(เน้นมิตรภาพไม่มั่ว) สวิงกิ้ง เเบบไม่เเลกคู่ มาช่วยเเสดงความเห็นหน่อยครับ!!!!

หัวข้อ: (เน้นมิตรภาพไม่มั่ว) สวิงกิ้ง เเบบไม่เเลกคู่ มาช่วยเเสดงความเห็นหน่อยครับ!!!!  (อ่าน 1180 ครั้ง)

ออนไลน์ jokerza

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อ ถ้าเรามีคู่สนิทกันไว้ใจกันได้จริง คู่เเท้ เเต่งงาน 100% ย้ำต้องเคารพกฏเหล็ก ห้ามเเลกสอดใส่ ให้มากสุดเเลกเล้าโลมได้ เสียบคู่ใครคู่มัน เน้นมิตรภาพ จะเป็นไรไหมครับ นานๆครั้งน่าจะเพิ่มสีสันให้ชีวิตคู่ได้น่ะ คนอื่นมองว่าอย่างไร ?

Facebook Comments

brabra

• บุคคลทั่วไป

กลัวว่าถึงเวลาจริงๆ จะพากันลืมกฎเหล็กกันหมดครับ

Venus•

• บุคคลทั่วไป

แฟนคุณกล้าทำเหรอคะ แล้วถ้ายอมแต่อีกฝ่ายสวยกว่าแฟนคุณ เค้าจะยอมมั้ย
เราไม่เชื่อหรอกว่ายอมให้เห็นกันขนาดนี้แล้วไม่แลกในตอนหลัง ไม่กลัวแฟนคุณแอบนัดเค้าทีหลังเหรอ

คู่แท้อะไร อยากมีอะไรให้คนอื่นดู สีสันที่ว่ามันจะเป็นสีแดงรึเปล่าอ่ะ คิดเล่นๆนะคะ เราไม่คุ้นกับความคิดแบบนี้เลย แต่ก็เข้าใจแหล่ะว่าของมันคิดกันได้

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

ถึงเวลาหน้างานจริงๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้แหละ ของน่าสนใจอยู่แค่เอื้อมเหลือแค่ลองเท่านั้นเอง สถานการณ์สุ่มเสี่ยงจะตาย กล่อมๆ หน่อยก็เรียบร้อย....

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ normalMAN

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

เคยให้เพื่อนเอาแฟน ครั้งแรกตื่นเต้นมาก
เลยมีครั้ง2 ครั้ง3

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

ผมว่ากล้ามาแลกคู่ขนาดนี้แล้ว ต้องมีคิดกันบ้างแหละ สมมุติเมียเราขาวอวบนมใหญ่ ผู้ชายอีกคนถึงก็ควยใหญ่กว่าเราเยอะ มันก็คงอยากลองเมียเรา เมียเราก็คงอยากลองโดนอันใหญ่

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

ไม่กลัวอีกคนของใหญ่กว่า ลีลาดีกว่าแล้วแฟนจะติดใจเหรอ?
ถ้าอีกฝ่ายทำได้ดีกว่ามาก ต้องมีติดใจกันบ้างแหละ ถึงตอนนั้นแล้วอาจจะเป็นฝ่ายแย่เอาเองก็ได้นะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าแค่คุยเล่นกันในไลน์ คงไม่ใช่ปัญหา
แต่ถ้าเปิดห้อง อยู่ด้วยกันจริงๆ มันจะหยุดไม่อยู่หรือเปล่าครับ
อย่างคู่ผมคงไม่ใช่ปัญหา แต่กลัวว่า คู่อื่นจะกลับบ้านไปทะเราะกันหรือเปล่า

ตกลงกันกับแฟนไว้ก่อนนะครับ หากเกิดเหตุการณ์คุณหรือแฟนคุณเป็นฝ่ายหยุดไม่อยู่เสียเอง จะว่ายังไงกันครับ
ไม่อยากให้ทะเราะกัน

ปล.ผมก็เคยงี่เง้า แฟนบอกว่าวันหลังไม่ต้องมาด้วยเลยครับ