ทำรีแพร์และหน้าอก

หัวข้อ: ทำรีแพร์และหน้าอก  (อ่าน 641 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ทำรีแพร์และหน้าอก
« เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 10:09:10 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มารายงานที่ไปทำมาทั้งหมดนะคะ รายละเอียดบางส่วนขอไม่เปิดเผยนร๊า
ที่ตั้งใจเก็บเงินมาทำตั้งแต่แรก ได้ทำซะที ไหนๆก็เจ็บตัวแล้วเลยขอเหมารวดเดียวแบบจบทีเดียว หายพร้อมกันสวยทันทีอิอิ จริงๆไม่ใช่อยู่ๆทำหรอกนะคะ ศึกษามาระยะนึงแล้ว นานมากๆเลยแหละ ทั้งหน้าอก ทั้งกระชับจิมิ
แต่ยังไม่พร้อมทั้งเรื่องเงิน และยังไม่ต้องถึงขั้นทำ จนมีเซ็กมาเยอะขึ้น หลายๆขนาดเข้า อันใหญ่ๆก็ได้อยู่หรอก
แต่อันเล็กเหมือนเอานิ้วแหย่เล่น แถมไม่รัดอีกตะหาก ตอนแฟนแลกคู่กับเพื่อน ฟ้าเห็นของเพื่อนแน่นและสวยก็อยากให้เป็นแบบนั้นบ้าง แถมที่หนักๆคือท่าด็อกกี้มีลมออก และท่าบางท่ายังมีได้เลย แถมตอนแฟนสอดใส่เอานิ้วตัวเองใส่ดู
ยังไม่รัดอีก ส่วนหน้าอกพอมีลูกก็คล้อยลงบ้าง แถมเหมือนจะเล็กยังไงไม่รู้ เหตุผลก็ประมาณนี้นะคะ
ก็เลยถามเพื่อนดูว่าทำที่ไหน ผลยังไงบ้าง พอดีมีเพื่อนที่เคยทำหน้าอก ก็เห็นอกสวยมากและดูมั่นใจมากๆ
เลยสอบถามจนเพื่อนแนะนำให้  ข้ามไปตอนนัดทำเลยนะคะ
หมอนัดไว้ช่วง11โมง ของวันเสาร์ ก็คือเมื่อวานนั่นเอง ก่อนหน้าคุยสอบถามมาแล้วนะ
รายละเอียดบางส่วนก็รู้บ้างแล้ว  ไปถึง11โมงเราจะทำถึง2อย่าง เลเซอร์กระชับ แล้วก็เสริมหน้าอก
หมอเลยแนะนำให้ทำเลเซอร์ก่อน เพราะหน้าอกทำแล้วต้องนอนพัก ไม่เหมือนเลเซอร์ที่กลับบ้านได้เลย
มาถึงที่คุณหมอ ก็โดนถามพวกประวัติตามปกติ ทั้งการแพ้ยา โรคประจำตัว อายุ รวมถึงมีลูกกี่คนแล้ว
พอบอก1คนหมอก็บอกว่าค่อยทำตอนมีลูกอีกคนก็ได้นะ แต่เราก็ยืนยันเลยว่าจะทำให้ได้
เดี่ยวหมอก็รู้เองแหละทำไมถึงจะทำ อันนี้ไม่ได้พูด555   ขั้นตอนต่อไปก็คือเหมือนตรวจภายใน
ไปขึ้นเขียงให้หมอสอดเอร้ยไม่ใช่ ไปให้หมอตรวจ ขึ้นขาหยั่งนั่นเอง ใส่อะไรยังไงคิดว่าเพื่อนๆคงรู้มาบ้างแล้ว
