รีวิว OMG ยาเซ็กส์อาหารเสริม โอเอ็มจี OMG และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว OMG ยาเซ็กส์อาหารเสริม โอเอ็มจี OMG และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 64254 ครั้ง)

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รีวิว ยาเซ็กส์อาหารเสริม โอเอ็มจี  OMG โดยแอดมิน เร็วๆนี้

แอดมินได้รับสินค้าจากผู้ผลิตจำนวนมากโข ไว้แอดมินหายไข้จะรีบรีวิวให้ได้ชมด่วนและจะ เอามาเล่นเกมส์แจกให้สมาชิกร่วมรีววิด้วยครับ

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ OMG
ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 8/10
ไร้ผลข้างเคียง 9/10
ราคา 7/10
บรรจุภัณฑ์ 9/10

ปล รีวิวนี้แอดมินเขียนไปตามความรู้สึกจริง ซึ่งคนกินแต่ละคนจะได้ผลที่แตกต่างกันไปยังไงดูรีวิวจากสมาชิกท่านอื่นประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2015, 05:01:54 pm โดย admin »

ออฟไลน์ poringblue

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รอติดตามคับ

ออฟไลน์ man.nui

• *

Admin สุ้ๆ อยากได้ กิจกรรม จัดเลย555

ออฟไลน์ Lokee77

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

รอกิจกรรมด้วยคนครับ  :D

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

ตอนนี้แอดมินยังไม่ได้รีวิว แต่มีสมาชิกท่านนึงจัดไปก่อนและรีวิวให้ดูคร่าวๆแล้วนะครับ

ลองดูได้ที่ลิงค์นี้ครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=913.0

แอดมินได้ทดลองกินแล้วนะครับ กินเข้าไป 1 เม็ดไม่มีความรู้สึกใดๆผ่านไป 3 ชมแอดมินเข้านอนและเริ่มทำการฟิเจอริงน้องชายแข็งตัวเต่งโป๊ก แต่ไม่แข็งแบบไร้เหตุผลแบบหลายๆยี่ห้อนะครับ แข็งแต่ตอนจะทำ
ทำได้นานและต่อรอบได้สบายๆ ตื่นเช้ามาก็ตอบรอบ 3 แต่เช้าเลย ไม่รู้แอดมินคิดไปเองหรือเปล่ารู้สึกตื่นมาไม่เพลียสดชื่อเหมือนกินพวกกระทิงแดง
แต่ตอนกินข้าวเช้าเหมือนมันมีลมดันออกมากลืนข้าวยากนิดหน่อยแต่ไม่มีอาการหน้าตึง หน้าแดงใจสั่นหรือปวดหัวใดๆเลย

อีกเรื่องนึงที่หน้าประทับใจคือแม้แต่เม็ดแคปซูลก็ยังมีชื่อยี่ห้อ OMG ปั๊มอยู่เพราะหลายๆยี่ห้อจะไม่มีตัวหนังสือใดๆเลย

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ OMG
ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 8/10
ไร้ผลข้างเคียง 9/10
ราคา 7/10
บรรจุภัณฑ์ 9/10

แต่ทางผู้ผลิตแนะนำมาว่าสินค้าของเขาเน้นกินบำรุงนะครับเน้นกินประจำเพราะมันจะช่วยเรื่องความเพลียหรือกันแฮงค์เวลากินเหล้าเมาด้วย ในส่วนตรงนี้เดี๋ยวแอดมินกินไปสักพักแล้วจะมารีวิวให้อีกครั้งนะครับ

ออฟไลน์ poringblue

• *

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ

ออฟไลน์ sp

• *

ขอแชร์ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับ กินตามที่เขาแนะนำต้องการให้อึด ทน แข็งและไหญ่ขึ้น

อาทิตย์แรกกินวันละ 2 เม็ด เช้า-เย็น มีผลข้างเคียงคือ ปวดเมื่อยที่ก้นและน่องครับ (นั่งขับรถแถบไม่ไหว) ผลที่ได้ความอึดผมไห้ 7 ครับความแข็งให้ 9 (หลังจากเสร็จแล้วก็ยังแข็งต่ออีกได้อีกสักพัก)

