พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > รวมข่าวอาชญากรรมทางเพศ

ข่าวพ่อข่มขืนลูกสาว

(1/1)

John99:
สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนตอนนี้
เราคงได้เห็นข่าวที่ต้องบอกว่าน่าหดหู่
จริงๆเลยก็ว่าได้นะครับ คือข่าวพ่อข่มขืน
ลูกสาวตัวเอง แล้วพอลูกสาวตัวเองไปฟ้อง
ย่าของตัวเองปรากฏว่าพ่อก็ฆ่าย่าซึ่งเป็นแม่
ของตัวเองทิ้งแล้วตัดชิ้นส่วนแช่เย็นไว้ในบ้าน
ตัวเอง ซึ่งในที่สุดก็สำนึกได้เเละแจ้งตำรวจจับ
ตัวเองในที่สุด ฟังแล้วมันน่าหดหู่จริงๆนะครับ
ลูกของเค้าจะอยู่อย่างไรในเมื่อพ่อต้องติดคุกและ
ก็ไม่มีใครดูแลแล้วในตอนนี้แย่จริงๆครับ
red tiger

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version