ตามหาคนพิเศษที่ถูกชะตา

หัวข้อ: ตามหาคนพิเศษที่ถูกชะตา  (อ่าน 834 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 10
  • Balance every thought with its opposition.

ตามหาคนพิเศษที่ถูกชะตา
« เมื่อ: เมษายน 13, 2018, 09:15:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครก็ได้ที่"ใช่"
ต้องเป็น...คนที่ไม่ธรรมดา นะคะ
ขอระดับขุนพลเท่านั้น ... พวกโรคจิตจงถอยไป

"Sometimes When We Touch"
Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ตามหาคนพิเศษที่ถูกชะตา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 02:28:14 am »

Define "คนที่ไม่ธรรมดา"
 ;D

• **
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 09:19:36 am »

อันที่จริงตอนลงโพสต์นี่ ในหัวไม่มีเรื่องเซ็กส์เลยนะคะ ดังนั้นคำจำกัดความของคำว่า ไม่ธรรมดา จึงไม่ใช่บทรักหฤโหด รุนแรง แผลงๆแต่อย่างใดนะ ไม่ได้ชอบแบบนั้น

ถ้าถามว่า...แล้วมันคืออะไร ตอบว่า ไม่รุ้สิ  รู้แค่ว่าอยากให้ไม่ธรรมดาน่ะค่ะ แค่นั้นแหล่ะ
แล้วตกลงจะยังไง ไปต่อรึเปลี่ยนใจล่ะ ... นั่นสิ ทำไมทำตัวแบบนี้ล่ะเนี่ย

สารภาพก็ได้ว่า เมื่อคืนเป็นอารมณ์ไข่ตก+อัลกอฮอล์  กรึ่มมากมาย... แค่อยากหาอะไรบางอย่าง และหาที่ๆเขียนอะไรบางอย่าง เท่านั่นแหล่ะค่ะ

แหม ใช้บอร์ดได้พร่ำเพรื่อละเกินนะ  เอาน่ะ นานๆที
เช้านี้ก็หมดอารมณ์นั้นแล้วล่ะค่ะ ไข่ตกอย่างสมบูรณ์แบบไปละ 

ออฟไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 10:36:38 am »

ขอให้เจอคนที่ใช่นะครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 04:39:38 pm »

เอาแล้ว ๆ  ;)
ตามมาเชียร์ ครับ  SnowQueen ชื่อนี้ก็ไม่ธรรมดา

• **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 09:05:04 pm »

คุณพ่อบ้านขาาาา ... ขอบคุณมากๆค่ะ 

คนที่รายล้อมอยู่ในชีวิตตอนนี้ ก็ไม่ธรรมดาค่ะ

แต่มันมี ม่านบางๆบางอย่างกั้นไว้ ตัวเราเองก็ไม่รุ้จะอธิบายยังไง คือถ้าคนที่ใช่ อ่านแล้ว GET แน่ๆ

เพิ่งจะเทคนๆนึงไป สงสารเค้ามากเพราะเราบอกเหตุผลไม่ได้ เค้าส่งข้อความมาทักทุกวัน และเราไม่สามารถตอบได้จริงๆ

คือเค้าไม่พิเศษน่ะค่ะ เค้าคือ ที่สุดของความธรรมดา  หื่น แข็งทุกครั้งที่เห็นหัวไหล่เรา  อยู่ได้นาน นานมากๆ จนเราบอกว่า เสร็จเถอะค่ะ ดาหลิงขาาา ...แต่ลงลึกไปในบางเรื่องกับเราไม่ได้

นี่เหมือนเขียน ไดอารี่เลยนะเนี่ย   คนที่รู้จัก SnowQueen มานานจะไม่ทักเรื่อยเปื่อยมา ... ขอบคุณค่ะ

ขอคนที่... พิเศษจริงๆนะคะ  :)

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 25

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 10:57:36 pm »

ดูๆแล้ว... คุณพี่อาจจะอยากลองเป็น ผู้ล่า บ้างละมั้ง ;b

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ SpicySweety

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 01:50:41 am »

คุณพ่อบ้านขาาาา ... ขอบคุณมากๆค่ะ 

คนที่รายล้อมอยู่ในชีวิตตอนนี้ ก็ไม่ธรรมดาค่ะ

แต่มันมี ม่านบางๆบางอย่างกั้นไว้ ตัวเราเองก็ไม่รุ้จะอธิบายยังไง คือถ้าคนที่ใช่ อ่านแล้ว GET แน่ๆ

เพิ่งจะเทคนๆนึงไป สงสารเค้ามากเพราะเราบอกเหตุผลไม่ได้ เค้าส่งข้อความมาทักทุกวัน และเราไม่สามารถตอบได้จริงๆ

คือเค้าไม่พิเศษน่ะค่ะ เค้าคือ ที่สุดของความธรรมดา  หื่น แข็งทุกครั้งที่เห็นหัวไหล่เรา  อยู่ได้นาน นานมากๆ จนเราบอกว่า เสร็จเถอะค่ะ ดาหลิงขาาา ...แต่ลงลึกไปในบางเรื่องกับเราไม่ได้

นี่เหมือนเขียน ไดอารี่เลยนะเนี่ย   คนที่รู้จัก SnowQueen มานานจะไม่ทักเรื่อยเปื่อยมา ... ขอบคุณค่ะ

ขอคนที่... พิเศษจริงๆนะคะ  :)

ขอให้เจอนะคะ^^

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 07:09:21 am »

งานนนี้ ต้องลงบ่อเงิน บ่อทองไหม เนี้ย  ถึง จะมีสิทธิ์  อิอิ
พิเศษ ต้องด้านไหน ล่ะครับ  รูปร่างหน้าตา  สมาท์    ใบ้หน่อย เผื่อ หนุ่มๆๆเค้าจะได้ไม่หลงทาง
(คิดถึง)

• **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 04:25:50 pm »

ขอบคุณทุกแรงใจค่ะ  นี่จงใจตบกระทู้ที่พี่บิดออกไปกลับมากันใช่มะ(บอกแล้วงายว่ามาววว)

งั้นตอบที่คำถามคุณบอลคันนะคะ  - ไม่มีเฉลยค่ะ อ่านไม่เข้าใจก็คือไม่ใช่  และพี่...ก็ใจเย็นมากกกค่ะ

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 04:28:38 pm »

ดูๆแล้ว... คุณพี่อาจจะอยากลองเป็น ผู้ล่า บ้างละมั้ง ;b

อูยยย ผู้ล่าตัวจริงเค้าอยู่กันที่ห้องนวดโน้นนค่ะ พี่แค่ลองหาของแปลก ของหายากดูน่ะค่ะ

ออฟไลน์ iincubuss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 04:36:50 pm »

มาติดตาม ผู้เป็นคนพิเศษ

ทำไมผมอ่านโพสนี้แล้วนึกถึงหนัง unbreakable หว่า

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 05:21:18 pm »

รับแซ๊บ ขอรับ   ;) ;)

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 05:22:59 pm »

มาติดตาม ผู้เป็นคนพิเศษ

ทำไมผมอ่านโพสนี้แล้วนึกถึงหนัง unbreakable หว่า

โน่วว ไม่เอาคนป่วยค่ะ