แน่นอนว่าทุกคนที่มาทำ คงจะผ่านขั้นตอนนี้กันหมดแล้ว  แต่เราก็เขินๆนะ แล้วหมอก็เอานิ้วเค้าสอดเข้ามา
แล้วให้เราลองขมิบดู จิมิของเรามันคงจะหลวมขนาดหุบไม่ลงจริงๆ เพราะมันไม่โดนนิ้วเลย
ก่อนหน้าก็เคยให้แฟนถ่ายรูปให้ดูนะ ตอนนอนท่ามิชชั่นนารี กับด็อกกี้ มันมีรูจริงๆ หมอเลยเอานิ้วที่2สอดดู
ยังไม่กระชับอีก ก็เลยพอแค่นั้น ขั้นตอนต่อไปหมอก็บอกถึงวิธีการทำว่ายังไงบ้าง
อ่อลืมไปนะคะ จริงๆเลเวอร์จะง่ายกว่าหรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่รู้สึกว่าจะต้องทำหลายรอบกว่า
เลยเอาแบบนี้อ่านมาคิดว่าน่าจะดีกว่าค่ะ  หมอก็บอกรายละเอียดการทำจนเสร็จ
ก็ถึงเวลานอนทำจริงแล้ว ก่อนทำมีการให้เลือกว่า ขนาดแฟนเท่าไหน ฟ้าเลยเลือกอันที่เล็กกว่านิดนึงกะเอากระชับมากๆไปเลย หมอก็ให้ไปอาบน้ำเปลี่ยนชุดมาก่อนด้วย แล้วไปที่ขาหยั่ง มีการมัดเชือกSMได้อีกก
แล้วก็โดนยาชากับยาสลบ แล้วสลบไปเลย พอเสร็จจนเราตื่นก็รู้สึกเจ็บๆบ้าง หมอก็อธิบายการดูแลต่างๆ
แล้วพักอีกซักพักนึง ความเจ็บยังไม่หมดหรอกนะ เพราะต้องการทำหน้าอกด้วย
ตอนบ่ายๆช่วงล่างยังไม่หายดี ใส่ผ้าอนามัยไว้ ดีที่ฟ้าใส่กระโปรงมาเพราะเคยอ่านในพันทิปคนที่ใส่กางเกงมา
มันจะตึงจนเจ็บ ความคิดทำก็มาจากพี่คนนั้นในพันทิปด้วยส่วนนึง   ตัดไปตอนบ่ายเลยนะ
มาถึงการเจ็บอีกรอบ แต่ช่วงล่างยังไม่เจ็บมากนะตึงๆมากกว่า  แต่เคยเป็นแผลกลัวจะเจ็บทีหลังแบบนั้นมากกว่า
หมอก็อธิบายอีกแล้ว สิริโคนอะไรแบบไหน ฟ้าเลยขอแบบดีที่สุดแล้วเหมือนจริงด้วยนะ แบบไม่แข็งจับแล้วนิ่มๆค่ะ
หมอก็ให้ไปเปลี่ยนชุด คล้ายๆชุดนอนบางๆหน่อย แล้วมาเลือกขนาดกันว่าเอาแค่ไหน
มีหลายขนาดมาก จำไม่ได้เริ่มต้นเท่าไร แต่ใหญ่สุดน่าจะ800CC
โดยปกติหมอจะช่วยดูขนาดให้ กับขนาดตัวเราว่าควรใส่ขนาดไหน แต่ขอไม่สนดีกว่า เพราะเคยอ่านรีวิวที่ไม่ใช่ทางเว็บเอง บอกตรงๆรีวิวเว็บเชื่อถือไม่ได้หรอก  บางคนบอกว่าทำจริงๆแล้วจะเล็กกว่าที่คิด หรือเห็นตอนนั้นหน่อย
ด้วยความที่ตั้งใจทำแบบใหญ่ทีเดียวเลย ขอตัวก่อนนะคะ ไม่ค่อยจะสะดวกพิม

