มีใครเคยอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองไหม

หัวข้อ: มีใครเคยอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองไหม  (อ่าน 735 ครั้ง)

ออฟไลน์ นามสมมุติ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีใครเคยอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองไหม
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 07:53:48 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเห็นของลับผู้หญิงคนแรกก็คือของแม่ แรกๆก็ไม่คิดอะไรเห็นละมันก็ธรรมดาไม่รู้สึกไร ไม่นานก็แอบดูหนังเอ็กของพ่อ ผมเริ่มอยากเห็นของจริงผมแอบดูแม่อาบน้ำและดมกางเกงในแม่ ครั้งนึงพ่อผมไม่อยู่บ้าน ตอนดึกๆผมแอบเข้าห้องแม่ ค่อยๆเปิดชุดนอนแม่ขึ้นและเลียของแม่เบาๆตอนนั้นไม่รู้หรอกว่ามันจะเสียวขนาดทำให้แม่ตื่น คิดว่าเลียเบาๆคงไม่ตื่น แม่ผมตื่นนีบขาและว่าผมทำอะไรแบบนี้ ผมเลยขอโทษแม่และขอให้แม่อย่าบอกพ่อ ทุกวันนี้ผมก็แอบดูแม่อาบน้ำดมกางเกงในแม่ช่วยตัวเองใส่แม่ผมก็ไม่พูดอะไร.

Facebook Comments

ออฟไลน์ Vanilla green

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีใครเคยอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 10:52:49 am »

ผมคิดว่าอาการแบบคุณ ผช. ทุกคนน่าจะเคยผ่านมา มันเป็นอาการอยากรู้อยากเห็นของเด็กชายที่กำลังเริ่มจะเข้าสู้วัยรุ่น เริ่มมีฮอร์โมนเพศชาย เริ่มเจริญพันธ์ ก็จะมีความสนใจในเพศตรงข้ามครับ เคยอ่านตามกระทู้อื่นๆที่มาโพส แม้แต่จิตแพทย์ยังบอกเลยว่าอย่าดุเด็กถ้าเขาขโมยกางเกงในแม่ไป ถ้าอยากได้ให้มาขอดีๆ เพราะจะเป็นการสอนว่าการขโมยเป็นสิ่งที่ผิดสอนไม่ให้เขาขโมย แล้วอาการพวกนี้มันจะหายไปเองเมื่อโตขึ้นแล้วได้เรียนรู้  วิธีการนี้จิตแพทย์ทั้งไทยทั้งฝรั่งเลยนะ ตัวผมเองก็เคยผ่านจุดนี้มาสุดท้ายมันก็หายไปเองจริงๆ ผมเดาว่า จขพ. คงยังเป็นวัยรุ่นอยู่

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: มีใครเคยอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 01:55:45 pm »

เข้าวัยรุ่นก็งี้แหละครับ แต่ผมโชคดีที่ไม่มีอารมณ์กับคนในครอบครัว

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 04:06:50 pm »

ถ้ากล้าเลียขนาดนี้แล้ว วันหลังจับเสียบเลยครับอย่าหยุด ถ้าแม่ฟินก็ยาว