เวลามีเพศสัมพันธ์ มีโอกาสที่จะเสียบผิดรูมากน้อยแค่ไหนคะ

หัวข้อ: เวลามีเพศสัมพันธ์ มีโอกาสที่จะเสียบผิดรูมากน้อยแค่ไหนคะ  (อ่าน 519 ครั้ง)

ออฟไลน์ unoma

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยมานานแล้วค่ะ ว่าเวลามีเพศสัมพันธ์ ช-ญ
มีโอกาสที่คุณผู้ชายจะเสียบผิดรูไหมคะ

เพราะเคยเห็นข้อมูลว่า ผุ้หญิงมีสามรู
รูปัสสาวะ รูช่องคลอด และรูก้น
รูก้นนี่ตัดออกไปเลยเพราะเห็นค่อนข้างชัด

แต่รูปัสสาวะกับรูช่องคลอดล่ะคะ ห่างกันมากแค่ไหน ทำงานกันยังไง
ตอนมีเพศสัมพันธ์ ช่องคลอดขยายแล้วรูปัสสาวะอยู่ไหน
มีโอกาสเสียบผิดมั้ยคะ
แล้วถ้าเสียบผิดจะเป็นยังไง

รบกวนด้วยค่ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

ก็มีนะ แต่ยังไงผู้หญิงก็ต้องเจ็บก่อนแหละ ถ้าเข้าผิดรู
ประตูหลังเนี่ย ถ้าไม่เตรียมความพร้อมวอร์มอัพก่อนก็ไม่ใช่จะเข้าได้นะ
ขนาดพวกเกย์ยังต้องวอร์มตั้งนานกว่าจะทำกันได้เลย เพราะงั้นถ้าเข้าผิดยังไงก็ไม่มีทางเข้าไปได้ลึกอ่ะ
อย่างมาก็อยู่ได้แค่ปากรู

แต่รูฉี่เล็กขนาดนั้นคือคิดว่าจะเอาเข้าไปได้จริงๆ เหรอ?

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

ไม่มีนะคะ ยกเว้นตั้งใจ รูฉี่ตัดทิ้งไปเลยไม่มีทาง รูหลัง ถึงจะไม่ห่างกันมากแต่ก็ไม่ผิดแน่ๆถ้าไม่ตั้งใจเอง แล้วมันไม่เข้าหรอกมันไม่มีน้ำหล่อลื่น ถึงมีก็ใช่ว่าจะเข้าง่ายๆ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 14

ประตูหลัง หมดสิทธิ์ครับ เข้ายากมากๆๆๆครับ ส่วนข้างหน้าเจ้าของกระทู้ สามารถ พาเข้าไปได้ครับ  ;D ;D

• *

ก็มีนะ แต่ยังไงผู้หญิงก็ต้องเจ็บก่อนแหละ ถ้าเข้าผิดรู
ประตูหลังเนี่ย ถ้าไม่เตรียมความพร้อมวอร์มอัพก่อนก็ไม่ใช่จะเข้าได้นะ
ขนาดพวกเกย์ยังต้องวอร์มตั้งนานกว่าจะทำกันได้เลย เพราะงั้นถ้าเข้าผิดยังไงก็ไม่มีทางเข้าไปได้ลึกอ่ะ
อย่างมาก็อยู่ได้แค่ปากรู

แต่รูฉี่เล็กขนาดนั้นคือคิดว่าจะเอาเข้าไปได้จริงๆ เหรอ?
  5555พูดสักนึกภาพออกเลยคะ

• *

ไม่มีนะคะ ยกเว้นตั้งใจ รูฉี่ตัดทิ้งไปเลยไม่มีทาง รูหลัง ถึงจะไม่ห่างกันมากแต่ก็ไม่ผิดแน่ๆถ้าไม่ตั้งใจเอง แล้วมันไม่เข้าหรอกมันไม่มีน้ำหล่อลื่น ถึงมีก็ใช่ว่าจะเข้าง่ายๆ
  เเล้วที่เห็นพวกผู้ชายว่าหลุมดูด นี่หมายถึงรูไหนหรอค้ะ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผิดรูไม่เคยเจอนะเคยแต่ไม่ลงรูปนึกแล้วยังขำเลยสมัยยังเอาะๆ แฟนตอนนั้นก็อ่อนประสบการณ์ พากันไปเอาที่โกดังเก็บของดึงกางเกงลงมาแค่พ้นรูหันหลังโก่งตูดให้แฟนก็เสียบมาเลย แต่ควยดันไถลออกนอกรูไปแฟนก็เด้าอยู่แปบนึงเราก็นึกว่าตั้งใจแต่พอแฟนเสร็จชักออกไม่ทันน้ำพุ่งมาหน่อยนึง คิดว่าพลาดแตกในเราเลยรู้เขาไม่รู้ว่ามันไม่ตรงรู แต่ไม่กล้าบอกแฟนนะกลัวเขาอาย