"นวดครั้งแรก"กับ"พ่อหมอ แหบมหาเสน่ห์" Ver#33..สายโรแมนซ์ไม่ต้องมา สายฮามาทางนี้!

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: "นวดครั้งแรก"กับ"พ่อหมอ แหบมหาเสน่ห์" Ver#33..สายโรแมนซ์ไม่ต้องมา สายฮามาทางนี้!  (อ่าน 5692 ครั้ง)

ออฟไลน์ สวยสะพรึงตะลึงทั้งโลกา

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 10

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคร๊าาาาา...สาวๆ ทั้งหลาย วันนี้น้องผ่องศรี  หูหมีหฤหรรษ์  จะมาเขียนการบ้านหมอ Ver#33 "พ่อหมอ แหบมหาเสน่ห์" (ไม่ค่อยเห็นสาวๆ มาเขียนการบ้านให้พี่หมอ เลยมาเขียนให้พี่เค้าซักหน่อย)

....รัก Ver#33 น๊อยน้อยยยยย แต่ขอให้รักนานๆ....

หลังจากที่ได้ซุ่มแอบดูอยู่ในเวบมานานแรมเดือน ได้แต่แอบอ่านการบ้านของชาวบ้านเค้า ประกอบกับทั้งชีวิตนี้ทุ่มเททำแต่งานจนไม่ค่อยได้สนใจตัวเอง เลยอยากจะทำอะไรให้ชีวิตสาวโสดอย่างเราสดชื่นขึ้นมาบ้าง เลยอยากลองนวดให้มันผ่อนคลายสบายอุรา  เลยกดเข้าไปดูรายชื่อหมอที่ Verify ไล่ๆๆ ดูรูป เลื่อนขึ้น เลื่อนลงอยู่นาน มีทั้งขาวๆ มีทั้งบึ๊กๆ จะเลือกคนไหนดีน๊อ... ไล่ Add Line เลยจ้าาา...Add ไปถามรายละเอียดอยู่ 3-4 คน ที่เล็งๆไว้ หนึ่งในนั้นเป็นผู้ชนะการประกวด กกน. ด้วย น่าสนๆ....อุ๊ตะ!!! อย่างงี้ต้องขอลองซักหน่อย

บางคนพิมพ์ถามไป 3 วันถึงมาตอบ(สงสัยงานเค้าจะเยอะ)
บางคนพิมพ์ถามไป แต่เค้าก็รับงานแต่ในเมืองกรุงฯ
แล้วก็ Add ไปถามหมอVer#33

ผ่องศรี : สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่าคิดค่านวดยังไงค่ะ
           พอดีพักอยู่แถว....
Ver33 : ดีจ้า
           สวยจัง
ผ่องศรี : เย้ยยยย...ไม่สวยหรอกค่ะ ในรูปนั้นผ่านมาแล้ว 890 App ค่ะ (แอบยิ้มกรุ้มกริ่ม
           มีผู้ชายชมด้วยเว้ยเห้ย..หุหุ)
Ver33 : ชี้แจ้งค่านวด รายละเอียดต่างๆนาๆ
            บลาๆ....฿;฿,!?&/!:(:&;฿;(/)/
ผ่องศรี : เอออ..ขอนวดแบบ Nosex นะคะ
Ver33 : ได้ครับ  แล้วแต่ลูกค้าเลยครับ
ผ่องศรี : พี่ค่ะ ถ้าเห็นพุงหนูแล้วห้ามแซวนะค่ะ     
            (ปกติก็ออกกำลังกาย แต่ช่วงหลังเริ่มขี้เกียจพุงเริ่มออก)
Ver33 : แสดงว่ากินมากกว่าใช้พลังงานละสิ!!
            หน้าไม่สวย ยังทำได้..แต่ถ้าอยากให้หุ่นสวยนี่ทำยากนะ
ผ่องศรี : ป๊าดดดด...มาแนวมีสาระอีกแหล่ะ
           ถึงเนื้อคู่เราจะปล่อยว่าง  แต่เนื้อย่างเราสู้ตาย!!!

