ใส่ถุงยางแล้วไม่เสร็จ

หัวข้อ: ใส่ถุงยางแล้วไม่เสร็จ  (อ่าน 572 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vanilla green

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใส่ถุงยางแล้วไม่เสร็จ
« เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 02:36:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ใครเคยเป็นบ้าง  ใส่ถุงยางแล้วของผมไม่แข็งเลย พอใส่เข้าไปมันเหมือนแทบไม่รู้สึกเสียวเลยครับ  เครียดมาก  แฟนผมเขาเคร่งมากเขาไม่ยอมให้ปล่อยในเด็ดขาด ขนาดช่วงหลัง7 ก็ไม่ให้ เลยใช้วิธีหลั่งนอก หลังๆมา ทำผมไม่เสร็จเลยค้างกลางทางตลอดเพราะกังวลกลัวเอาออกไม่ทัน มันก็พะวง เลยกลายเป็นไม่เสร็จ ขอคำปรึกษาด้วยครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: ใส่ถุงยางแล้วไม่เสร็จ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 02:54:30 pm »

มาติดตามด้วยคน เพราะคู่เราก็เป็น ขนาดว่าใช้ถุงที่บางสุดๆ แล้วก็ตาม
เมื่อก่อนก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไมผู้ชายต้องอยากสดด้วย ก็เพิ่งเข้าใจนี่แหละว่าอารมณ์มันต่างกันมากจริงๆ

แต่นี่ไม่ใช่แฟนด้วยเลยยังไม่อยากยอมนี่แหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 08:31:38 pm »

ง่ายๆแต่อาจทำยากนะครับ

ก็เยดสดแตกนอกเลย ฝึกเยอะๆแล้วจะไม่กังวลว่าจะทันหรือไม่ทัน

ส่วนเรื่องใส่ถุงไม่แข็งก้อหาไซต์หายี่ห้อให้เหมาะกับตนเอง เผื่อช่วยได้

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:37:22 pm »

ง่ายๆแต่อาจทำยากนะครับ

ก็เยดสดแตกนอกเลย ฝึกเยอะๆแล้วจะไม่กังวลว่าจะทันหรือไม่ทัน

ส่วนเรื่องใส่ถุงไม่แข็งก้อหาไซต์หายี่ห้อให้เหมาะกับตนเอง เผื่อช่วยได้
เพิ่มเติมด้วยการงดมีอะไรกันในช่วงไม่ปลอดภัย %พลาดมันจะได้น้อยลงอีก
หัวอกเดียวกัน ไม่เคยเสร็จตอนใส่ถุง

ออฟไลน์ joshg

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 09:37:39 am »

ลองแบบบางหรือยังครับ ถ้ายังลองไปหาเลือกมาใช้ดูครับ ช่วยให้รู้สึกมากขึ้นกว่าแบบปกติเยอะเลยนะ ปล่อยนอกจริงๆก็เสี่ยงนะครับ ไม่งั้นลองให้แฟนทานยาคุมไปเลยอาจจะดีกว่าครับ