ขอสอบถามปัญหาแบบเด็ก ๆ หน่อยนะครับ

หัวข้อ: ขอสอบถามปัญหาแบบเด็ก ๆ หน่อยนะครับ  (อ่าน 1154 ครั้ง)

ออฟไลน์ songkha2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอสอบถามปัญหาแบบเด็ก ๆ หน่อยนะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 02:42:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่า ตอนที่ผมมีอะไรกับแฟน แล้วผมก็เล้าโลมอยู่เหมือนกันนะครับ ก็คิดว่า มีน้ำหล่อลื่นอยู่เหมือนกัน แต่พอจะใส่เข้าไป เท่านั้นละ ใส่ไม่เข้าเลยครับ ไม่รู้ว่า ติดอะไร ใส่ได้แค่รอยหยักเท่านั้นเองครับ ต่างคนเลยเซ็งกันเลยครับ ไม่รู้จะแก้ปัญหาอย่างไรดี

ปล.ขนาดของผมก็ธรรมดา ๆ ครับ ไม่ได้ใหญ่โตอะไรเท่าไรครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

Re: ขอสอบถามปัญหาแบบเด็ก ๆ หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 02:57:41 pm »

แค่มีน้ำไม่ได้หมายถึงผู้หญิงเค้าพร้อมแล้วเสมอไปนะ สำหรับผู้หญิงที่ฟิตๆ หน่อยใส่แรกๆ ก็เจ็บหมดอ่ะ ถ้ายังเล้าโลมไม่พอ ใช้นิ้วกับน้องชายเขี่ยๆ ถูๆ ให้น้ำออกเยอะๆ เลย ใช้นิ้วแยง แหวกเปิดทางให้ช่องมันขยายไว้ก่อนสอดใส่ก็ดีเหมือนกัน ค่อยๆ เพิ่มขนาดไป จะได้ไม่เจ็บ แล้วก็บอกผู้หญิงให้ผ่อนคลาย อย่าเกร็งด้วย

• *

Re: ขอสอบถามปัญหาแบบเด็ก ๆ หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 03:32:26 pm »

แค่มีน้ำไม่ได้หมายถึงผู้หญิงเค้าพร้อมแล้วเสมอไปนะ สำหรับผู้หญิงที่ฟิตๆ หน่อยใส่แรกๆ ก็เจ็บหมดอ่ะ ถ้ายังเล้าโลมไม่พอ ใช้นิ้วกับน้องชายเขี่ยๆ ถูๆ ให้น้ำออกเยอะๆ เลย ใช้นิ้วแยง แหวกเปิดทางให้ช่องมันขยายไว้ก่อนสอดใส่ก็ดีเหมือนกัน ค่อยๆ เพิ่มขนาดไป จะได้ไม่เจ็บ แล้วก็บอกผู้หญิงให้ผ่อนคลาย อย่าเกร็งด้วย

ครับผม ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำที่ดีครับ คือจะว่าไป ผมก็ยังใหม่เรื่องแบบนี้ครับ แล้วอีกอย่าง เวลาผมใส่ถุงยาง ใส่ได้สบายเลยครับ ลื่นปื้ด ๆ เลยครับ แฟนผมก็ไม่ค่อยเจ็บด้วยครับ แต่พอใส่สดเท่านั้นละ เกิดเรื่องเลย

ออฟไลน์ manamax

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 04:08:25 pm »

ถุงยางมีสารหล่อลื่นเคลือบมาให้ครับ เข้าง่ายกว่า

ถ้ายังใหม่ๆ บางทีแฉะแล้วก็ยังเข้ายาก ลองใช้ KY ช่วยครับ

ออนไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 30

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 05:45:20 pm »

ครับผม ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำที่ดีครับ คือจะว่าไป ผมก็ยังใหม่เรื่องแบบนี้ครับ แล้วอีกอย่าง เวลาผมใส่ถุงยาง ใส่ได้สบายเลยครับ ลื่นปื้ด ๆ เลยครับ แฟนผมก็ไม่ค่อยเจ็บด้วยครับ แต่พอใส่สดเท่านั้นละ เกิดเรื่องเลย

สด...ข้อเสียคือเล้าโลมไม่พอแรกๆ จะฝืดและเจ็บๆ หน่อย แต่ข้อดีคือทำไปนานๆ แล้วผู้หญิงจะไม่แสบแบบถุงยางที่ถ้าผู้หญิงมีน้ำหล่อลื่นมากๆ แล้วพอน้ำแห้งมันจะเริ่มแสบๆ เพราะสารหล่อลื่นมันหายไปนี่แหละ ซื้อเจลหล่อลื่นติดไว้ใช้เพิ่มหน่อยก็เป็นทางออกที่ดี แต่ดูดีๆ ว่าใช้กับถุงยางได้ไหมด้วยนะ แต่ถ้าอยากลองสด แนะนำให้ทำแบบที่บอกและใช้เจลช่วยเพิ่ม น่าจะดีขึ้นนะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 07:32:35 pm »

เบรินส์ให้แฉะสิครับ ช่วยได้เยอะ ค่อยๆๆทำอย่าเร่งรีบ อย่าให้เค้าเกร็งทำตัวตามสบาย  เอาแฮลกอฮอล์หน่อยดีไหม ช่วยได้เยอะ เค้าจะได้ไม่เกร็ง ถ้าผู้หญิงเจ็บให้หยุดก่อนอย่าฝืนเชียวล่ะ 3-4ครั้งเดียวก็ชิน ครั้งต่อไปมีเเต่ความเสียว ถ้าเค้ารับได้เมื่อไหร จัดไห้เต็มครับ  ;) ;) ;) ;)

เชื่อเถอะ พ่อบ้านเคย ผ่านมา

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 08:34:58 pm »

ซื้อเจลหล่อลื่นติดไว้ครับ เพราะว่าถึงแม้จะเบิร์นจนฉ่ำแฉะแค่ไหน ถ้าเราเป็นคนที่ปฏิบัติกามกิจนาน ยังไงน้องสาวก็ต้องแห้งครับ ถ้ามีเจลหล่อลื่นติดห้องไว้ก็เติมได้เรื่อยๆ ทำได้ตราบนานเท่านาน

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2017, 10:40:46 am »

ถุงยางมีสารหล่อลื่นเคลือบมาให้ครับ เข้าง่ายกว่า

ถ้ายังใหม่ๆ บางทีแฉะแล้วก็ยังเข้ายาก ลองใช้ KY ช่วยครับ

คือแฟนไม่ชอบให้ใช้พวกอย่างอื่นครับ ขนาดถุงยาง ไม่ค่อยยอมเลยครับ เขาบอกว่า เหมือนมีของแปลกปลอมเข้ามา

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2017, 10:43:25 am »

สด...ข้อเสียคือเล้าโลมไม่พอแรกๆ จะฝืดและเจ็บๆ หน่อย แต่ข้อดีคือทำไปนานๆ แล้วผู้หญิงจะไม่แสบแบบถุงยางที่ถ้าผู้หญิงมีน้ำหล่อลื่นมากๆ แล้วพอน้ำแห้งมันจะเริ่มแสบๆ เพราะสารหล่อลื่นมันหายไปนี่แหละ ซื้อเจลหล่อลื่นติดไว้ใช้เพิ่มหน่อยก็เป็นทางออกที่ดี แต่ดูดีๆ ว่าใช้กับถุงยางได้ไหมด้วยนะ แต่ถ้าอยากลองสด แนะนำให้ทำแบบที่บอกและใช้เจลช่วยเพิ่ม น่าจะดีขึ้นนะ

ขอบคุณมากครับ

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2017, 10:44:44 am »

เบรินส์ให้แฉะสิครับ ช่วยได้เยอะ ค่อยๆๆทำอย่าเร่งรีบ อย่าให้เค้าเกร็งทำตัวตามสบาย  เอาแฮลกอฮอล์หน่อยดีไหม ช่วยได้เยอะ เค้าจะได้ไม่เกร็ง ถ้าผู้หญิงเจ็บให้หยุดก่อนอย่าฝืนเชียวล่ะ 3-4ครั้งเดียวก็ชิน ครั้งต่อไปมีเเต่ความเสียว ถ้าเค้ารับได้เมื่อไหร จัดไห้เต็มครับ  ;) ;) ;) ;)

เชื่อเถอะ พ่อบ้านเคย ผ่านมา

ครับผม จะพยายามครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2017, 09:03:26 am »

ผมเดาว่า ของผู้หญิงคงจะพร้อมแล้ว เพียงแต่ของคุณผู้ชายแห้ง
หาเจลมาทาของคุณผู้ชายด้วย ของผู้หญิงไม่ต้องทำอะไรแล้ว

ในหนัง x เห็นผู้ชายใช้น้ำลายตัวเอง ทาของตัวเอง

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 03:42:21 pm »

รองใช้เจลหล่อลื่นนะครับ ไม่ก็ใส่ถุงยางอนามัยก็จะช่วยให้มีน้ำหล่อลื่นจะเข้าได้ง่ายครับ