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ทำรีแพร์และหน้าอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 02:23:37 am »

ติดตามครับ อยากรู้ใส่มาขนาดเท่าไหร่

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 09:48:28 am »

ขอบคุณเรื่องราวที่นำมาแบ่งปันครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 01:18:00 pm »

ก็ดีค่ะ ได้ความรู้ดี สำหรับคนที่คิดจะทำ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ peezaa

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 03:10:25 pm »

ยินดีด้วย ได้ทำที่ตั้งใจไว้แล้ว พักฟื้นหายไวๆนะคะ   ขอบคุณที่มาเล่ามาแบ่งปันเรื่องราวครับ 

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 05:36:30 pm »

ยินดีค่ะ เดี่ยวว่างๆมาพิมต่ะนะคะ ไม่ได้จะลีลาเยอะเพียงแต่ว่ายุ่งจริงๆค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 08:24:44 pm »

ต่อแบบสั้นๆละกันนะคะ  ขนาดก็คือ500CC ทำเผื่อเลยเพราะเราไม่ได้เตี้ยเลยทำได้
อย่างที่บอกไหนๆก็ทำแล้วขอใหญ่ๆจบเลย แต่มันก็ไม่ได้ใหญ่เวอร์ไปเท่าไร จะใหญ่หรือเล็กขนาดเดิมมีผลด้วย
แล้วเวลาหายปกติมันจะลดด้วย คือจะเล็กกว่าเดิมไปหน่อยนึง  เค้าก็ให้ลองนะคะว่าขนาดไหนยังไง
แต่ยังไงก็อยากได้ขนาดนี้ เมื่อยืนยันขนาดก็มาถึงตอนผ่าเสริม  ก็ขึ้นเตียงอีกรอบ
ในนั้นจะมีผู้ช่วย หรือเรียกอะไรนะ แต่คงผู้ช่วยและเนอะ55 อยู่2คนด้วยกันเป็นผู้ชาย
ตอนนั้นฟ้าก็ใส่เสื้อคลุมที่เค้าจัดไว้ให้ ช่วงล่างรู้สึกเจ็บๆขึ้นมานิดหน่อย แต่ช่วงแรกๆมันคงจะเพราะยาชา
ทำให้ไม่เจ็บมาก แล้วฟ้าก็ถอดเสื้อคลุมออก เหลือเพียงกกนตัวเดียว ที่มีผ้าอนามัยอยู่ เพราะอาจจะมีเลือดซึมบ้าง หมอเลยให้ใส่ไว้ ถอดเสื้อแล้วก็นอนลงบนเตียง เผยให้เห็นหน้าอก ที่ผ่านการใช้งานมาหนักรวมถึง โดนลุกดูดจนหย่อนไม่สมวัย แต่เค้าไม่ได้สนใจ หรือคิดอะไรหรอก เพราะเค้าทำมาหลายคนแล้ว
เจ้าหน้าที่เอาผ้ามาคลุมให้ก่อน แล้วจัดเตรียมของ ไม่ค่อยได้สังเกตุหรอกค่ะ เพราะค่อนข้างเยอะดูไปก็เท่านั้น
ไม่รู้จัก555  แต่ที่แน่ๆมีดมีด้วย ก็แหงละจะผ่าได้ยังไงกันไม่มีมีดอิอิ
ฟ้าก็นอนกางแขนอยู่ ราวๆครึ่งชั่วโมง คือนานมาก ดีที่มีผ้าคลุมให้ ไม่งั้นนอนโชว์นมอยู่บนเตียง
พอหมอมา เค้าก็เอาอะไรซักอย่างมาวาด เป็นเส้นๆ แล้วอีกคนก็เอาอ๊อกซิเจนมาใส่  อ่อมีสายที่ไว้ระบายเลือดด้วยนะคะ แล้วก็ฉีดยา  จากนั้นก็หลับเลยค่ะ
ผ่านไปราวๆชั่วโมง-2ชั่วโมงก็ตื่นมา รู้สึกเจ็บ ทั้งบนและล่าง แต่เหมือนตอนนี้เจ็บบนมากกว่านะ
แล้วพยาบาลเค้าจะมาคอยฉีดยาให้ ไม่รู้เรียกว่าอะไรนะ แต่ฉีดแล้วจะหายเจ็บขึ้นมาก
4ชั่วโมงจะมาฉีดให้อีกครั้ง แล้วก็หลับจนเกือบๆ6โมงเช้า เค้าก็มาฉีดยา แล้วเอาที่ระบายเลือดออก
มียาอะไรซักอย่างด้วย ให้อมไว้ใต้ลิ้น แล้วดึงออกเจ็บมากๆ พอเสร็จก็ให้นอนหลับไปก่อน
จนสายๆ8-9โมง แล้วหมอก็ดูหน้าอก ที่มีผ้าพันไว้รอบ ดูนิดหน่อยก็ให้กลับบ้านได้แล้วค่ะ
จากนั้นก็โทรแฟนมารับ เพราะไกล้ๆบ้านเพื่อนเค้าเลยให้ไปนั่งเล่นบ้านเพื่อนก่อน จะได้ไม่ต้องรอนานๆ
จนกลับบ้านแล้ว บอกเลยว่าเจ็บมากค่ะ เจ็บทั้งบนและล่าง แต่ก็ปกติเพราะหมอบอกไว้แล้ว ก็มียาอะไรที่เค้าให้มา
กินแล้วก็จะช่วยลดได้บ้าง และต้องกินให้ตรงเวลา แล้วอีก7วันจะนัดอีกทีนึง เดี่ยวจะมารายงานผลให้ทราบกันนะคะ
ส่วนใครที่ทำ เดี่ยวรอดูรายงานผลก่อนก็ได้ค่ะ ค่อยตัดสินใจอีกที ฟ้ามีเพื่อนที่ทำแล้วเลยพอจะถามๆกันได้
งั้นจบแค่นี้นะคะ มีอะไรสอบถามยินดีจะมาตอบให้ค่ะ แต่บางอย่างขอไม่ตอบในเม้นนะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 09:33:03 pm »

