รีวิวvitalmax

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวvitalmax  (อ่าน 527 ครั้ง)

ออฟไลน์ K.โต้ง

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวvitalmax
« เมื่อ: กันยายน 27, 2017, 02:10:12 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

เริ่มกินไป1เม็ดช่วงเวลา9โมงเช้าหลังกาแแฟ+ขนมนิดหน่อย
ผ่านไป1ชั่วโมง ไม่มีอาการข้างเคียงอะไร เป็นยาที่นิ่งมากๆ
แฟนกลับมาบ้านตอนบ่าย4โมงเย็น ประมาณ7ชั่วโมงหลังจาก
ทึ่กินยา ตอนนี้รู้สึกว่ามันมีอาการแข็งตัวเมื่ออยู่ใกล้แฟนแค่นั่ง
ดูทึวีก็เริ่มแข็งแล้ว แต่ไม่ได้มีอะไรกัน น้องชายก็อ่อนตัวไปเอง
เป็นยาที่เป็นธรรมชาติดีมากๆ พอเข้านอนประมาณ5ทุ่ม เริ่มจะ
มีอาการแข็งขึ้นมาทันทีรู้สึกว่ามันจะอวบๆด้วย ไม่มีอ่อนตัวขณะ
ทำภารกิจ ความอึดก็ปกติ แต่ชอบที่ความแข็งและมีความอวบที่
เป็นธรรมชาติมาก แต่ทำแค่ยกเดียวก็พักผ่อนตื่นเช้ามาไม่มีอาการ
ข้างเคียงอะไร ยอมรับว่าvitalnaxฤทธิ์ยาอยู่ได้ประมาณ3วันจริงๆ
ครับ ผมอายุ52ปี ส่วนภรรยา 35ปีครับ ไว้เผื่อได้มีโอกาสมียาตัวอื่น
ที่ทางแอดมินรับสมัครผมจะมารึวิวให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2017, 01:45:05 pm โดย admin »

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: รีวิวvitalmax
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 01:43:41 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชายดีๆนะครับ