รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก U.RO.K และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก U.RO.K และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 67618 ครั้ง)

ออฟไลน์ R-thorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าผู้หญิงกินจะเหมือนผุ้ชายมั้ยครับ การออกฤทธิ์ของยาจะเป็นยังไง

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

ถ้าผู้หญิงกินจะเหมือนผุ้ชายมั้ยครับ การออกฤทธิ์ของยาจะเป็นยังไง

รอพ่อค้ามาตอบนะครับแต่แอดมินคิดว่าไม่น่าจะมีผลเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

สำหรับผู้หญิงจะไม่มีผลทางเพศคับ แค่เป็นยาบำรุงอาหารทั่วไป

ออฟไลน์ mon

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

วันนี้มารีวิวให้เพื่อนสมาชิกครับผม
วันแรก กินกลางคืน
กินวันแรก มึนหัวนิดๆ ตาพล่านิด การตื่นตัวดีครับ เรื่องแข็งที่ยอมรับว่าแข็งดีมากครับ เจ้าของร้านแนะนำให้ลองกินเช้า-เย็น  รู้สึกว่ายาแรงเลยกินแค่ก่อนนอนครับ
วันที่ 2
อาการ พล่าๆ มึนหัวยังเหมือนเดิม  แต่การตื่นตัว แข็งดีครับ ยอมรับเลย  นั่งใช้คอม อยู่ๆเลือดกำเดาไหล ทั้งๆที่ไม่เคยไหลมาหลายปีมากๆ  คงเพราะหลอดเลือดขยายตัวมั้งครับ
วันที่ 3 กำลังจะกิน หลังจาก 7 วันจะมารายงานผลอีกครั้งครับ
เรื่องการตื่นตัว แข็ง ยอมรับว่าดีครับ  ท่านอื่นใช้แล้วมารีวิวกันนะครับ  ส่วนเรื่องมึนหัวหรือตาพล่าๆผมว่าอาจจะเป็นเฉพาะตัวบุคคลครับ  ก่อนหน้านี้ผมใช้  MAX แมนไม่มีผลข้างเคียงเลย ดีมากๆ ผ่านไป จนมาใช้กระปุกที่ 2 แปลกตรงที่ว่าอาการที่ดีขึ้นอยู่ๆดร็อปลงไป ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอรายครับ
จบเท่านี้ก่อนครับผม  รีวิวผมอาจจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะครับ

เหมือนเจ้าของกระทู้จะกินเยอะไปนะครับ ปกติต้องกินวันละ 1 เม็ดเพราะฤทธิยาจะขยายหลอดเลือดและเพิ่มความดันเลือด ยังไงพ่อค้าขอ เบอร์โทรติดต่อด้วยครับ อยากโทรไปสอบถามรายละเอียดเพื่อการปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้น

ออฟไลน์ คนบ้านนอก

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

จะมารีวิว urok ครับ ตอนนี้กำลังกินเม็ดที่สองครับ เม็ดแรกกินตอน สี่โมงเย็น เม็ดสอง กินตอน หกโมงเช้ามีอาการอย่างว่าเลยตาพล่า มีอาการมึนๆ ปวดขมับด้านซ้าย มองสภาพรอบตัวเป็นสีฟ้าอ่อนๆ ตัวร้อนวูบวาบ ตื่นเช้ามามีขี้ตาทั้งสองข้างเลย ซึ่งก่อนนี้ไม่เคยเป็น เรื่องแข็งเป็นครับอยู่ๆ ก็แข็งขึ้นมาเอง แต่ยังไม่ได้รองงานกะว่าคืนนี้จะรองสักกะหน่อย ได้ผลยังไงจะมาเล่าต่อนะครับ