ต่อมาก็กินวันละเม็ดหนึ่งเดือนอาการปวดเมื่อยก็ค่อยหายไป ผลที่ได้คือความแข็งเหมือนเดิมแต่ได้ความต้องการเพิ่มขึ้น

ตอนนี้อยู่ระหว่างกินวันเว้นวัน ความอึด ทนลดลง ความต้องการมีเฉพาะวันที่กิน ความใหญ่ยังไม่เห็นครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

ร่วมแชร์ด้วยคนครับ...ได้รับ OMG แจกแอดมิน มานานพอสมควร
หลังจากได้ลองทานไปแล้ว....ความแข็ง รู้สึกได้ว่า แข็ง แน่นๆ ดีกว่าเมื่อก่อน
ตื่นเช้ามา รู้สึกสดชื่น ไม่เพลีย (จากปกติเป็นคนขี้เซา)
อาการข้างเคียง....ของผมจะ คัดจมูก คล้ายกับคนเป็นหวัดเล็กน้อย
อาการปวดหัว อย่างอื่น ไม่มี

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

ยี่ห้อนี้ดังมากนะ ได้ยินชื่อบ่อยมาก ขอบคุณแอดมินที่รีวิวครับพ้ม  ;)

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 20

ยี่ห้อนี่เป็นรุ่นบุกเบิกในตลาดแบบเอิกเกริกและมีดาราชายเป็นพรีเซนเตอร์ให้ด้วย เลยติดตลาดไปละ

แต่ผมเองก็ยังไม่เคยลองเลย หุหุหุ

ยี่ห้อนี่เป็นรุ่นบุกเบิกในตลาดแบบเอิกเกริกและมีดาราชายเป็นพรีเซนเตอร์ให้ด้วย เลยติดตลาดไปละ

แต่ผมเองก็ยังไม่เคยลองเลย หุหุหุ

เป็นสปอนเซอร์รายแรกๆของเว็บด้วยครับแต่อาหารเสริมเพื่อรีวิวหมดไปนานแล้วครับ

ออฟไลน์ Ta_o

• *

สอบถามแอดมินและคนที่ใช้ประจำตอนนี้ omg ยังใช้ได้ดีและยังมีขายอยุ่มั้ยครับหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับและมีบริการส่งแบบเมสเซนเจอมั้ยผมสนใจจะสั่งซื้อแบบกินและแบบเจลนวดด้วยครับพอจะชี้เป้าให้หน่อยได้มั้ยครับว่าซื้อจากเจ้าไหนได้ในเว็บหรือมีหน้าร้านไหนที่มีขายเจลนวดของomgขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบคับ :) :) ;)

สอบถามแอดมินและคนที่ใช้ประจำตอนนี้ omg ยังใช้ได้ดีและยังมีขายอยุ่มั้ยครับหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับและมีบริการส่งแบบเมสเซนเจอมั้ยผมสนใจจะสั่งซื้อแบบกินและแบบเจลนวดด้วยครับพอจะชี้เป้าให้หน่อยได้มั้ยครับว่าซื้อจากเจ้าไหนได้ในเว็บหรือมีหน้าร้านไหนที่มีขายเจลนวดของomgขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบคับ :) :) ;)

คลิ๊กที่ป้ายโฆษณาด้านขวามือเลยครับ ติดต่อบริษัทโดยตรงเลย

ออนไลน์ OMG_International

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • พลังน้ำใจ: 1

ขอบคุณ รีวิวอาหารเสริม OMG จากแอดมิน นะครับ..

เพื่อนๆ ที่สนใจ ผลิตภัณฑ์ อาหารเสริม OMG สามารถสั่งซื้อผ่านทางเว็บไซต์ของเราได้ช่องทางนี้เลยครับ มีบริการจัดส่งเมสเซนเจอร์ในเขตกรุงเทพฯ ด้วยนะครับ^^

T. 02-105-4363
[email protected]: @omgthailand
Email: [email protected]
Website: https://www.omgthailand.net