ร่ายยาวเรื่องการคุมน้ำหนัก ออกกำลังกาย...
........
.......
......
(ขนาดยังไม่เคยนวด พี่เค้าก็ให้ความรู้และข้อคิดมาเพียบเลย)
     เลยอยากจะบอกพี่ว่าถึงหนูจะอ้วนก็น่ารักนะ ร่างกายแข็งแรง ไม่ขี้โรค กำลังเป็นที่ต้องการของตลาด...กร๊ากกกก

มาถึงวันที่นัดนวด เลิกงานเสร็จปั๊บ รีบเด้งตัวออกจากโต๊ะทำงาน  ขับรถฝ่าด่านรถติดแถวต้นๆ คลอง มุ่งสู่ รร.แถวคลอง 4 (เห็น รร.นี้ เป็นกระทู้แนะนำเลยต้องลองซะหน่อย)  ขับรถไปจอดไว้ ณ ที่แห่งนึง ไม่นานพี่เค้าก็มารับ พอเข้ารถป๊าบ พี่เค้ากล่าวคำทักทาย ด้วยเสียงแหบมหาเสน่ห์ "สวัสดีครับ อย่าตกใจเสียงพี่นะ พอดีพี่ไม่สบาย" ไอเราก็ด้วยความที่เป็นห่วง เลยถามเค้าว่า ทานยารึยังค่ะ ไปหาหมอมารึยัง ก็นั่งคุยกันไปเรื่อยๆ จนถึง รร.
     พอถึง รร. เข้ามาในห้อง หูยยยย...ห้องสวยมากเลย มีอ่างจากุซซี่ให้นอนแช่  ถึงเวลาพี่หมอก็ยื่นผ้าขนหนูให้ ระหว่างที่เรากำลังเปลี่ยนเสื้อผ้า พี่เค้าก็เอาของออกจากกระเป๋าใบเบ่อเริ่มที่พี่เค้าถือมาด้วย ก็เห็นเค้ากำลังหยิบเทียน โซ่ แส้ กุญแจมือ .....เย้ยยยยย ไม่มีนะ มีแค่เทียน น้ำมัน ของที่ใช้ในการนวด พอพี่เค้าเตรียมของเสร็จเค้าก็ออกไปเปิดน้ำในอ่างจากุชชี่  ไอเราก็นั่งดูทีวีไประหว่างรอ พอน้ำเต็มอ่างพี่เค้าก็ให้เราไปอาบน้ำ
    ถึงเวลาที่จะต้องเปลืองผ้าต่อหน้าคนอื่นแล้วสินะ  อายวุ้ยหุ้ย อิอิ ทำตัวไม่ถูกเลย ...ปลดผ้าเสร็จไอเราก็อาย รีบเดินดุ๊ก ดุ๊ก จะไปลงอ่าง
Ver33 : เดี๋ยววววว....(พร้อมคว้ามือเราไว้)
ผ่องศรี :  ทำไมอ่ะคะ
Ver33 : ไม่อาบน้ำก่อนหรอ จะลงอ่างเลยหรอ
ผ่องศรี :  อ๋อค่ะ..เดินเข้าไปอาบน้ำในตู้กระจก(อายก็อาย ก็ตื่นเต้นอ่ะเนอะ ทำตัวไม่ถูกนี่หน่า)
Ver33:  ม่ะ..เดี๋ยวอาบให้
ผ่องศรี :  ไม่เป็นไรค่ะ อาบเองก็ได้ม๊างงงงง (ปฏิเสธไปงั้นแหล่ะ...ยิ้มมุมปาก)
    พี่เค้าก็เปิดน้ำอุ่นให้เรา  เค้าก็ถาม อุ่นแค่นี้พอหรือยัง ....น้ำหรือไอติมโคนค่ะ ที่ว่าอุ่น ;D ;D >> อ่อ น้ำอุ่นโอเคแล้ว อุ่นกำลังดีค่ะ  พี่เค้าก็หยิบครีมอาบน้ำมาถูๆ เริ่มตั้งแต่ด้านหลัง ถูแขน วนๆมาถูปทุมถัน(ฮิฮิ..อนุรักษ์ภาษาไทย) เริ่มไล่ลงมาข้างล่าง (แอบชำเลืองมอง เห็นหยิบน้ำยาอีกขวด) เอามือมาสัมผัสล้างน้องหาร-มโหรี วนไปก็วนมา....แหมมมม น้ำจะเดินตั้งแต่ตอนนี้แล้วล่ะ
    ลงมาฟอกที่ขา เท้า ยันเล็บขบ (พี่เค้าอาบให้สะอาดกว่าเราอาบเองอีก) เสร็จแล้วก็ล้างตัว ส่งน้ำยาบ้วนปากให้กิน...เอ้ย!!ให้กลั้วคอ  แล้วก็จูงมือเดินส่งเราลงอ่าง มีลื่นปื๊ดไปที เกือบได้สิ้นชีพคา รร. แล้วมั้ยล่ะ ดีนะที่พี่เค้าจับมือไว้  แล้วพี่เค้าก็ไปอาบน้ำล้างตัว แล้วก็เดินมาลงอ่าง
   เรานั่งหันหลัง แล้วก็เอามือมาโอบกอดจากด้านหลัง  สยิววุ้ยหุ้ย!!  วงแขนกล้ามเป็นมัดๆ อุ้ยน่าจะกัดแขนเล่นเบาๆ น่ากระซิบ เบียดกายกระแซะ แล้ววางมือแมะ ไว้บนหัวหน่าววววว ...พี่เค้าก็เริ่มนวดให้ตั้งแต่ต้นคอ บ่า ไหล่ แขน ลงน้ำหนักได้ดีมาก พี่เค้าก็คอยถามว่าเจ็บรึป่าว น้ำหนักนวดดีแล้วหรือยัง (โหยยยย..นี่แค่นวดเซิฟๆ ยังนวดดีกว่าพวกแม่หมอที่เคยไปนวดในสปาอีก แม่หมอที่เคยนวดนี่นวดทีคอแทบหัก)
    นวดไปสักพักก็ไล่วนมานวดยอดปทุมถัน (ขนลุกเชียว)  แล้วก็วนๆ มาถึงน้องหาร-มโหรี  นิ้วก็ตวัดไปตวัดมา ก็ได้เวลาหันหน้า สบตากันปิ๊งๆ อายจุงเบย งุงิ คริคริ อิอิ หุหุ...ถึงเวลาพี่เค้าก็เอานิ้วพิฆาตแหย่น้องหาร-มโหรี ไปเรื่อย พร้อมทั้งบรรจงจูบ จ๊วบๆ ด๊วบๆ บ๊วบๆ...สุดท้ายทนไม่ไหว พี่เค้าได้พิฆาตฆ่าน้องหาร-มโหรีจนเลือดออกเป็นสีใสๆ  เสร็จสรรพก็ไปอาบน้ำล้างตัว เพื่อที่จะนวดตัวต่อ
     มาถึงเตียงก็นอนคว่ำหน้า พี่เค้าก็ไปเปิดดนตรีโมสาร์ท คลอเบาๆ  เอาผ้าขนหนูมาปิดบางส่วน และพี่เค้าก็เอาน้ำมันมาให้เลือกมีน้ำมันพราย น้ำมันหมู น้ำมันเครื่อง....จะบ้าหรา!!! ไม่มี ///ที่ใช้นวดเห็นพี่เค้าบอกเป็นน้ำมันมะพร้าว เค้าก็เริ่มชโลมน้ำมันที่หลัง ไล่กดนวด ไปเรื่อยๆ ลงน้ำหนักดีอย่างต่อเนื่อง สบายสุดๆ นวดลงมาที่ขา สไลด์ขาปื๊ดดดดด ช่างสบาย คลายเส้นอะไรเช่นนี้   มานวดหลังต่อ ต้นคอ บ่า ไหล่ แขน ก้น ไล่ไปทุกสัดส่วน ทั่วร่างกาย
Ver33 : เส้นแข็งนะเราเนี่ย
ผ่องศรี : อ่อ ปกติก็นั่งทำงานแต่หน้าคอมอ่ะค่ะ (คิดในใจ หนูอ่ะเส้นแข็ง แต่พี่อ่ะอะไรแข็งๆ
            มาโดนหนู หว่า)
    นวดไปสักพักมือก็เริ่มมาเฉี่ยว แว๊บไป ก็แว๊บมา
ผ่องศรี : อื๊มมมมม อ่าาาาา พึมพัมอยู่ในลำคอ(น้ำเริ่มเดินอีกแล้ว)
Ver33: อ้าววววว...ตอนแรกเห็นเงียบๆ นึกว่านวดสบายจนหลับไปแล้ว
ผ่องศรี : ตอนแรกก็จะหลับหรอกค่ะ แต่พอพี่เฉี่ยวตรงนั้น หนูหลับไม่ลงค่ะ
Ver33: นอนหงายครับ
ผ่องศรี : ค่ะ (ถึงเวลานั้นแล้วสินะ รอมานานแล้ว)
     พี่เค้าก็ทำการนวดเฉพาะจุดต่อไป เขาทั้งจับ เขาคลำ เขาขยำ เขาขยี้ เขาบีบ เขาบี้...จนทนไม่ไหว ตัวสั่นเกร็ง ความสั่นที่วัดได้ 7.8 ริกเตอร์  พร้อมทั้งเปล่งเสียงร้องออกมา 90 เดซิเบล  เจอนิ้วพิฆาตอีกแล้วคร๊า......อ่ะเฮือกกกกกก!!!! กระอักเลือดออกมาเป็นสีใส ลื่นๆ อีกแล้ว  เสียเลือดไปหลายครั้ง หมดแรง พี่เค้าก็มานอนกอด....แอบอิจฉาคนอื่น  ที่เราไม่มีแบบตัดไปที่โคมไฟ หัวเตียงสั่น กระท่อมปลายนา ไรงี้  เพราะตกลงกันไว้ว่า Nosex ไว้โอกาสหน้านะคะพี่หมอ เดี๋ยวหนูจะรออยู่ที่หอ-ปรารถนาดี
      พอหายเหนื่อยแล้ว พี่เค้าก็ไปเตรียมผสมสครับขัดผิว เริ่มพอกๆๆ ขัดๆ ถูๆ เสร็จแล้วก็ล้างตัว ผิวนี่นุ่ม ลื่นเชียว แล้วก็จัดแจงใส่เสื้อผ้า แล้วพี่เค้าก็ขับรถไปส่งที่รถเรา ก่อนกลับพี่เค้าก็โอบกอด หอมแก้ม จูบสั่งลาเรา รู้สึกอบอุ๊นอบอุ่นนนน...ก่อนจะลงจากรถได้ยินเสียงแว่วๆ ไม่ค่อยชัดว่า พี่เค้าขอเบอร์หรือขอเบิร์น  ;) ;) ;D ;D  สรุป!! พี่เค้าขอเบอร์ไว้โทรนัดคราวหน้า แต่เราเล่นตัวค่ะ>> ยังไม่ให้ ...แต่ถ้าขอเบิร์นนี่จะรีบให้อย่างไวเลย