ออฟไลน์ คนบ้านนอก

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

วันนี้จะมารีวิวต่อให้ฟังนะครับ...วันนี้วันที่สามที่กิน เมื่อวานกินเช้า 1 เม็ด และตอน 6 โมงเย็น อีก 1 เม็ด ผลปรากฏว่า แข็งมาก เกือบทั้งคืนเลยทำกิจกรรมไปสองครั้งขนาดเสร็จแล้วยังโด่ไม่ยอมลง ยันเช้าเข้าห้องน้ำก็ยังแข็ง แต่ที่ทำแค่2ครั้งเพราะหมดแรงครับ ครั้งแรกว่านานแล้ว ครั้งที่2 กว่าจะออกนานจนแฟนบ่น ถ้าใครแรงดีดี ผมเชื่อว่าได้มากกว่านั้นแน่นอน
 แต่ อาการตาพร่า ตาจะมองเห็นเป็นสีฟ้าอ่อนๆ และมีอาการมึนหัวนิดๆ ยังเป็นอยู่ จริงๆ แล้วผมเป็นคนที่ออกกำลังกายเป็นประจำนะ กินยี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อที่3 แล้ว ที่กินเพราะอยากรู้ว่าเป็นจริงตามที่โฆษณาจริงหรือเปล่า ก่อนที่จะกิน ทั้ง3 ยี่ห้อนี้ ผมก็ เฉลี่ยเดือนละประมาณ 13 ครั้ง

วันนี้จะมารีวิวต่อให้ฟังนะครับ...วันนี้วันที่สามที่กิน เมื่อวานกินเช้า 1 เม็ด และตอน 6 โมงเย็น อีก 1 เม็ด ผลปรากฏว่า แข็งมาก เกือบทั้งคืนเลยทำกิจกรรมไปสองครั้งขนาดเสร็จแล้วยังโด่ไม่ยอมลง ยันเช้าเข้าห้องน้ำก็ยังแข็ง แต่ที่ทำแค่2ครั้งเพราะหมดแรงครับ ครั้งแรกว่านานแล้ว ครั้งที่2 กว่าจะออกนานจนแฟนบ่น ถ้าใครแรงดีดี ผมเชื่อว่าได้มากกว่านั้นแน่นอน
 แต่ อาการตาพร่า ตาจะมองเห็นเป็นสีฟ้าอ่อนๆ และมีอาการมึนหัวนิดๆ ยังเป็นอยู่ จริงๆ แล้วผมเป็นคนที่ออกกำลังกายเป็นประจำนะ กินยี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อที่3 แล้ว ที่กินเพราะอยากรู้ว่าเป็นจริงตามที่โฆษณาจริงหรือเปล่า ก่อนที่จะกิน ทั้ง3 ยี่ห้อนี้ ผมก็ เฉลี่ยเดือนละประมาณ 13 ครั้ง

ที่จริงอยากให้กินแค่ วันละ 1 เม็ดนอาการหน้าตึงมึนหัวน่าจะหายไปครับทั้งนี้ทั้งนั้นเกิดจากหลอดเลือดมีการขยายตัว อวัยวะส่วนไหนมีเส้นเลือดฝอยเยอะๆก็จะมีผลทำให้มีขนาดขยายขึ้นรวมทั้งเปลือกตาน่ะครับ

ออฟไลน์ Van De Villa

• *

วันนี้ได้รับของแล้ว จะลองทดสอบดูครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเล่าให้ฟัง

ออฟไลน์ Van De Villa

• *

เริ่มทานยาตอน 6 โมงเย็น แล้วมานอนเล่น เผลอหลับไปแป๊บนึง ประมาณ 6:45 รู้สึกตึงๆ ที่จู ลองจับเล่นดู สู้มือ แข็งขึ้นมาทันที แข็งมาก จากนั้นก็ไปอาบน้ำ แล้วออกไปทานข้าว กลับมาเกือบสองทุ่ม ลองเปิดคลิปดู โด่ขึ้นมาอีกครั้ง ปลุกง่ายมาก ผิดกับไม่ทานยาราวฟ้ากับดิน หรือเราสามารถบังคับจูได้เลย จับปุ๊บ แข็งปั๊บ กลางคืนกะว่าจะจัดเมียสักรบแต่ง่วงนอนก่อน กินยาแพ้อากาศไปด้วย เลยหลับไปถึงเช้า ลองจับดูตอนเช้า ก็แข็งขึ้นมาอีก เลยลองสาวดู ปรากฏว่า ใช้เวลาพอสมควรแต่ไม่นานก็เริ่มรู้สึกจะแตก เลยหยุดไว้ก่อน สรุปผล

