มือใหม่รีวิว Vitalmax

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: มือใหม่รีวิว Vitalmax  (อ่าน 475 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doremom

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มือใหม่รีวิว Vitalmax
« เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 12:57:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ขอบคุณแอดมินด้วยครับ จัดส่งสินค้าทดลองรวดเร็วมาก
หลังจากสินค้าทดลองมาบ่ายวันจันทร์
ตอนเย็นผมเลยปล่อยท้องว่างแล้วกินเลย ผ่านไปประมาณ 10กว่านาที รู้สึกปวดหัวนิดๆ ร้อนๆตัว (อาจเพราะพึ่งเคยกินอาหารเสริม)
ผ่านไปซัก 30 นาทีอาการต่างๆลดลงแต่มีบ้าง รู้สึกว่ามีลมดันขึ้นเป็นช่วงๆ หลังจากทานยาไป 1 ชม. ครึ่งก็ได้ทำกิจกรรมกับแฟน ประทับใจการแข็งตัวมาก ไม่แข็งแบบไม่มีเหตุผล แต่กระตุ้นง่าย แต่ไม่ประทับใจเรื่องการหลั่ง ช่วยเรื่องหลั่งเร็วเพียงน้อยนิด คืนนั้นจัดไป 4 ยก พักยก ช่วง 2 น้ำแรก ไม่เกิน 15 นาที ช่วงหลังพักนานหน่อย เพราะเหนื่อย แต่ยังถูกกระตุ้นได้ง่าย เช้าวันต่อมาแฟนลองจับเล่นบอกว่าแข็งและร้อนมาก ตัวยาตามที่รู้สึกคือมีผลเพียง 48 ชม. (ประมาณเอา) เพราะวันนี้วันที่ 3 ผมไม่ค่อยรู้สึกอะไรแล้ว
ขออนุญาติ ยังไม่ให้คพงะแนนนะครับ พึ่งเคยกินตัวแรกไม่มีตัวเปรียบเทียบเลยให้ไม่ถูก
จากที่กล่าวมาโดยรวมประทับใจนะครับ เหมาะสำหรับวันที่อย่ฝากจัดหนัก

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: มือใหม่รีวิว Vitalmax
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 01:40:02 pm »

ขอบคุณรีวิวดีๆครับ คุณDoremom