รีวิว U.RO.K

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว U.RO.K  (อ่าน 552 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doremom

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว U.RO.K
« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2017, 05:13:07 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ขอโทษ Admon ด้วยนะครับ ที่กลับมารีวิวช้า(มาก)

หลังจากที่ผมได้ทดลองกินอาหารเสริมตัวนี้ตอนเย็น ขณะท้องว่างอยู่ ผ่านไปซัก 10 นาทีเริ่มมึนๆหัว อยู่ในระดับที่ทนได้ จากนั้นไม่นานเริ่มรู้สึกว่าน้องชายแข็งๆ อ่อนๆ พร้อมสู้ พอถึงเวลาลงสนามจริง ผมประทับใจในความแข็งมาก แข็งเหมือนหินเลย แถมรู้สึกมีพลังด้วย หลั่งแล้วยังสามารถแข็งต่อได้อีกซักพักนะครับ พักระหว่างยกไม่นานกลับมาต่อรอบสองได้ โดยรวมแล้วเหมาะสำหรับ คนมีปัญหาเรื่องความแข็ง และไม่ค่อยฟิตเลยแหละครับแต่ในเรื่องของการหลั่งเร็วผมให้ 1:10 ครับ ไม่ช่วยอะไรเลย
แต่.. ตัวผมติดใจในเรื่องความแข็งนะครับ ถ้าตัวผมแก้ปัญหาเรื่องหลั่งเร็วได้เมื่อไหร่ผมคงกลับมาใช้อีกแน่นอน ขอจบการรีวิวครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: รีวิว U.RO.K
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 03:56:32 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิิวมากนะครับ