เป็นเรื่องผิดปกติใหม ที่ผู้หญิงบางคนที่ชอบแต่งตัวโป้ ๆ แต่ไม่ได้รู้สึกอายอะไรเลย

หัวข้อ: เป็นเรื่องผิดปกติใหม ที่ผู้หญิงบางคนที่ชอบแต่งตัวโป้ ๆ แต่ไม่ได้รู้สึกอายอะไรเลย  (อ่าน 674 ครั้ง)

ออฟไลน์ brabra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -47

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นเรื่องผิดปกติใหม ที่ผู้หญิงบางคนที่แต่งตัวโป้ ๆ แต่ไม่ได้รู้สึกอายอะไรเลย เช่น เพื่อนสาวร่วมงานของผม ที่ใส่เสื้อแขนสั้นสีขาวเนื้อผ้าค่อนข้างจะบาง ๆ โชว์ยกทรงไปทำงาน แบบไม่ใส่เสื้อคลุมอะไรปกปิดอีก และใส่กระโปรงสั้น ๆ ซึ่งเธอก็ไม่รู้สึกอายนะ บอกผมว่าแฟนของเธอชอบซะด้วยซำ้ครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

แล้วแต่คนครับ อยู่จิตใจคน บางคนก็คิดว่าปกติครับ

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

ผมว่าปกตินะครับ เพราะผู้หญิงสมัยนี้ก็แต่งตัวชอบโชว์สัดส่วนตัวเองกันทั้งนั้นอะครับ

ออนไลน์ noo_ann

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เป็นเรื่องปกติมากค่ะ  ยิ่งหุ่นดี ก็ยิ่งรู้สึกอยากจะโชว์  ไม่งั้นจะลงทุนดูแลหุ่นให้ดีกันทำไมคะ เวลาใส่ชุดว่ายน้ำยังจะดูโป้ซะกว่า บางคนชอบโชว์ซะด้วยซ้ำ ถ้าโดยส่วนตัวของแอนเอง  เวลาไปทำงานแล้วแต่สถานการณ์ แต่ถ้าไปเที่ยว  หรืออยู่บ้านก็ออกแนวโป้ๆ เหมือนกัน  กลัวแก่ไปแล้วไม่น่าดู คงไม่ได้โชว์  เวลามีคนสไตน์ที่เราชอบแอบมองมันตื่นเต้นดี  แต่ก็มีบางครั้งที่เผลอลืมตัว จนทำให้บางคนทำอะไรไม่ถูกก็มี

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

สรุปผู้หญิงที่ชอบโชว์ คือเขาไม่ว่าใช่ไหม ถ้าเราจะมองเขานานๆ   ::)
ทุกทีจะเหล่ๆมอง เวลาเขาหันหน้ามา จะรีบหันมองไปทางอื่น 5555+