กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
2
งานยุ่งมากเลยค่ะ มาแว้วๆ ต่อค่ะต่อ #3

พอลงอ่าง กี้ก็นั่งตัวแข็งทื่อในอ่างเลยค่ะ อ๊าย อาย  จนพี่หมอแกบอกให้หันหลังอ่ะค่ะ ถึงคลายลงไปบ้าง  พี่เค้าสุภาพนะคะ บอกว่า” ขออนุญาตนะครับ”   กี้ก็ เอิ่มมมมม... มาถึงขนาดเน้ ต้องอนุญาตแล้วล่ะค่ะ ลุยเลยค่ะเพ่ (อันนี้คิดในใจนะคะ) 

พี่หมอลูบไล้ เหมือนอาบน้ำให้เด็ก ขัดตัว ขัดผิว ทุกซอกทุกมุม โน่นอ่ะ ขัดให้ไปถึงเท้าเลย กี้ว่าสะอาดกว่ากี้อาบเองอีกนะคะเนี่ย มีนวดคอ บ่าไหล่ด้วย น้ำหนักมือคือดีอ่ะ อื้อหืออออ... สยิวกิ้วค่ะพี่ นวดไปนวดมาก็กลายเป็นนัวเนียค่ะ เหมือนเล่นน้ำกับแฟนเลยค่ะ รู้สึกดีบอกไม่ถูก สักพักพี่เค้าก็ชวนไปนวดต่อที่เตียง เย้ยยยย ตื่นเต้นไปอี๊กกกก ด้วยความที่เป็นสาวขี้อาย ไม่ค่อยได้ต้องมือชาย กี้ก็เดินนำลิ่วไปที่เตียงเลยค่ะ ไปทั้งตัวเปียกๆเปลือยๆแบบนั้นแหละ พี่หมอรีบวิ่งมาเช็ดตัวให้แทบไม่ทัน  โดนแซวว่าอะไรจะรีบขนาดนี้ คือว่าหนูเขิลจนลืมอ่ะค่ะ..ว่าต้องเช็ดตัวให้แห้งก่อน
3
ดูนางเอกเอวีหลายคนสภาพก็ยังดูดีอยู่นะ สีก็ด้วย

สีเกิดจากเม็ดสีผิวเรา กับฮอร์โมนเพศ รวมถึงการเสียดสีทั้งกางเกงในกางเกงคับๆ ก็มีส่วน โดยเฉพาะกับคนอ้วนๆ ด้วย
4
แชร์ประสบการเซ็กส์ / Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« กระทู้ล่าสุด โดย BBG เมื่อ วันนี้ เวลา 02:04:09 am »
เป็นประเภทที่ว่า ไม่รู้ว่าเสร็จคืออากรยังไง ไม่รู้ตัวว่าเสร็จบ้างรึป่าว
แต่เวลามี sex รู้สึกว่าทำได้เรื่อยๆนะ
5
เรื่องสีที่คล้ำขึ้นมักมาจากการเสียดสีค่ะ ทั้งเสื้อผ้าและขาเบียด แก้โดนใส่เสื้อผ้าที่สบายตัวไม่รัดเกินไป ถ้าขาเบียดก็ใส่ชั้นในแบบมีขาค่ะพอช่วยได้
ส่วนเรื่องมีแผ่นหนังยื่นออกมาเราว่าปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ เผื่อต้องตัดตกแต่งรึเลเซอร์ให้กระชับ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ เราเองเป็นคนชอบใส่กางเกงเร็กกิ้งตลอด ไม่ทราบว่าจะมีผลตรงนี้ด้วยไหม เพราะค่อนข้างรัดรูปค่ะ อีกอย่างเราเป็นคนที่สะโพก ก้น น่องขาใหญ่ด้วย
เรื่องแผรหนังที่ช่องคลอดจะพยายาม ทำใจให้กล้าที่จะปรึกษาแพทย์ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ 
6
สวดบทไหน
สวดยังไงหรือฮะ คม >,,<

เด๋วเคาะหัวให้นะ

ลวยคูมีพลังไปอีกว่ะ คนเลอะเทอะะะ
7
สวดบทไหน

เด๋วเคาะหัวให้นะ
8
ระหว่างรอตอนต่อพี่ขอโทรตามหมอมาคอนทัวร์นัวแซ่บต่อก่อนนะคะ

เป็นคนทานรสจัดหรอคะ /แซวววว
9
สวดบทไหน
10
แวะไปซื้อเครปป้าเฉื่อยก่อน น่าจะอีกนาน 555
หน้า: [1] 2 3 ... 10