นวดที่เป็นการนวดจริงๆ กับหมอนวด#35

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นวดที่เป็นการนวดจริงๆ กับหมอนวด#35  (อ่าน 2970 ครั้ง)

ออฟไลน์ LovePetch

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

นวดที่เป็นการนวดจริงๆ กับหมอนวด#35
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 06:50:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

:) ;) :D ;D :P

เพิ่งเริ่มใช้บริการหมอนวดชายเป็นครั้งแรกค่ะ

เลยลองติดต่อหมอนวดที่มีเพื่อนสมาชิกมารีวิวในเวปนี้

แต่บางรายก็อยู่ไกลไปเดินทางไม่สะดวก บางรายอ่านไลน์แล้วก็เฉยๆไม่ยอมตอบ บางรายก็ถามอายุ ส่วนสูงและน้ำหนัก (ไม่แน่ใจว่าถ้าลูกค้าแก่และหุ่นไม่ดีจะไม่ให้บริการหรือคะ)

แต่มีหมอนวดรายนึงที่กระตือรือร้นมาก มีการทักทายมาเสนอโปรโมชั่น และพอถามข้อมูลอะไรไปก็ยินดีตอบ ไม่ซักไซ้ให้มากความ นัดแล้วก็ได้เวลาเลย ไม่ยึกยัก ก็เลยตัดสินใจใช้บริการหมอนวดหมายเลข 35 คนนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:19:04 pm โดย LovePetch »

• *

Re: นวดที่เป็นการนวดจริงๆ กับหมอนวด#35
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:01:45 pm »

พอถึงวันนัด หมอต.ก็โทรมาคอนเฟิร์มนัดล่วงหน้า พอเจอกันก็เลยพาหมอต. ไปทานข้าว จากนั้นหมอต.ก็แนะนำโรงแรมมีเดียที่อยู่ใกล้ๆนั้น

พอมาถึงห้อง หมอต.ก็ให้เราอาบน้ำก่อน (ทำไมลูกค้าคนอื่นบอกว่าหมอต. ช่วยอาบน้ำขัดตัวให้ด้วยล่ะ ทีเราให้อาบเอง น้อยใจนะเนี๊ยะ) จากนั้นหมอต.ก็อาบน้ำ แล้วเริ่มนวดค่ะ

หมอต. เตรียมน้ำมันมะพร้าวในการนวด โดยบอกว่าดีต่อสุขภาพผิว (แต่น่ามีหลายๆกลิ่นให้เลือกด้วยนะคะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:19:36 pm โดย LovePetch »

• *

Re: นวดที่เป็นการนวดจริงๆ กับหมอนวด#35
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:08:17 pm »

ไฟสลัวๆ หมอต.เริ่มนวดด้านหลัง จากข้อเท้าขึ้นมาถึงน่อง มีการสอบถามว่ามีอาการปวดเมื่อยที่ไหนที่ต้องการให้นวดเป็นพิเศษหรือไม่ และเน้นการนวดบริเวณนั้นเป็นพิเศษ

(ไหนลูกค้าคนอื่นบอกว่าหมอต.มีเอื้อมมือมาด้านหน้าเพื่อนวดและคลึงหน้าอกบ้าง เป็นระยะๆ ทำไมของเราไม่มีเลย น้อยใจกำลังสองแล้วนะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:20:32 pm โดย LovePetch »

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:11:18 pm »

พอนวดด้านหลังไปทั่วตัว หมอต.ก็ลุกขึ้นมาถอดกางเอง (หรือว่าถอดไปก่อนหน้านี้แล้วก็ไม่รู้) แล้วใช้ตัวนวดด้านหลังเรา (ลืมบอกไปว่าหมอต. เป็นชายหนุ่มอายุ 28 หุ่นไม่สูงไม่เตี้ย ไม่มีกล้าม แต่ก็ไม่มีพุง ผิวคล้ำเล็กน้อย) ช่วงนี้ฟินมากค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:20:59 pm โดย LovePetch »

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:13:39 pm »

พอเสร็จช่วงนี้ หมอต.ก็ให้เราไปอาบน้ำล้างน้ำมันมะพร้าวออก แล้วหมอต.ก็อาบน้ำต่อ (ฮือๆ อุตส่าห์นึกว่าจะได้คนช่วยอาบน้ำให้ ผิดหวังอีกแล้ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:21:27 pm โดย LovePetch »

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:18:13 pm »

ช่วงที่นวดน้ำมันมะพร้าวจนอาบน้ำอีกรอบนั้น ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงค่ะ

