รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก U.RO.K และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยาเซ็กส์เพิ่มขนาดเพิ่มเวลาการทำรัก U.RO.K และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 67614 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีผู้ผลิตยาสมุนไพรบำรุงเพศยี่ห้อ U.RO.K มาให้แอดมินลองกินและรีวิว

สมาชิกท่านใดเคยลองกินแล้วบ้าง เขารับประกันว่ามี อย และไม่มีผลข้างเคียงเดี๋ยวแอดมินลองกินดูได้ผลยังไงจะมาพูดให้ฟังนะจ๊ะ

ปล สินค้ายี่ห้อไหนสนใจอยากให้แอดมินรีวิว สามารถหลังไมค์มาคุยได้นะครับแต่รับเฉพาะที่มี อย เท่านั้นนะครับและต้องเป็นผู้ผลิตจริงๆเท่านั้นไม่รับจากพ่อค้านะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2014, 10:16:43 am โดย admin »

ออฟไลน์ oldman1976

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

กินแล้วเป็นไงบ้างครับ แอดมิน ผมรออ่านนะครับ

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

กินแล้วเป็นไงบ้างครับ แอดมิน ผมรออ่านนะครับ

ผมยังไม่ได้กินเลยครับ ไว้มีจังหวะและโอกาสได้กินแล้วจะรีบมารายงานนะครับ

แอดมินได้ลองกินดูแล้วนะครับหลังจากถูกถามมาทางหลังไมค์ หลายคน แอดมินลองกินดูวันละ 1 เม็ด
วันที่ 1 กินแล้วก็รู้สึกเฉยๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยผ่านไปสักพัก เวลาเดินหรือมองเห็นสิ่งเร้าต่างๆเช่นรูปสาว หรือสาวสวย
น้องชายมันจะแข็งโด่ทันทีแข็งมากๆ แต่แอดมินก็ยังไม่ได้ลองทำภารกิจใดๆในวันแรก
วันที่ 2 กินตอนเช้าเวลาเดิมวันนี้ตื่นเช้ารู้สึกสดชื่นความรู้สึกก็เหมือนกับวันแรกคือมันแข็งเอาง่ายๆเลย พอตกกลางคืนแอดมินได้มีโอกาสฟิเจอริงโอ้ มันได้ผลดีมากคือแข็งเป๊กยังกะท่อนไม้เลย ทำต่อเนื่องได้นานที่สำคัญทำได้หลายๆรอบ พักแค่ 5 นาทีก็ต่อได้อีกรอบแล้ว
วันที่ 3 แอดมินกินตอนหลังจากไปกินเหล้ามาแล้วกลับบ้านมาทำปฎิบัติการฟิเจอริงก็ยังแข็งดึ๋งดั๋งเหมือนเดิมแต่ปัญหาคือมันเสร็จยากเพราะเจอ สมุนไพร + เหล้า แต่มันก็แข็งมากๆและมีความรู้สึกที่ดีเลยนะครับ

สรุป
กินแล้วได้ผล มันจะแข็งและไวต่อสิ่งเร้ามากๆ เวลาร่วมรักจะทำได้นานขึ้นและผู้หญิงจะชอบนะเพราะมันแข็งมาก
ผลข้างเคียงแอดมินรู้สึกว่าไม่มีนะขนาดกินตอนกินเหล้าก็ยังไม่รู้สึกปวดหัวเหมือนที่เขาบ่นๆกันเวลากินยาอึดยาทนยี่ห้ออื่นๆเลย
เจ้าของสินค้าเขาการันตีว่าของเขาสมุนไพรแท้ 100% จะไม่ออกฤทธิทันทีเหมือนยี่ห้ออื่นๆต้องกินล่วงหน้าประมาณ 1 ชั่วโมง และที่สบายใจได้คือมันมี อย แท้ๆ เจ้าของสินค้าฝากบอกมาด้วยว่าใครสนใจสั่งซื้อรอสักพักเพราะกำลังทำเว็บหน้าร้านอยู่

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ U.RO.K
ความอึดทนนาน 9/10
การแข็งตัว 9.5/10
ไร้ผลข้างเคียง 9/10
ราคา 9.5/10
บรรจุภัณฑ์ 6/10

ปล รีวิวนี้แอดมินเขียนไปตามความรู้สึกจริง ซึ่งคนกินแต่ละคนจะได้ผลที่แตกต่างกันไปยังไงดูรีวิวจากสมาชิกท่านอื่นประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2015, 05:02:41 pm โดย admin »

ออฟไลน์ ross16

• *

ผู้หญิงกินได้มั๊ยคะ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

กินได้ทั้งผู้หญิงผู้ชายเลยครับ

ขออนุญาติฝาก กระทู้ขายสมุนไพร u.ro.k ด้วยนะครับ
สนใจสั่งซื้อดูรายละเอียดที่กระทู้นี้เลยนะครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=64.0