หลังจากที่นวดกันไปแล้ว ก็ยังไลน์คุยกัน พี่เค้าก็จะมีคำแนะนำเรื่องการลงทุน การเก็บออมเพื่อใช้ในปั้นปลายชีวิต เรื่องอื่นๆ ที่เป็นสาระมาคุยมาบอกเราตลอด อยากจะบอกพี่ว่า "ได้สักที จะไปบวชชีตลอดชีวิต!!" 555+ (เริ่มจะปลงในชีวิต)

มาให้คะแนนกันดีกว่าค่ะ
เรื่องนวด : 10  (นวดดี น้ำหนักดี งานละเอียด)
เรื่องความเอาใจใส่ : 9 (คอยเสิร์ฟน้ำ เช็ดตัว ฯลฯ ให้ตลอด)
เรื่องนวดเฉพาะจุด : 9 (ถึงจะไม่ได้ตัดภาพไปที่หัวเตียงเหมือนคนอื่นเค้า แต่ก็ฟินน์ได้ไม่ต่างกัน)

ใครที่อยากนวดกับหมอที่มีแต่สาระ ความรู้ นวดดี นวดละเอียด แนะนำพ่อหมอ เสียงแหบ มหาเสน่ห์เลยค่ะ Ver#33 พี่เค้าเป็นเหมือนพี่ เหมือนเพื่อน เหมือนพ่อเลยค่ะ 555+ ไปอุดหนุนพี่เค้าเยอะๆ นะคะ แล้วมาเขียนการบ้านให้อ่านด้วยน๊า... บ๊าย บายยย

การบ้านเล่มนี้เป็นการบ้านเล่มแรก ที่หัดเขียน ผิดพลาดประการใด แนะนำติชมกันได้นะคะ การบ้านเล่มนี้ไม่ได้มีมุมหวาดเสียวซักเท่าใดนัก...เน้นเขียนแบบผ่อนคลายสบายอารมณ์มากกว่าค่ะ
    โอกาสหน้าคงได้มีโอกาสมาเขียนการบ้านเล่มที่สองต่อไปนะคะ

-----------------------------------
น.ส.ผ่องศรี  หูหมีหฤหรรษ์
สวยไม่มาก  ท่ายากเป็นร้อย!!

