สาว ๆ คนใหนเคยยอมไปเซ็กส์หมู่บ้างครับ ทำไมถึงยอมเสร็จแล้วรู้สึกติดใจหรืออยากเลิก

หัวข้อ: สาว ๆ คนใหนเคยยอมไปเซ็กส์หมู่บ้างครับ ทำไมถึงยอมเสร็จแล้วรู้สึกติดใจหรืออยากเลิก  (อ่าน 4416 ครั้ง)

brabra

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับ สาว ๆ คนใหนเคยยอมไปเซ็กส์หมู่บ่อย ๆ บ้างครับ ทำไมถึงยอมเสร็จแล้วรู้สึกติดใจหรืออยากเลิก จะมีใครกล้าตอบและเล่าให้ฟังใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 10

อยู่ที่รสนิยมของแต่ละคนว่าชอบแบบไหน บางคนชอบควาตื่นเต้น เร้าใจ บางคนเขินอาย บางคนก็ผัวเดียวเมียเดียว ส่วนใครจะติดใจหรืออยากเลิกก็ขึ้นอยู่ว่าครั้งแรกประทับใจหรือผิดหวังครับ

ออฟไลน์ มาตรฐานชายไทย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยู่ที่รสนิยมของแต่ละคนว่าชอบแบบไหน บางคนชอบควาตื่นเต้น เร้าใจ บางคนเขินอาย บางคนก็ผัวเดียวเมียเดียว ส่วนใครจะติดใจหรืออยากเลิกก็ขึ้นอยู่ว่าครั้งแรกประทับใจหรือผิดหวังครับ
ใช่เลยครับ มันแล้วแต่จริงๆถูกใจ แต่ไม่ไปต่อก็มีนะด้วยหลายๆอย่าง