีกว่า แต่เหนื่อยชิบ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ HardDog

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 12:19:26 pm »

ชอบท่า2ครับ ขึ้นสุดลงสุด :)

ออฟไลน์ koriginalman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 12:43:53 pm »

จริงๆมันขึ้นอยู่กับฆวยผชว่าเหมาะกับทำท่าใหน ถ้าไม่แมตซ์กัน ก้อหลุดบ้างเจ็บบ้าง

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 04:12:14 pm »

แบบแรกก็ดี แต่แบบสองก็เสียวนะ แค่อาจจะเมื่อยอยู่สักหน่อยนึง
เราเสร็จท่าออนท๊อปยาก แต่ก็ชอบความเสียวของมันมากๆ เลย
อ่อค่ะ เสียวแต่ไม่เสร็จหรอคะ แล้วเสร็จถ้าไหนคะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 04:13:11 pm »

จริงๆมันขึ้นอยู่กับฆวยผชว่าเหมาะกับทำท่าใหน ถ้าไม่แมตซ์กัน ก้อหลุดบ้างเจ็บบ้าง
ก็ถามแล้วค่ะว่าชอบแบบไหนทั้งชายและหญิง ก็แค่เลือกที่คิดว่าชอบมาค่ะ

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2018, 08:13:00 pm »

จริงๆก็ชอบหมด แต่ท่า 1 คิดว่าผู้หญิงเหนื่อยน้อยกว่าแล้วก็ฟินกว่าด้วย

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2018, 09:30:29 pm »

จริงๆก็ชอบหมด แต่ท่า 1 คิดว่าผู้หญิงเหนื่อยน้อยกว่าแล้วก็ฟินกว่าด้วย
ส่วนตัวเราเหนื่อยท่า1มากกว่านะ เพราะใช้เอว ส่วนท่า2ใช้ขามากกว่าเลยไม่ค่อยเป็นไร

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2018, 11:04:10 pm »

ชอบ 1 ครับ
แบบ 2 ก็ดีนะ แต่ชอบ 1 มากกว่า

เหมือนท่านี้คนไทยจะทำเก่งนะ เท่าที่ดูหนัง คลิป xxx มา ฝรั่ง ญี่ปุ่นเค้าจะเน้นท่า 2 กัน