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

ขอบคุณสำหรับการบ้านนวดดีๆครับ

ออฟไลน์ สวยสะพรึงตะลึงทั้งโลกา

• *

ยินดีคร๊าาาาา.. ;D ;D

ออฟไลน์ dark angel

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 7

555 โอ้ยขำ เขียนได้ดีมากค่ะ พี่กดให้คะแนนแทบไม่ทัน ครั้งแรกยังเขียนได้ดีขนาดนี้ จะรอการบ้านครั้งต่อไปนะคะ

ออฟไลน์ Newbie

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

เขียนแล้วนึกภาพตามเลย. เขียนสนุกมากเลยค่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2016, 04:49:52 pm โดย Newbie »

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

โอ๊ยยยย..สนุกมากเลยจ้า
ถูกใจสุดๆ เป็นการบ้านที่น่ารักมาก
พี่เค้าคงดีใจ มีคนเขียนให้อีกคน

แขน..กล้ามเป็นมัดๆเลยเหยอออ

มะลิก็ช้อบ ชอบ เวลาเขานั่งข้างหลัง
แล้วอ้อมแขนโอบตัวเราไว้..ฟินโนะ

อื้มมม....อยากลงอ่างกันตอนนี้เลย

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

ออนไลน์ nitzuzu

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 8

ตั้งแต่เจอหมอมา มีความรู้สึกว่า เขาเป็นหมอที่น่ารัก คุยด้วยแล้วสบายใจ เวลาเจอกันแต่ละครั้ง จะมีครีมขัดผิวใหม่ๆ มาให้ทดลองประจำ เป็นหมอที่เก็บความลับได้ดีที่สุดทีเจอมา เวลาเจอกัน มีแต่คุยเรื่องลงทุน ซื้อหุ้น ทองสะสม เป็นอะไรทีมีสาระทีดีที่สุด เป็นคนทีรักษาสัจาปันได้ดีมากๆยอมลับได้ยอดเยี่ยม เดียวเจอกันใหม่นะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ นี่เป็นครั้งแรกที่เขียนถึงคุณหมอคนแรกผู้น่ารัก

• *

ยินดีค่ะ อาจจะมีการบ้านเล่มอื่นมาฝากอีกนะคะ

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

ตอนเห็น user name คุณครั้งแรกบอกตรง แปลกใจมาก ยังคิดในใจเลย"หืม..เค้าตั้งชื่อได้น่าสนใจดีอ่ะ"

ที่เข้ามาอ่านการบ้านเรื่องนี้เพราะสะดุดชื่อของคุณเลยน่ะ...พออ่านแล้วสนุกมากเลยค่ะ
อ่านไปขำไปคนเดียว ขอชมเลยน่ะค่ะเขียนการบ้านได้น่าติดตามมาก ชอบคนเขียนงานแนวนี้ค่ะ ทำให้บรรยากาศในการอ่านน่าสนุก อ่านไปลุ้นไปว่าจะมีมุขอะไรเกิดขึ้นอีก

รอติดตามเรื่องต่อไปน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ^-^

ออฟไลน์ Cake

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 29

สนุกมากค่ะ  ปกติการบ้านอ่านแล้ว สยิวกิ้วกัน 
แต่การบ้านนี้ออกแนว ฮาๆๆ มากกว่าอ่ะ  ชอบๆๆๆอ่ะ  อิอิ
อ่านแล้วอยากไปนวด no sex บ้างจัง หุหุ  ^______^

ออฟไลน์ Neary

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

ดีจังเลยพี่เจอหมอแบบนี้ เห็นด้วยค่ะพี่ nitzuzu เป็นหมอต้องเก็บความลับ ลูกค้า ไม่ใช่ เจอ ลูกค้าคนนึงเอารูปลูกค้าอีกคนให้ดู แล้วบอก user ซะเรียบร้อย ว่าคนนี้ใช้ user นี้ในเว็บนะจำเอาไว้ อยากรู้เรื่องไร ให้ถาม จะเล่าให้หมดเลย 555 เอาซี๊ แหม!! ดีนะ ที่น้องเลิกนวดแล้ว ไม่งั้น จะมีดราม่าเกิดขึ้นอีกรอบ 