อ่านแล้วเสียวแทน กลัวเจ็บ
แต่คนจะคุ้มแหละ เห็นผู้หญิงหลายคนที่ทำมา รู้สึกมั่นใจขึนเยอะ
พอถ่ายรูปก็จะเน้นเป็นพิเศษ  ;D

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 10:07:59 pm »

อ่านแล้วเสียวแทน กลัวเจ็บ
แต่คนจะคุ้มแหละ เห็นผู้หญิงหลายคนที่ทำมา รู้สึกมั่นใจขึนเยอะ
พอถ่ายรูปก็จะเน้นเป็นพิเศษ  ;D
เจ็บนะคะ ปวดๆตึงๆแผลด้วย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 06:02:59 am »

ตอนนี้ปกติขึ้นเยอะแล้วนะคะ แต่อาการตึงๆและเจ็บยังมีอยู่บ้าง แต่ดีกว่า2วันแรกหน่อย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 08:37:20 pm »

อัพเดตนะคะ ตอนนี้ไม่มีความเจ็บอะไรแล้ว อาจจะมีบางครั้ง แต่ไม่มีปัญหา ส่วนพรุ่งนี้จะไปตามนัด เดี่ยวมารายงานอีกทีค่ะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 07, 2018, 06:14:21 pm »

กลับมาแล้วค่ะ สรุปคือไปเอาผ้าพันแผลออกแล้วค่ะ  แผลก็หายดีมากแล้ว เหลือแค่รอยอยู่ต้องรอต่อไป
วินาทีที่ตื่นเต้นสุดๆ ก็คงตอนที่มีคนมาตัดผ้าออกให้ที่หน้ากระจก ได้เห็นหน้าอกชัดๆ
ส่วนต่อไปก็ต้องดูแลให้ใส่พวกสปอร์ตบราไปก่อน แล้วคอยนวดหน้าอกด้วย เดี่ยวคงหาร้านนวดเอาค่ะนวดเองลำบาก
แฟนก็ไม่เป็นเดี่ยวจะเสียรูปหมด555  ใช้เวลาซักระยะนึงถึงจะใช้งานได้ปกติ ส่วนช่วงล่างค่อยๆดีขึ้น แต่กำหนดนัดตรวจอีกทีนึง ตอนนี้ก็งดทุกอย่างเหมือนเดิม ไว้จะมาอัพเดตนะคะ