แนะนำเซ็กเด็ดๆให้หน่อย

หัวข้อ: แนะนำเซ็กเด็ดๆให้หน่อย  (อ่าน 1233 ครั้ง)

dark

• บุคคลทั่วไป

Re: แนะนำเซ็กเด็ดๆให้หน่อย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 10:46:34 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

นั่นสินะ หายากอยู่พอสมควรเลยครับ เพราะเดี๋ยวนี้ โลกโซเชี่ยว มันเยอะ ภาพหลุดไป ถ้าเกิดคุณมีการทำงานประจำอยู่ จะได้รับผลกระทบอย่างมาก ถ้าจะให้ดี เลือกที่ใหนก็ได้ ไม่ว่าจะเป็น indoor หรือ ourdoor กลางวัน หรือ กลางคืน ขอเป็นที่ที่ปลอดคน (หรือคนนอก) ไม่มีการถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอ ก็พอครับ เช่นที่ผมเคยกับแฟน ก็คือ กระท่อมในสวนยาง สวนบนภูเขา

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: แนะนำเซ็กเด็ดๆให้หน่อย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 11:08:43 am »

คล้ายๆๆเอ้าดอร์. อะจ้า คือ แบบว่าคนอื่นที่เราไม่รู้จีกพักด้วย ผมว่าน่าตื่นเต้น. ดีไม่ดี อาจเข้ามาร่วมแจม