กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
นั้นสิ ถ้าความรู้สึกมันไม่เหมือนเดิม จะได้ไม่คุ้มเสียนะครับ
ถ้ามันไม่มีข้อเสีย ก็คิดว่าทำได้ครับ เพื่อความสบายใจของตัวเอง
2
สมัยนี้อายุ 14 ส่วนใหญ่เคยดูแบบนี้มาแล้วเยอะนะ
Internet เข้าถึงได้ง่ายมาก

เป็นยังไงบ้างแล้วครับ
3
ถ้าผู้หญิงอมนาน จะรู้สึกว่าเราอยู่เฉยๆนาน เหมือนเราไม่มีไรทำซ่ะงั้น 555
ส่วนตัวเลยไม่ชอบให้อมนานเกิน แต่ชอบกอด หอม จูบ หรือนัวเนียกันนานๆ รู้สึกมันเพิ่มความหิวโหย
พอถึงเวลาสอดใส่มันเหมือนได้ปลดปล่อยที่อัดอั้นไว้นาน
4
ถ้าศัลยกรรมแล้วได้แค่ขนาด&รูปร่าง
แต่fellingไม่ฟินเท่าเดิม มันก็เจ็บตัวเปล่าๆมั้ย

เรื่องsexไม่ใช่แค่เย
ลิ้น นิ้ว ของเล่น น้ำแข็ง ลูกกวาด ก็ทำให้ฟินได้นะ
5
เน้นทำนานๆ อ่ะ แต่ก็ต้องเล้าโลมให้ได้ดีๆ ก่อน
ยังไงทำนานก็เสียวนานนะ
6
เอาแบบ อมให้นานๆใช้ลิ้นเล่นอะไรภายนอกนานๆ  อยากจิหมอน
7
สวัสดีค่ะ ช่วงนี้ขอถามเป็นความรู้เล็กๆน้อยๆและเป็นการสำรวจคนทั่วๆว่าชอบแบบไหนละกันนะคะ
ถ้าเป็นผู้หญิงก็ให้เลือกระหว่าง เล้าโลมแบบนานๆจนแฉะหรือเสร็จไปเลย แต่เสร็จไวในตอนสอดใส่
กับเล้าโลมแค่พอมีน้ำไม่นานมาก แต่สอดใส่ได้นานเสร็จช้าเลือกแบบไหน

ถ้าผู้ชายก็ให้เลือกระหว่าง อมให้นานๆใช้ลิ้นเล่นอะไรภายนอกนานๆ หรืออีกแบบ ชอบให้สอดใส่เลยไม่ทำอะไรมากชอบแบบไหน
8
เอา แซ่ ของปลอมด้วย ซิครับ ครบเลย 
9
ขอให้เจอหมอนวดที่ถูกใจนะครับ เอาใจช่วยครับ
10
เราต้องจุดเสียวของเค้าให้เจอไม่จำต้องสอดใส่อย่างเดว อาจจะเป็นต้นขา ซอกคอ บางที่การเล้าโลมก็เพิ่มความเสียวได้เยอะ
เปลี่ยนสถานที่บ้างครับ ถ้าไม่สะดวกออกไปข้างนอกก็เปลี่ยนมุมในบ้านบ้าง เปลี่ยนท่าบ้างนะครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10