ไปเห็นคนมีsexกันตรงบรรไดในมหาลัยดัง!!

หัวข้อ: ไปเห็นคนมีsexกันตรงบรรไดในมหาลัยดัง!!  (อ่าน 1110 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxdam11

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่าเมืื่อวันก่อนผมไปหาเพื่อนที่มหาลัยเเห่งนึง ตอนประมาน11โมง มันจะมีตึกนึง เป็นตึกที่มีคนผ่านน้อยมาก บนตึกนั้นเป็นที่ไว้จอดรถ พอดีผมไปเอารถจอดไปที่นั้น เเล้วตอนที่ผมจอดรถเสร็จผมก็เดินลงบรรไดจากชั้น 7 ลงมาชั้น5 ผมเห็นนักศึกษา กำลังกอดจูบอย่างมันเลย อย่างเต็มตาเลย ผู้ชายคนนั้นเห็นผมเลยหยุดทำ ผมนี้ทำตัวไม่ถูกเลยคับ ผมได้เเต่เดินก้มหน้าเเล้วรีบเดินไป 555555

ใครเคยมีประสบการณ์เเบบนี้มั้งคับ??ช่วยเเชร์หนอย 

Facebook Comments

ออฟไลน์ fonhita

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ไปเห็นคนมีsexกันตรงบรรไดในมหาลัยดัง!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 01:45:59 pm »

เราเคยเจอเหมือนกัน เเต่ของเราเจอในห้องเรียนเลยจ้า 55555

ออนไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -9

Re: ไปเห็นคนมีsexกันตรงบรรไดในมหาลัยดัง!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 03:17:47 pm »

ต้องไปแจมด้วยครับ เดิมเข้าไปเลย พี่ขอด้วย  ;D

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 10:39:11 pm »

เป็นผมจะแอบดูให้หน่ำใจก่อน แอบดูหนังสดนี่โคตรเสียวเลย ผมเคยแอบดูลูกพี่ลูกน้องเอากับเมียและหลังจากวันนั้นทำให้ผมมองพี่สะไภ้คนนี้เปลี่ยนไปเลย เพราะเค้าดูเป็นคนเรียบร้อยมาก แต่ลีลาบนเตียงไม่ใช่สิบนโซฟานี่เรียกว่าเด็ดมากๆ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:27:04 pm »

เราเคยเจอเหมือนกัน เเต่ของเราเจอในห้องเรียนเลยจ้า 55555
ผมว่ามหาลัยก็เเบบเนี้ยเเหละคับ เจอได้บ่อยๆ อิอิ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:28:10 pm »

ต้องไปแจมด้วยครับ เดิมเข้าไปเลย พี่ขอด้วย  ;D
ก็อยากอยู่คับ ผู้หญิงน่ารักมาก ><

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:28:51 pm »

เป็นผมจะแอบดูให้หน่ำใจก่อน แอบดูหนังสดนี่โคตรเสียวเลย ผมเคยแอบดูลูกพี่ลูกน้องเอากับเมียและหลังจากวันนั้นทำให้ผมมองพี่สะไภ้คนนี้เปลี่ยนไปเลย เพราะเค้าดูเป็นคนเรียบร้อยมาก แต่ลีลาบนเตียงไม่ใช่สิบนโซฟานี่เรียกว่าเด็ดมากๆ
จังหวะนั้นคือ ต่อหน้าเลย ห่างกันไม่กี่ก้าว เเอบส่องไม่ได้  5555555555

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 01:30:30 pm »

เคยเอาบนดาดฟ้าอาคารเรียน ไม่มีใครมาเห็น 5555 ต้องเลือกสถานที่นิดนึง โถงบันไดมันโจ่งแจ้งไป

dark

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 02:28:42 pm »

เคยเจอเหมือนกันครับ ในวันรับน้องใหม่ ตอนนั้นผมเป็นรุ่นน้องปีหนึ่ง ไปนอนที่ ม. ทำกิจกรรม พอตอนดึกๆ ปวดเบา เลยเดินลงจากห้องนอนมาเข้าห้องน้ำ เห็นอะไรขยับในห้องเรียนมืดๆใกล้ห้องน้ำ เลยเดินย่องเบาๆ เข้าไปดู ตอนแรกนึกว่าขโมย แต่กลับเห็นชายและหญิงกำลังนั่งขย่มกันตัวเปลือยอยู่ เขาก็เห็นผมนะ แต่ผมก็สัญญากับเขาว่าจะไม่บอกใคร แต่มีข้อแม้ว่าให้ผมร่วมวงกับเขาด้วย เขาก็โอเคครับ จนถึงเรียนจบหญิงสาวคนนี้จากที่แต่งตัวนักศึกษาเรียบร้อย กลายเป็น แต่ตัวนุ่งสั้นรัดติ้ว ไม่ใส่ซับใน  สุดยอดมากเลยครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 07:56:33 am »

ตื่นเต้นดีครับ ขอบคุณครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987