ออฟไลน์ vichian

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

กินได้ทั้งผู้หญิงผู้ชายเลยครับ

ขออนุญาติฝาก กระทู้ขายสมุนไพร u.ro.k ด้วยนะครับ
สนใจสั่งซื้อดูรายละเอียดที่กระทู้นี้เลยนะครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=64.0

ขายกล่องละกี่บาทครับ

ออฟไลน์ Praew_va

• *

ขออนุญาติถามหลังไมแอดมินนะคะ

ออฟไลน์ poochiw

• *

แล้วพอเลิกกินแล้วเป็นไงครับ

แล้วพอเลิกกินแล้วเป็นไงครับ

เคยมีลูกค้าชมนะครับว่าตอนนี้ไม่ต้องกินยาก็ยังดีเยี่ยมอยู่ คือลูกค้าไม่ได้สั่งยากจากทางร้านมาประมาณ 3 เดือนแล้วผมเลยโทรไปถามว่ายาหมดหรือยังเขาบอกว่าหมดนานแล้วแต่ไม่จำเป็นต้องใช้แล้วเพราะตอนกินยาเขาออกกำลังกายไปด้วยพอยาหมดมันก็ยังปึ๋งปั๋งหลั่งช้าอยู่เหมือนเดิมเลยไม่ได้โทรมาสั่งซื้อ

คุณ urokman ครับ ยังไงรบกวนลดการปั๊มเมนต์ลงหน่อยนะครับ คุณเมนต์ทีเดียวเป็น 10 เลยค่อยๆทะยอยเมนต์วันละนิดๆหน่อยๆพองามนะครับ 8)

ออฟไลน์ Sp33d

• *

ลองแล้วครับ วันแรกอยากลองของ ก็เลยกิน ตอนเช้าครับ
ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรแต่ ไม่นานครับ ไม่ถึง ชม. อาการมาครับ แข็งเร็วจริงๆ อยู่ๆก็แข็ง
แล้วมีข้อสงสัยอยู่อย่างนึงครับ แบบว่า ตาผมผิดปกติอ่ะครับ มันไวต่อแสงมาก จนเห็นทุกอย่างเป็นสีฟ้าๆ หมดเลย (แบบว่าเหมือนมองผ่านฟิล์ม รถอ่ะครับ ก็มีสีอื่นๆบ้างแต่ ที่สีขาวๆ จะโดนสีฟ้าทับหมด) แล้วผมก็เจอแสงแดดส่องโดนมือผม พอผมขยับมือ ก็จะเห็นเป็นเงาแสงรูปมือผมค้างแปบนึงครับ เหมือนแบบในหนังอ่ะครับ ที่เป็น ภาพ ลากสโลโมชั่น แต่มีภาพเก่า ลากตามนะครับ เป็นเงาตามอะไรแบบนั้นอ่ะครับ

ใครเคยเป็นบ้างรึเปล่าครับ กินไปเม็ดเดียวอยู่ ยังไม่กล้าลองเม็ดที่สองเลยครับ

ลองแล้วครับ วันแรกอยากลองของ ก็เลยกิน ตอนเช้าครับ
ตอนแรกไม่รู้สึกอะไรแต่ ไม่นานครับ ไม่ถึง ชม. อาการมาครับ แข็งเร็วจริงๆ อยู่ๆก็แข็ง
แล้วมีข้อสงสัยอยู่อย่างนึงครับ แบบว่า ตาผมผิดปกติอ่ะครับ มันไวต่อแสงมาก จนเห็นทุกอย่างเป็นสีฟ้าๆ หมดเลย (แบบว่าเหมือนมองผ่านฟิล์ม รถอ่ะครับ ก็มีสีอื่นๆบ้างแต่ ที่สีขาวๆ จะโดนสีฟ้าทับหมด) แล้วผมก็เจอแสงแดดส่องโดนมือผม พอผมขยับมือ ก็จะเห็นเป็นเงาแสงรูปมือผมค้างแปบนึงครับ เหมือนแบบในหนังอ่ะครับ ที่เป็น ภาพ ลากสโลโมชั่น แต่มีภาพเก่า ลากตามนะครับ เป็นเงาตามอะไรแบบนั้นอ่ะครับ

