แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า

หัวข้อ: แบบนี้ถือว่าแตกในแล้วไหม และมีโอกาศท้องหรือเปล่า  (อ่าน 1264 ครั้ง)

ออนไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 50

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอบคุณที่เข้ามาตอบกันค่ะ คราวหน้าจะไม่ให้มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีก ไม่ทันระวังจริงๆคะเรื่องถอดถุงออก
เราเองไม่พอใจมากที่โดนทำแบบนี้ มาลองนึกๆดูไม่รู้เอาออกไม่ทันหรือตั้งใจกันแน่ แต่วันนั้นพอเช้าก็รีบไปซื้อยาคุมมากินไว้แล้ว
เรื่องโรคขอให้ไม่มีเถอะคะจะไม่พลาดอีก

Facebook Comments

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

แบบนี้เสร็จในนะครับ ต้องหายาคุมกินภายใน48ชั่วโมงครับ