พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > ถามตอบเรื่องเพศปัญหาเซ็กส์เรื่องบนเตียง

มีความคิดอยากลองของหมาหนูเข้าข่ายคนบ้าหรือเปล่าคะ

(1/4) > >>

หนูบ้าหรือเปล่า:

ที่บ้านมีหมาโกลเดนตัวโตเรื่องมันคือว่าหนูเคยดูคลิปที่เพื่อนๆมันเปิดที่โรงเรียนมีคนเอากับหมาตอนดูก็รู้สึกว่าอุบาทสกปรก
แต่พอตอนอยู่บ้านคนเดียวแล้วชอบนึกถึงคลิปนั้นแล้วมีความรู้สึกว่าอยากลองทำแต่พยายามทำแล้วหมามันไม่เอาด้วยน่ะคะก็เลยยังไม่สำเร็จสักครั้งพยายามเอาขนมมาหลอกมันก็จะกินแต่ขนมหรือเขาต้องเอาอะไรทาจิ๋มเพื่อให้น้องหมาเกิดอารมณ์ก่อนเห็นในคลิปหมามันทำได้ยังกะเป็นคนเลย อยากรู้ว่าเพื่อนผู้หญิงมีใครที่เคยคิดหรือเคยทำแบบเราบ้างไหม

boysamui:
ไม่ได้บ้าครับแค่อยากทดลองสิ่งที่แปลกใหม่เท่านั้นเอง
 :D

bleach3555:
มันก็มีโรคจิตประเภทนึง นะครับที่เกิดอารมณ์กับสัตว์ เคยเป็นข่าวเมื่อหลายปีมาแล้ว แต่ไม่ต้องคิดมากครับ แค่คิด ไม่เป็นไรหรอก

amazon:
ขอแนะนำอย่าเลยครับ เราเป็นมนุษย์นะไม่ใช่สัตว์เดรัชฉาน

natcasnova:
อย่าคิดเลยครับ ลองกับคนดีกว่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version