ผญ.ที่เล่นหนังโป๊นี่ น้ำแตกจริงๆเลยหรือครับ ทำไมมันดูแตกง่ายจัง

หัวข้อ: ผญ.ที่เล่นหนังโป๊นี่ น้ำแตกจริงๆเลยหรือครับ ทำไมมันดูแตกง่ายจัง  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาดูหนังเอวีญี่ปุ่น  แค่ไอ้หนุ่มเอานิ้วแหย๋ ชักเข้าชักออก2-3ที ผญ.ร้องจนลั่นทีวีไปหมด มันเสียวเร็วอย่างนั้นเลยหรือ 55555 เอานิ้วถูเม็ดไม่กี่ที ฉี่ราดแล้ว    5555 พวกหมอนวด ยังสู้พวกนางเอกหนังเอวี ไม่ได้เลยครับ 555

Facebook Comments

ออนไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

การที่ผู้หญิงน้ำแตกแบบในหนังนั้น แตกได้จริงนะครับ
แต่จะแตกแค่บางคนเท่านั้น ที่จะแตกน้ำกระจายแบบนั้นได้ ซึ่งเป็นส่วนน้อย

ถ้าเป็นแฟนหนัง JAV จริงๆ จะสังเกตุว่า
มีดาราสาวไม่กี่คนหรอกครับ(ถ้าเทียบกับดาราทั้งหมด) ที่จะน้ำแตกกระจายแบบนั้น
อันนี้ต้องเรียกว่า เป็นความสามารถส่วนบุคคลของเธอนะ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 306

มีทั้งจริงและเฟค แต่ดาราใหม่ๆให้สัมภาษณ์ว่าเสร็จจริง เพราะดาราชายเก่งมากเรียกว่าทำถูกจุดรู้จังหวะก็ได้นะคะ มันก็เสร็จไวๆได้แน่นอน

ออฟไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 4

ที่น้ำพุ่งก็มีจริงๆแหละ ส่วนตัวก็เคยเจอครั้งนึงนะกับแฟนเก่า แต่ไม่ได้เหมือนกับในหนังที่พุ่งแรงกว่าฉี่อีก
เป็นแบบแค่ปิ๊ดออกมาประมาณนึง เคยเจออ่านวิธีทำให้ผู้หญฺิงน้ำแตกเหมือนกัน แต่ลองทำแล้วไม่ได้ผล
เพราะตอนสุดท้ายต้องทำแรงมาก ต้องเอา2นิ้วกวักน้ำออกมา ผู้หญิงก็เจ็บพาลหมดอารมณ์กันไป

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 121

ไอ้ทีสองทีนี่เป็นไปไม่ได้ค่ะ ดูจากคลิปตัดต่อมาเหรอ?
มันต้องใช้เวลาในการบิ้วและกระตุ้นนานเหมือนกันแหละ
ตอนแรกนึกว่าตัวเองจะน้ำแตกแบบนี้ไม่ได้ แต่ล่าสุดมีคนทำให้สำเร็จไปแล้วเตียงเปียกไปหมดเลยล่ะ เค้าว่าน้ำพุ่งไม่แรง แต่อื้มมันก็พุ่งอยู่จริงๆ นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

ผู้ชายน้ำแตกเป็นเรื่องธรรมดา แต่ผู้หญิงน้ำแตกมันไม่ได้ง่ายขนาดนั้นนะ
ถ้าเสียวมากควบคุมกล้ามเนื้อตรงนั้นไม่ได้มันก็มีแตกบ้างแหละ
แต่น้ำเยอะๆ ในเอวีนั่นเค้าดื่มน้ำเยอะๆ แล้วฝึกทำกันอยู่นะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