ตั้งแต่เจอหมอมา มีความรู้สึกว่า เขาเป็นหมอที่น่ารัก คุยด้วยแล้วสบายใจ เวลาเจอกันแต่ละครั้ง จะมีครีมขัดผิวใหม่ๆ มาให้ทดลองประจำ เป็นหมอที่เก็บความลับได้ดีที่สุดทีเจอมา เวลาเจอกัน มีแต่คุยเรื่องลงทุน ซื้อหุ้น ทองสะสม เป็นอะไรทีมีสาระทีดีที่สุด เป็นคนทีรักษาสัจาปันได้ดีมากๆยอมลับได้ยอดเยี่ยม เดียวเจอกันใหม่นะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ นี่เป็นครั้งแรกที่เขียนถึงคุณหมอคนแรกผู้น่ารัก

" I'll do what I want"

ออนไลน์ nitzuzu

• พลังน้ำใจ: 8

ขอบคุณ  Neary  มากคะพี่ถึงเคยบอกพี่มาจุดนี้พี่ก็คนหนึ่งที่ต้องการความลับไม่ตรงการหมอที่มานวดพี่แล้วเอาไปบอกต่อลูกค้าคนอื่นที่ไปนวดเอารูปไปให้ดูบ้างละเอาข้อความพิมคุยกันบ้างละหมอบ้างคนเอามือถือให้ลูกค่าพิมตอบกับลูกค้าอีกคนก็มีไม่รู้จะทำเพื่ออะรัยหรือที่ทำลงไปกลัวเสียลูกค่าอีกคนหรือป่าวคะอยากขอร้องเลยละคะความลับของลูกค้านะเก็บใว้ในห้องที่มานวดใด้มัยพอออกนอกห้องก็ปิดมันลง
พี่ขอขอบคุณหมอเบอร์  2/4/33 นะคะเขาเก็บความลับใด้ดีมากเขาเป็นน่านับถือคะ

ออฟไลน์ Relax Spa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 17

ยินดีค่ะ อาจจะมีการบ้านเล่มอื่นมาฝากอีกนะคะ

เล่มไหนน๊าาาาา

#24  Relax spa สูง ขาว ตี๋ บริการนวดผ่อนคลาย สะอาด สุภาพ ปลอดภัยเป็นความลับ สนใจ สอบถามพูดคุยกันก่อนได้นะครับ^^ ติดต่อ  Line: เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

- สรุป!! พี่เค้าขอเบอร์ไว้โทรนัดคราวหน้า แต่เราเล่นตัวค่ะ>> ยังไม่ให้ ...แต่ถ้าขอเบิร์นนี่จะรีบให้อย่างไวเลย

- อยากจะบอกพี่ว่า "ได้สักที จะไปบวชชีตลอดชีวิต!!" 555+

ชอบ 2 ข้อความด้านบนครับ
การบ้านสนุกดี หาก Full option การบ้านจะมันส์กว่านี้แน่ รออ่านครับ

• *

ถ้ามีแบบ Full option แล้วจะมาส่งการบ้านให้อ่านอีกนะคะ   "ถึงหน้าตาหนูจะดูพื้นๆ แต่ถ้าได้หื่น รับรองที่พื้นหนูก็ไม่เว้น".....ฉะนั้น อย่าได้ให้หนูหื่น อาจจะมีเข่าด้านก็เป็นได้ อิอิ

- สรุป!! พี่เค้าขอเบอร์ไว้โทรนัดคราวหน้า แต่เราเล่นตัวค่ะ>> ยังไม่ให้ ...แต่ถ้าขอเบิร์นนี่จะรีบให้อย่างไวเลย

- อยากจะบอกพี่ว่า "ได้สักที จะไปบวชชีตลอดชีวิต!!" 555+

ชอบ 2 ข้อความด้านบนครับ
การบ้านสนุกดี หาก Full option การบ้านจะมันส์กว่านี้แน่ รออ่านครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<