แล้ว 2 ชั่วโมงที่เหลือทำอะไร

หมอต. นวดด้านหลังต่อค่ะ นวดจนเราหลับคามือ (ฮือๆ ลูกค้าคนอื่นบอกว่าหมอต.มีจูบแผ่นหลัง คอ ซอกหู ใบหูให้ แต่ของเราไม่มีเลยค่ะ น้อยใจยกสามอีกแล้ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 07:21:48 pm โดย LovePetch »

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:28:05 pm »

ให้คะแนน ความหล่อให้ 8/10 เพราะชอบผู้ชายขาวตี๋มีซิคแพ็คค่ะ

คะแนนการนวด 8/10 ถือว่านวดจนเราหลับได้เลยค่ะ (แต่วันรุ่งขึ้นมีปวดแขนที่นวดตอนท้ายๆนะคะ วันหลังเบาๆมือหน่อยนะ

คะแนนความเอาใจใส่ 9/10 (ตอนแรกจะให้ 10 เต็ม แต่พอมาอ่านกระทู้รีวิวคนอื่นแล้ว รู้สึกว่าหมอต. เอาใจใส่มากกว่าเรา เลยหักคะแนนความเอาใจใส่สม่ำเสมอหน่อยนึง)

ออฟไลน์ 6Stroke

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 07:30:01 pm »

:-* อย่าน้อยใจไปเลยคร้าบ ผมขอแก้ตัวใหม่รอบหน้า คราวหน้าจะทั้งอาบทั้งหอมพรมทั่วตัว มือจะลูบจะบีบจนกว่าพี่จะบอกให้เลิกเลย.  ด้วยเกียรติของอดีตลูกเสือสำรอง ^^   :-*

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 09:50:06 pm »

นวดจริงๆแปลว่า..นวด No sex ใช่ไหมคะ

การบ้านจบลงตรงที่คุณLovePetch หลับไป...
แง่วววว...ยังไม่ทันฟินเรยยยย

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 11:28:33 pm »

อ้าว..หักมุมตอนจบเฉยเลย น่าจะหักคะแนนหมอเยอะกว่านี้นะคะเนี่ย^_^

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 02:43:47 am »

มี..xx.ไปรอบหนึ่งล่ะครับ. รอบ2 คือผมเลยนวดไทยให้พี่เค้า แกบอกน้ำหนักมือดีกว่าเวลาใช้น้ำมันผมก็นวดให้จนหมดเวลา ไม่รีบหนี้ไปไหน. จนครบ3 ชม ผมอยู่ดินแดงตั้งใจไปหาพี่เค้าที่เรียบด่วน ตั้งใจทำงานครับ ไปตรงเวลา ที่พี่แกหลับ ผมไม่รู้ว่าแกหลับจริงหรอก ครับคือแค่เห็นนอนหลับตา คือแกก็บอกสบายตัว
ดีน้ำหนักมือดี กว่าใช้น้ำมัน

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 07:26:28 am »

ถึงอย่างไรก็แล้วแต่ ผมขอโทษคุณพี่ด้วยครับที่งานนี้ ทำให้คุณพี่ไม่พึงพอใจ ผมขอโทษครับ

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 08:32:43 am »

ถึงอย่างไรก็แล้วแต่ ผมขอโทษคุณพี่ด้วยครับที่งานนี้ ทำให้คุณพี่ไม่พึงพอใจ ผมขอโทษครับ

หมอน่ารักอ่ะ มีขอโทษอย่างจริงใจด้วย หายโกรธหมอเค้าเถอะค่า ให้กำลังใจทั้งคู่นะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2016, 10:47:10 pm โดย dark angel »

Notear

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 09:28:18 am »

หมอน่ารักอ่ะ มีขอโทษอย่างจริงใจด้วย  ให้กำลังใจทั้งคู่นะคะ

เห็นด้วยค่ะ จะผิดหรือไม่ผิด แต่การออกขอโทษก็ถือว่าเป็นสิ่งที่ดี เพราะเราเป็นผู้ชาย และเป็นผู้ให้บริการ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 10:01:59 pm »

:-* อย่าน้อยใจไปเลยคร้าบ ผมขอแก้ตัวใหม่รอบหน้า คราวหน้าจะทั้งอาบทั้งหอมพรมทั่วตัว มือจะลูบจะบีบจนกว่าพี่จะบอกให้เลิกเลย.  ด้วยเกียรติของอดีตลูกเสือสำรอง ^^   :-*
มีการันตีรอบหน้าแล้ว อย่าน้อยใจเลยนะ
ไว้รอบหน้ามาเล่าให้ฟังอีกนะคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<