รีวิว Playman เม็ดสีแดงแรงฤทธิ์ ที่ได้รับจาก Admin

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Playman เม็ดสีแดงแรงฤทธิ์ ที่ได้รับจาก Admin  (อ่าน 266 ครั้ง)

ออฟไลน์ YAYAYA

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ Admin และเพื่อนสมาชิกทุกคน
วันนี้จะมารีวิว Playman เม็ดสีแดงแรงฤทธิ์ ที่ได้รับจาก Admin  ;) :D ได้มาจากแอดฯ 2 เม็ด ซึ่งผมทานก่อนมีกิจกรรมบนเตียง ครึ่ง ชม.ครับ อาการก็คือ แค่ตึงๆหัวครับ ไม่ถึงกับปวดหัว แค่หน่วงๆ พอถึงเวลามีอะไรกัน  ก็แข็งตัวดีเลยทีเดียวครับ ทำได้นานกว่าจะเสร็จ ผญ.ถาม ยังไม่เสร็จอีกหรอ  ;D ;D ;D พอสักพักผมเลยเร่งให้เสร็จครับ บอกเลยว่าขนาดเสร็จแล้ว น้องชายยังไม่ค่อยหดตัวเลยครับ (สำหรับผม 1 เม็ด มีฤทธิ์ถึง 2 วันเลยครับ) คืนนี้ยกเดียวพอครับ เพราะกว่าจะเสร็จก็นานโข  ;D น้องชายยังขึ้นดีอยู่เลยครับ ส่วนเม็ดที่ 2 เพิ่งได้ท่านช่วงสัปดาห์ก่อนนี่เองครับ เพราะไม่มีเวลาเลย ผลที่ได้คือ ยังออกฤทธิ์ดีเหมือนเดิมเลยครับ (ใครได้ลอง รับรองสนุกแน่นอน)
และนี่ผมถือว่าเป็นอาหารเสริมที่เหมาะสำหรับเพื่อนๆสายบันเทิงแน่นอน  (ผมลองมาแล้วครับ)