ความแข็ง = 9
ความเร็วต่อการสัมผัส = 8
ไม่เกิดผลข้างเคียง = 9.5
ความอึด = 7

remark: ใช้เม็ดแรก และ มีอาการหวัดแพ้อากาศ

วันนี้ลองเม็ด 2 แล้วจะมารีวิวเพิ่ม  ::)

ออฟไลน์ zwqe

• *

กินแล้วเป็นไงบ้างครับ แอดมิน ผมรออ่านนะครับ
ยา urok ตัวนี้ผมได้ลองกินแล้ว นะครับเป็นผลที่ได้จากของผมเองเพราะแต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกัน ผมสั่งของถ้าจำไม่ผิดนะครับ น่าจะประมาณ 6 กล่อง อ้อ ผม สูง 175  นน.ประมาณ 90-95  การกินยาของผมจะประมาณว่า วันเว้นวัน หรือ วันที่นึกออกและมีกิจกรรม นะครับ ไม่ได้กินต่อเนื่อง
แต่ทุกครั้งที่กินยาจะมีอาการข้างเคียงประมาณ คล้ายๆกรดไหลย้อนครับคือจะมีลมดินขึ้นมาจากท้องนะครับในทุกครั้งที่กินยา  ส่วนในเรื่องประสิทธิภาพนี้ ดีเลยครับ หลังจากทานยาเข้าไป นึกเรื่องลามกนี้แทบไม่ได้เลย มันขึ้นตลอดเลยต้องเข้าไปสงบสติในห้องน้ำทุกครั้งเลย การแข็งตัวดีมากครับ เมือ่ต้องใช้งานเสร็จครั้งแรกแล้ว พักแป๊บเดียวขึ้นต่อยกสองได้เลย ถึงช่วงเช้านี้ตั้งตรงเดะ ก็จัดต่ออีกรอบสบายตัวกันไปเลยละครับ  (อาจจะไม่ได้ละเอียดมากนะครับ แต่ก็เป็นผลจากการทานยาตัวนี้ของผมเอง ปล.สภาพร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน ผลที่ได้อาจจะไม่เหมือนผมนะครับ)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

กินแล้วเป็นไงบ้างครับ แอดมิน ผมรออ่านนะครับ
ยา urok ตัวนี้ผมได้ลองกินแล้ว นะครับเป็นผลที่ได้จากของผมเองเพราะแต่ละคนอาจจะไม่เหมือนกัน ผมสั่งของถ้าจำไม่ผิดนะครับ น่าจะประมาณ 6 กล่อง อ้อ ผม สูง 175  นน.ประมาณ 90-95  การกินยาของผมจะประมาณว่า วันเว้นวัน หรือ วันที่นึกออกและมีกิจกรรม นะครับ ไม่ได้กินต่อเนื่อง
แต่ทุกครั้งที่กินยาจะมีอาการข้างเคียงประมาณ คล้ายๆกรดไหลย้อนครับคือจะมีลมดินขึ้นมาจากท้องนะครับในทุกครั้งที่กินยา  ส่วนในเรื่องประสิทธิภาพนี้ ดีเลยครับ หลังจากทานยาเข้าไป นึกเรื่องลามกนี้แทบไม่ได้เลย มันขึ้นตลอดเลยต้องเข้าไปสงบสติในห้องน้ำทุกครั้งเลย การแข็งตัวดีมากครับ เมือ่ต้องใช้งานเสร็จครั้งแรกแล้ว พักแป๊บเดียวขึ้นต่อยกสองได้เลย ถึงช่วงเช้านี้ตั้งตรงเดะ ก็จัดต่ออีกรอบสบายตัวกันไปเลยละครับ  (อาจจะไม่ได้ละเอียดมากนะครับ แต่ก็เป็นผลจากการทานยาตัวนี้ของผมเอง ปล.สภาพร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน ผลที่ได้อาจจะไม่เหมือนผมนะครับ)

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆนะครับ

ออฟไลน์ ko

• *

ผมกินมาสี่วัน กินตอนก่อนนอน เรื่องแข็งดีเยี่ยม แต่พอตื่นเช้าปวดหัวทุกวันเลยครับ แล้วผมต้องทำยังครับ