กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
เดี๋ยวมาต่อนะคะ
รอแป๊บน้าาาา  กะลังนั่งเขียนอยู่ค่ะ  :)

ส่งช้า หาการบ้านมาส่งเพิ่มเบย ชดเชยๆ

5555  น่าสนใจค่ะ  ;D
2
รอแป๊บน้าาาา  กะลังนั่งเขียนอยู่ค่ะ  :)

ส่งช้า หาการบ้านมาส่งเพิ่มเบย ชดเชยๆ
3
4
แชร์ประสบการเซ็กส์ / Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« กระทู้ล่าสุด โดย Nikar เมื่อ วันนี้ เวลา 11:38:47 am »
เสร็จด้วยนิ้วตัวเองจะฟินอีกแบบนึง เสร็จด้วยนิ้วผู้ชายจะฟินอีกแบบ แต่แฟนชอบถามว่า เสร็จกี่ครั้งแล้ว โอย ใครจะไปนับ แต่เป็นคนเสร็จไว เสร็จได้หลายครั้ง ลงลิ้นเสร็จไวสุด
5
ตามหัวมูครับ ผมอายุ31 สูง171 หนัก68 ออกกำลังกาย ชอบนั้งชิลครับ

6
เกี่ยวไหมที่ บางคนดำ บางคนไม่ดำ ขึ้นอยู่กับอะไร
สิ่งแรกที่จะบอกคือ พันธุกรรมของพี่น้องบางคนจะดำมาแต่กำเนิดก็มีนั่คือคนผิวดำ แต่ถ้าหากผิวขาวแต่ส่วนนั้นดำก็มีเยอะ แต่ถ้าผิวขาว ตรงนั้นแรกๆยังไม่ดำ เกิดมาจากการช่วยตัวเองบ่อยๆๆ เขี่ยบ่อยๆๆ เอาบ่อยๆๆ แบบเอาของใหญ่ๆๆสอดใส่ก็จะเสียดสีแคมนอกจะดำคล้ำเลยก็มีบางคนนี้จะบานออกมายับเยินเลยก็มี!!

แล้วสามารถดูแล้วรู้ได้หรือป่าวว่า หอยแบบไหนผ่านศึกมาเยอะ
การดูจะดูได้ง่ายมากแคมนอกห่างออกจากกัน ไม่แนบแน่น บางคนแคมนอกดำคล้ำแยกออกจากกัน บางคนโดนถล่มซะยับเยินเหมือนแคมนอกไม่อยู่ในสภาพที่เหมือนเดิมก็มี บางคนอาจจะมองดูได้ว่าหอยนี้กำศึกมาโชกโชนมากเพียงใดดูได้ง่ายเวลานั่งจะถ่างขาออกบ่อยๆเพราะหุบไม่ลงไงละ 555
7
มารอพร้อมมื้อเช้าอีกวันนึง ใช่หมอที่เดาในใจมั้ยน้ออออ

คิดเหมือนกันรึเปล่าบี 2
8
ขอบคุณที่มาแชร์ให้กับทุกคนรับรู้ฉันชอบทุกๆเรื่องราวของคุณมันดีและยอดเยี่ยมมากๆเลย
สุขภาพ
9
พอจะมีใครแนะนำได้บ้างครับ
ราคาเท่าไร
หากยินดีพาไปเทสต์สถานที่ด้วยตัวเองด้วยจะดีมาก
10
มารอพร้อมมื้อเช้าอีกวันนึง ใช่หมอที่เดาในใจมั้ยน้ออออ
หน้า: [1] 2 3 ... 10