ผู้ชายส่วนใหญ่ซีเรียสกับหน้าอกผู้หญิงมากไหมคะ

หัวข้อ: ผู้ชายส่วนใหญ่ซีเรียสกับหน้าอกผู้หญิงมากไหมคะ  (อ่าน 396 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

โดยส่วนใหญ่ผู้ชายจะซีเรียสกับหน้าอกมากน้อยแค่ไหนคะ ไม่ว่าจะเป็นความเต่งตึง หย่อนคล้อย(จากการมีลูก)
หรือไม่ว่าจะเป็นขนาด แม้กระทั่งสี แล้วถ้าหากแฟนมีลูกแล้ว ขอทำหน้าอกจะให้ทำกันไหมคะ เพราะอะไร
ต้องขอบอกว่าผู้หญิงหลายๆคนซีเรียสมากเพราะกลัวแต่งตัวไม่สวย และเรื่องความมั่นใจอีกต่างๆนาๆ

Facebook Comments

ออนไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: ผู้ชายส่วนใหญ่ซีเรียสกับหน้าอกผู้หญิงมากไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 06:53:51 am »

คงแล้วแต่รสนิยม และความจำเป็นอื่นๆ ของแต่ละคนครับ

อย่างแฟนผม ชอบถ่ายรูปนู๊ดเล่น ถ่ายกันเองอาจจะไม่ได้เครียดนัก แต่พอมีช่างภาพอื่นๆ มาถ่ายด้วย หลายคนจะแนะนำแฟน ให้ไปทำหน้าอก
เพราะของแฟนมีอายุแล้ว ใหญ่แต่ยานคล้อย ทำให้ถ่ายรูปไม่สวย  ตอนแรกๆเธอก็ยังไม่คิด แต่พอเห็น งานพวกนางแบบอื่นๆ เธอก็อยากทำบ้าง
จะได้มีรูปสวยๆ ครับ

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

Re: ผู้ชายส่วนใหญ่ซีเรียสกับหน้าอกผู้หญิงมากไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 07:44:20 am »

ไม่ซีเรียสมั้ง แต่บางทีก็ชอบบ่นบ่อยๆ จังเลย
แต่ถึงบ่นก็กินอยู่ดี

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 09:39:06 am »

ผมคนหนึ่งที่ไม่สนครับ แค่อย่ามี  3  เต้าก็พอ555555
ทำไปก็ของปลอมอีกนั้นแหละ  ต้องทำจิตใจเราไห้ชอบกับมันครับ
เอาตรงนั้นไปเล่น กับ ของของเค้าซิ..

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 03:09:15 pm »

ผมไม่ซีเรียสนะ แต่ได้ใหญ่ก็ดีจะใหญ่ธรรมชาติหรือทำก็ได้หมด ยิ่งอวบๆนมใหญ่นี่ของชอบเลย

ออฟไลน์ New Tiger

• *
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 03:41:26 pm »

คงปฏิเสธไม่ได้หรอกครับว่ามนุษย์ไม่ชอบความสวยงาม. แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นความสวยงามประกอบไปด้วยหลากหลายวิธีหลากหลายรูปแบบ
    ส่วนตัวมองว่าขนาดเล็กใหญ่อาจจะไม่ได้สำคัญมากนะ แต่ความสำคัญของมันอยู่ตรงทรวดทรงลักษณะและรูปร่าง การจัดวางที่ถูกที่ถูกทางมากกว่า การปล่อยให้หน้าอกหย่อนคล้อยโดยไม่ได้รับการดูแลอย่างดีนั้นอาจจะส่งผลเสียต่อสภาพความรู้สึกจิตใจ ของแฟน ได้เช่นกัน
   ผมจึงอยากแนะนำให้ท่านผู้หญิงท่านทั้งหลาย มันดูแล หน้าอกยกกระชับด้วยครีมในรูปแบบต่างๆปัจจุบันนี้มีหลากหลายยี่ห้อและหลากหลายวิธีในการยกกระชับหน้าอก ทาด้วยครีมและออกกำลังกาย เพื่อความสุข ของคุณทั้งสองคนจะได้มีมากขึ้น เพราะฝ่ายชายมีความสุขเขาก็จะมอบความสุขให้คุณอย่างเต็มที่....
   และ ขอโทษด้วยนะครับถ้าผมใช้วาจาในการตอบคำถามนี้ ผิดไป ขอโทษด้วยจริงๆครับ

พี่เสือหมอนวด...หุ่นนักกีฬา ยินดีนวดน้ำมันอโรมา ชวนผ่อนคลายสไตล์เสือโคร่ง.....ปลอดภัยนะตะเอง
ลายแทงคะ 0632452536

ออนไลน์ snozzyy

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 03:22:32 pm »

สำหรับผม ถ้าเป็นแฟนยังไงก็รักครับ