พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > ถามตอบเรื่องเพศปัญหาเซ็กส์เรื่องบนเตียง

อะไรเป็นสาเหตุให้ยอมมีเซ็กส์ครั้งแรก หรืออะไรทำให้ใจแตกกัน?

(1/2) > >>

noo_ann:
  อยากรู้ค่ะว่าแต่ล่ะคนอะไรเป็นสาเหตุให้มีเซ็กส์ครั้งแรก หรือโดนเปิดซิง ซึ่งสำหรับเรา คิดว่าคนในครอบครัว มีส่วนอย่างมาก  อย่างแรกคือตอนอายุ 16 พ่อแม่แยกทางกัน และแอบเห็นแม่แอบมีอะไรๆ กับคนข้างบ้าน อย่างต่อมาคือเราถูกส่งให้ไปอยู่กับลุงแล้วไปเที่ยวกลับบ้านดึก โดนลุงตบ หาว่าไปนอนกับผู้ชายเพราะมีคนมาฟ้อง ทั้งที่เราไม่ได้ทำ วันต่อมาเราไปค้างหอเพื่อนเลยประชดด้วยการลองโดนเปิดซิงจริงๆ กับเพื่อนของเพื่อนที่เราไม่ได้รักและรู้จักกันแค่วันเดียว พอเริ่มต้นด้วยการโดนเปิดซิงกัยคนที่ไม่ได้รัก เราก็ไม่ค่อยหวงตัว ใครมาจีบไม่เกินครึ่งเดือนก็ยอมมีอะไรด้วยหมด สุดท้ายกลายเป็นตนที่คบกับใครไม่ยั่งยืน พอตอนนี้เริ่มมากขึ้นจึงคิดว่าไม่เหมาะเท่าไหร่ เลยอยากรู้ว่าครั้งแรกของคนอื่นมาจากสาเหตุอะไร แล้วมันมีผลกับชีวิตต่อมาแบบไหน

k123:
สำหรับผมเรื่องมันซับซ้อนครับ ก็เกิดจากความจะว่าหวังดีหรือความโง่ของตนเองหรือเปล่ามิทราบ ที่อยากจะช่วยแก้ปัญหาให้กับแฟน ที่โดนรังควาญจากแฟนเก่า แต่ปัจจุบันพอมาคิดย้อนกลับ บางครั้งก็นึกเสียใจที่ตัวผมเองทำเหมือนกัน เพราะเหมือนมันจะเป็นการหาปัญหามาสู่ตัวเอง

Jijee:
เซ็กครั้งแรกเกิดจากความรักเลยค่ะ และเราอยากลองกับแฟนเราค่ะก็เลยยอม แต่เขาก็เป็นคนแรกและคนเดียวในชีวิตเรานะคะ

Little monster:
Sexครั้งแรกเพราะอยากลอง กับแฟน
ปัจจุบันมีเพื่อความบันเทิงกับคนรู้ใจ 555

maaogun:
sexครังแรก ก็เพราะอยาก เงี่ยนด้วยแหละ

กับแฟนคนแรกเช่นกัน แต่เธอเคยมีมาแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version