ยาเสริมในลาซาด้ามันของแท้หรือเปล่า

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ยาเสริมในลาซาด้ามันของแท้หรือเปล่า  (อ่าน 336 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ยาเสริมต่างๆมันแท้ไหมคะที่ขายในลาซาด้า โดยเฉพาะยาomgที่ราคาแค่900กว่าบาท

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

Re: ยาเสริมในลาซาด้ามันของแท้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 05:28:08 pm »

คู่เราซื้อไวอากร้ามาลอง เป็นของไทยยังรู้สึกไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่เลยล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

Re: ยาเสริมในลาซาด้ามันของแท้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 07:49:55 pm »

คู่เราซื้อไวอากร้ามาลอง เป็นของไทยยังรู้สึกไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่เลยล่ะ
เห็นว่าอันตรายนะคะอันนั้น เราเคยได้แบบฟรีมาลองค่ะ อึดขึ้นเยอะเลย ก็เลยอยากให้แฟนกินดูแบบยาวๆ
แต่ในเว็บของOMG1200กว่าบาท ในลาซาด้า900กว่าบาท บอกว่าของแท้ลดเพราะจัดโปรรีวิวดี แต่กลัวผสมปลอม
เช่น30เม็ดปลอมซัก10เม็ดคงไม่รู้

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 07:22:12 am »

ส่วนใหญ่จะแท้นะครับ โดยเฉพาะยาไทยแท้แน่นอนครับ ผมเองก็ใช้บริการ lazada ประจำ

ถ้าไม่มั่นใจ สั่งมาแล้วเอากระปุกให้เจ้าของ brand เค้าดูก็ได้ครับว่าแท้มั้ย

ถ้าไม่แท้ก็ส่งของคืน และ refund เลยครับ สะดวกเลย  ;)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 10:10:20 am »

ส่วนใหญ่จะแท้นะครับ โดยเฉพาะยาไทยแท้แน่นอนครับ ผมเองก็ใช้บริการ lazada ประจำ

ถ้าไม่มั่นใจ สั่งมาแล้วเอากระปุกให้เจ้าของ brand เค้าดูก็ได้ครับว่าแท้มั้ย

ถ้าไม่แท้ก็ส่งของคืน และ refund เลยครับ สะดวกเลย  ;)
เห็นว่าลดช่วงโปรกับเหมามาเยอะเลยถูกค่ะ เคยมีOMGของแท้แล้ว แต่เดี่ยวนี้ของก๊อปมันทำได้เหมือนไปหมดเลย
แต่เดี่ยวคงสั่งค่ะ

ออฟไลน์ iincubuss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 10:32:25 am »

เห็นว่าอันตรายนะคะอันนั้น เราเคยได้แบบฟรีมาลองค่ะ อึดขึ้นเยอะเลย ก็เลยอยากให้แฟนกินดูแบบยาวๆ
แต่ในเว็บของOMG1200กว่าบาท ในลาซาด้า900กว่าบาท บอกว่าของแท้ลดเพราะจัดโปรรีวิวดี แต่กลัวผสมปลอม
เช่น30เม็ดปลอมซัก10เม็ดคงไม่รู้

OMG แท้ นี่โอเคเลยใช่มั๊ยครับ  เผื่อหามาลองบ้าง

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2018, 11:00:58 am »

OMG แท้ นี่โอเคเลยใช่มั๊ยครับ  เผื่อหามาลองบ้าง
อย่าเชื่อคำรีวิวค่ะ เพราะมันสร้างขึ้นมาได้โดยเฉพาะแชทไลน์ บอกให้คร่าวๆจากผลที่แฟนกินไป ได้แบบฟรี10เม็ด การแข็งตัวดีมาก ตื่นตัวทั้งวัน แต่นั่นละบางทีก็คุมอารมณ์ยากสำหรับคนที่อารมณ์สูงอยู่แล้ว แข็งไปซะหมด
อึดขึ้นจริง แต่เห็นผลช่วงประมาณ3วัน มีอาการร้อนปวดหัว แต่ไม่มาก พักผ่อนก็หาย อาการอื่นๆไม่มี ส่วนเรื่องขนาดคงไม่ใหญ่เพิ่ม กินนานๆไม่แน่ใจ ที่เห็นว่าใหญ่ในครั้งแรกๆที่กินน่าจะเพราะแข็งตัวได้สุดมากกว่า ถ้าจะลองก็ลองได้ค่ะไม่เสียหาย เผื่ออาการที่ว่าเป็นแค่บางคน อันตรายผลข้างเคียงหลังกินไม่เจอ เลิกกินก็ปกติ เสร็จไวกลับ แข็งตัวปกติแบบก่อนกินหมด

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 07:04:03 am »

ทุกอย่าง มี จุดอิ่ม ตัว ร่ายกาย ปรับ สภาพได้ครับ   เมื่อก่อน พลังเเรด ที่ว่าดี  ขวด 2 ก็ งั้นๆๆ
ยา อึด ยาทน  เม็ดเเรก ดีที่สุด   เม็ดหลังๆ ร่างกายปรับได้ ก็ลดลงมาหน่อย  นานกินที เเต่ กินเป็นชุด แบบนั้นแหละดี  เเต่ ระวังเรื่องโรคไต ด้วย นะครับ