สงสัยครับว่าผู้ชายที่หน้าตาไม่หล่อกลับได้แฟนสวยหรือหน้าตาดีสงสัยว่าเขามีดีตรงใหน

หัวข้อ: สงสัยครับว่าผู้ชายที่หน้าตาไม่หล่อกลับได้แฟนสวยหรือหน้าตาดีสงสัยว่าเขามีดีตรงใหน  (อ่าน 442 ครั้ง)

ออนไลน์ brabra

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -57

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้นครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ noo_ann

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คงจะนิสัยดี เอาใจเก่งมั้งค่ะ แต่จากที่เคยเจอ ยอมรับเลยค่ะว่าเอาเก่งก็มีส่วนอย่างมาก  จากประสบการณ์สมัยเรียน เคยเจอประเภทเก่งเรื่องอย่างว่า จนทำให้เราเป็นคนติดเซ็กส์ไปเลย แบบอยากเจอทุกวัน อยากอยู่ใกล้ อยากให้มีอะไรด้วย ประมาณนี้ค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ผู้หญิงสวยส่วนมากไม่ชอบคนหล่อนะลองสังเกตุดู จากคนรู้จักก็ได้จะมีน้อยคู่มากที่หล่อสวยทั้งคู่
ถ้าตัดที่มีแฟนรวยออกไป เหลือแบบที่หน้าตาบ้าน รวยก็ไม่รวยแต่ได้แฟนสวยอันนี้ขึ้นอยู่กับคารม

ออนไลน์ pp001

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

ในมุมเรานะ คนหน้าตาดีเจ้าชู้ และเราก็เข็ด เลยตั้งเป้าจะมีแฟนที่ไม่เจ้าชู้ขี้โกหก ตอแหลไม่เก่ง ซึ่งมันก็จะหน้าตาธรรมดานั่นแหละ

ส่วนอื่นๆ ก็เป็นคนดี รักเรามาก ซึ่งถ้าผช.หน้าตาดีไม่เจ้าชู้ เจ้าของกระทู้ก็คงไม่ต้องมาตั้งคำถามนี้หรอก

เพราะไงคนสวย คนหล่อ ก็เป็นของคู่กัน 555

ออนไลน์ brabra

• **
  • พลังน้ำใจ: -57

พอดีผมก็เป็นคนที่หน้าตาไม่หล่อ แถมมีแฟนที่หน้าตาไม่สวยอีกต่างหาก 555

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

คิดว่ามีดีกว่าคนตั้งคำถามโง่ๆ แบบไม่ค่อยใช้หัวคิดอ่ะค่ะ
เรื่องแบบนี้มันจำเป็นต้องมาถามอะไรเยอะแยะก็ไม่เข้าใจ
ว่าอายุเท่าไหร่ คิดเองไม่ได้เลยเหรอ?

• **

คิดว่ามีดีกว่าคนตั้งคำถามโง่ๆ แบบไม่ค่อยใช้หัวคิดอ่ะค่ะ
เรื่องแบบนี้มันจำเป็นต้องมาถามอะไรเยอะแยะก็ไม่เข้าใจ
ว่าอายุเท่าไหร่ คิดเองไม่ได้เลยเหรอ?

บันเทิงๆ เอาน่าคิดว่าอ่าน/ตอบแก้เครียด ไม่ชอบก็ผ่าน ชิวๆ ก๊าบบบ

ออนไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

อาจจะนิสัยดี เอาใจเก่ง เอาเก่ง ของใหญ่ มั่งครับ

เพื่อนสนิทกันกับผม มีอยู่คนหนึ่งแฟนไม่เคยชอบหน้า เลย นิสัยก็ไม่ชอบ
แต่ไอ้นั้นเพื่อนผมมันยาวใหญ่ แฟนผมเห็นทีไร จับใส่ปากทุกที แฟนบอกว่า สนุกปากดีครับ 5555

• **

อาจจะนิสัยดี เอาใจเก่ง เอาเก่ง ของใหญ่ มั่งครับ

เพื่อนสนิทกันกับผม มีอยู่คนหนึ่งแฟนไม่เคยชอบหน้า เลย นิสัยก็ไม่ชอบ
แต่ไอ้นั้นเพื่อนผมมันยาวใหญ่ แฟนผมเห็นทีไร จับใส่ปากทุกที แฟนบอกว่า สนุกปากดีครับ 5555

เดี๋ยวๆ แฟนเราก็เหมือนแฟนเพื่อน แฟนเพื่อนก็เป็นเมียเราแบบนี้หราาา 555 งง ใน งง

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 22

5555 โดนนนน

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล