พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > รวมข่าวอาชญากรรมทางเพศ

พิษรักแรงหึง

(1/1)

John99:
สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนเราคง
เห็นข่าวการยิงกันในห้างดังใจกลาง
กรุงเทพล่าสุดแล้วนะครับ ที่เกิดจาก
การที่ผู้ชายนั้นมีความหึงหวงในตัวผู้
หญิงเป็นอย่างมากจนก่อเหตุในที่สุด
เรื่องความผิดก็คงต้องปล่อยให้เป็นไป
ตามคดีนะครับ แต่อยากจะบอกว่าถ้าคน
มันไม่รักกันแล้วก็ปล่อยเค้าไปเถอะครับ
อย่าทำร้ายกันเลยทำไปก็เสียทั้งสองฝ่าย
นะครับคิดดีๆก่อนที่จะทำอะไรนะครับ
haba nero

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version