ใครเคยเป็นบ้างรึเปล่าครับ กินไปเม็ดเดียวอยู่ ยังไม่กล้าลองเม็ดที่สองเลยครับ

ก่อนหน้านี้มีลูกค้า 1 ท่านที่กินเข้าไปแล้วเห็นแสงสีเพี้ยนหลังจากกินประมาณ 1 ชม แต่จะเป็นอยู่ไม่นาน ผมได้สอบถามกับผู้มีความรู้เรื่องนี้แล้วครับเขาอธิบายว่า เนื่องจากยามีผลทำให้ เกิดการขยายตัวของหลอดเลือดการไหลเวียนของเลือดดีขึ้น และตรงเปลือกตา มีเส้นเลือดฝอยจำนวนมากเมื่อเส้นเลือดขยายตัวจึงทำให้ บางคนมีอาการหนักตาและมองเห็นสีเพี้ยนไป (มักเป็นในวันที่อากาศชื้นๆ เช่นหน้าฝน) แต่จะเป็นเฉพาะเม็ดแรกๆและเป็นแค่แป๊บเดียวเดี๋ยวก็หายเพราะร่างกายกำลังปรับตัวหรือปรับสมดุลอยู่ 

พ่อค้าแนะนำให้ลองกินต่อตามเสต็ปนะครับ ไม่น่าเกินเม็ดที่ 3 อาหารเหล่านี้ก็จะหายไปครับหรือมีข้อสงสัยรบกวนโทรมาสอบถามได้ที่ 092-9850087 Line : herb2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2015, 02:05:09 pm โดย urokman »

สินค้าพร้อมส่งครับผม ตอนนี้ปรับราคากล่อง 30 เม็ดจากเดิม 1,950 เป็น 1,550 แล้วนะครับ
ของถูกของดีของมี อย อึดทนนานกินแล้วสบายใจสบายกระเป๋าครับ

สนใจสั่งของได้ที่กระทู้นี้นะครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=64.15

แอดมินได้ลองกินดูแล้วนะครับหลังจากถูกถามมาทางหลังไมค์ หลายคน แอดมินลองกินดูวันละ 1 เม็ด
วันที่ 1 กินแล้วก็รู้สึกเฉยๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยผ่านไปสักพัก เวลาเดินหรือมองเห็นสิ่งเร้าต่างๆเช่นรูปสาว หรือสาวสวย
น้องชายมันจะแข็งโด่ทันทีแข็งมากๆ แต่แอดมินก็ยังไม่ได้ลองทำภารกิจใดๆในวันแรก
วันที่ 2 กินตอนเช้าเวลาเดิมวันนี้ตื่นเช้ารู้สึกสดชื่นความรู้สึกก็เหมือนกับวันแรกคือมันแข็งเอาง่ายๆเลย พอตกกลางคืนแอดมินได้มีโอกาสฟิเจอริงโอ้ มันได้ผลดีมากคือแข็งเป๊กยังกะท่อนไม้เลย ทำต่อเนื่องได้นานที่สำคัญทำได้หลายๆรอบ พักแค่ 5 นาทีก็ต่อได้อีกรอบแล้ว
วันที่ 3 แอดมินกินตอนหลังจากไปกินเหล้ามาแล้วกลับบ้านมาทำปฎิบัติการฟิเจอริงก็ยังแข็งดึ๋งดั๋งเหมือนเดิมแต่ปัญหาคือมันเสร็จยากเพราะเจอ สมุนไพร + เหล้า แต่มันก็แข็งมากๆและมีความรู้สึกที่ดีเลยนะครับ

สรุป
กินแล้วได้ผล มันจะแข็งและไวต่อสิ่งเร้ามากๆ เวลาร่วมรักจะทำได้นานขึ้นและผู้หญิงจะชอบนะเพราะมันแข็งมาก
ผลข้างเคียงแอดมินรู้สึกว่าไม่มีนะขนาดกินตอนกินเหล้าก็ยังไม่รู้สึกปวดหัวเหมือนที่เขาบ่นๆกันเวลากินยาอึดยาทนยี่ห้ออื่นๆเลย
เจ้าของสินค้าเขาการันตีว่าของเขาสมุนไพรแท้ 100% จะไม่ออกฤทธิทันทีเหมือนยี่ห้ออื่นๆต้องกินล่วงหน้าประมาณ 1 ชั่วโมง และที่สบายใจได้คือมันมี อย แท้ๆ เจ้าของสินค้าฝากบอกมาด้วยว่าใครสนใจสั่งซื้อรอสักพักเพราะกำลังทำเว็บหน้าร้านอยู่

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ U.RO.K
ความอึดทนนาน 9/10
การแข็งตัว 9.5/10
ไร้ผลข้างเคียง 9/10
ราคา 9.5/10
บรรจุภัณฑ์ 6/10

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆนะครับท่านแอดมิน เดี๋ยวผมส่งไปให้กินอีกนะครับและว่าจะคุยเรื่องลงโฆษณาป้ายใหญ่ๆด้วยครับ เดี๋ยวผม pm ไปนะครับแอดมิน