รวมกันแชร์ประสบการณ์..(Sexกับคนใกล้ตัว)..ได้ที่นี่

หัวข้อ: รวมกันแชร์ประสบการณ์..(Sexกับคนใกล้ตัว)..ได้ที่นี่  (อ่าน 1413 ครั้ง)

ออนไลน์ สายเขียวเสียวนิดหน่อย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รวมกันแชร์ประสบการณ์..(Sexกับคนใกล้ตัว)..ได้ที่นี่

กระทู้นี้ผมตั้งขึ้นมาเพื่ออยากให้หลายคนร่วมกันแชร์ประสบการณ์ (Sexที่ตัวเองเคยมีกับคนใกล้ตัว) ผมเองคิดว่าหลายคนคงเคยมีประสบการณ์เหล่านี้แน่นอน นอกจากคู่ของคุณแล้วคุณคงจะเคยได้ร่วมsex กับคนอื่นๆเช่น เพื่อนที่ทำงาน,เพื่อนร่วมห้อง,พ่อตา,แม่ยาย,พี่ชาย,น้องสาว,ลูกชาย,หรือแม้แต่คนที่เจอแบบ One Nigth Stant แน่นอน ไม่ว่าจะตั้งใจหรือพลาดพลั้งไปมีอะไรกันก็แล้วแต่ วันนี้อยากให้ทุกๆคนที่เคยมีประสบการณ์เหล่านี้มาร่วมกันแชร์ดีกว่าว่าแต่ละคนเคยเจอแบบไหนกันมาแล้วที่เจอกันมานั้นเกิดจากสาเหตุใด?

*ส่วนตัวผมนั้นเคยมีครั้งหนึ่งเมื่อหลายปีมาล่ะ ครั้งนั้นมีงานรื่นเริงในหมู่บ้าน ก็ดื่มๆกันไปปกติ ตกค่ำผม แฟนผม และแม่ยาย ก็กับบ้านซึ่งแต่ละคนก็เมาพอสมควร กลับถึงบ้านผมพาแฟนผมเข้านอนจากนั้นก็พาแม่ยายเข้าไปนอนอีกห้องซึ่งห้องติดกันกับห้องผม(ช่วงนั้นพ่อตาทำงาน ตจว.)พอพาแม่ยายเข้าห้องเสร็จ ผมก็อาบน้ำจากนั้นก็ขึ้นไปนอนกะว่าจะทำภารกิจกับแฟน แต่เวลานั้นผมเองก็เมา 555 พอถึงเตียงปุ้บก็เริ่มทันที ครั้งนั้นไม่เหมือนทุกครั้ง ถึงตัวปุ้บถอดกางเกงเริ่มทันที ทำไปสักพักประมาณ 5นาที เสียงครางไม่คุ้น ผมพยายามตั้งสติดูตกใจมากครับเวลานั้น คนที่ผมกำลังซั่มอยู่คือแม่ยายผมซึ่งผมพึ่งรู้ว่าเข้าห้องผิด และขณะซั่มแม่ยายแกพอดีสติมาบ้างแกลืมตาดูผม ผมเลยถอดออกทันทีแต่แกคงรู้ล่ะแกโดนแล้ว แกเลยทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่แกก็บอกผมน่ะว่าช่วยแกจนเสร็จได้มั้ย ผมเองก็คิดในใจสักพักแล้วทำจนเสร็จ แกตอบสนองดีมากนะครับ คงเจอของใหม่ครางนี่แทบบ้า หลังจากเหตุการณ์ที่พลาดไปครั้งนั้น ผมจำจนถึงวันนี้ครับ แต่ก็ไม่มีอะไรกันอีกนะครับ...ทุกวันนี้เลยย้ายห้องมาข้างล่างกลัวเข้าผิดห้องอีก 555

เพื่อนๆมีประสบการณ์แบบไหนมาร่วมแชร์กันได้นะครับ หรือใครที่มีเรื่องที่ไม่สามารถบอกในนี้ได้ สามารถอินบ็อกมาบอกกล่าวปัญหาได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับ...!!

Facebook Comments

ออนไลน์ e20xcq

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: รวมกันแชร์ประสบการณ์..(Sexกับคนใกล้ตัว)..ได้ที่นี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 12:29:57 am »

แม่ยายอายุเท่าไหร่ครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

Re: รวมกันแชร์ประสบการณ์..(Sexกับคนใกล้ตัว)..ได้ที่นี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 02:50:06 pm »

น้องเมียพอได้ แต่แม่ยายเนี่ย ....   ;)

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 08:23:10 pm »

แม่ยายอายุเท่าไหร่ครับ
แม่ยาย 50 แต่หุ่นยังเชี้ยะ อิอิ

ออฟไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2017, 01:50:06 am »

เรื่องแบบนี้เท่าที่เคยคุยกับเพื่อนที่สนิท ก็เห็นว่ามีอยู่ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน

โดยส่วนตัวเองก็เคย  กับพี่ที่ทำงานที่สนิทกัน  แบบแหย่กันไปแหย่กันมาจนได้เรื่อง แล้วเหตุการณ์มันพาไป เป็นช่วงที่ทะเลาะกับแฟนพอดี  แต่ถ้าเล่าจะยาวค่ะ  ในส่วนของคนอื่นๆ  คิดว่าน่าจะมีอยู่พอสมควรเหมือนกัน  แต่ถ้าไม่สนิทกันจริงๆ  หรือแอบเอามาปรึกษากัน  คงไม่มีใครอยากเอามาเล่าให้ฟังกันหรอกค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2017, 09:55:11 am »

เรื่องแบบนี้เท่าที่เคยคุยกับเพื่อนที่สนิท ก็เห็นว่ามีอยู่ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน

โดยส่วนตัวเองก็เคย  กับพี่ที่ทำงานที่สนิทกัน  แบบแหย่กันไปแหย่กันมาจนได้เรื่อง แล้วเหตุการณ์มันพาไป เป็นช่วงที่ทะเลาะกับแฟนพอดี  แต่ถ้าเล่าจะยาวค่ะ  ในส่วนของคนอื่นๆ  คิดว่าน่าจะมีอยู่พอสมควรเหมือนกัน  แต่ถ้าไม่สนิทกันจริงๆ  หรือแอบเอามาปรึกษากัน  คงไม่มีใครอยากเอามาเล่าให้ฟังกันหรอกค่ะ
ขอบคุณครับ แต่ถ้าเป็นไปได้อยากให้เล่าให้ฟังสักนิดว่าเวลานั้นเป็นยังไงบ้าง และอีกอย่างในบอร์ดนี้คงไม่มีใครรู้หรอกมั้งครับว่าใครเป็นใคร อิอิ

ออฟไลน์ brabra

• *
  • พลังน้ำใจ: -39

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 12:45:22 pm »

เรื่องมีอยู่ว่า ประมาณ 4 - 5 ปีที่ผ่านมา ในวันนั้น เป็นวันที่ผมทำงานอยู่ที่ออฟิศตั้งแต่เช้า แล้วในวันนั้น เพื่อนสาวของผมคนหนึ่ง เธอคิดยังไงไม่ทราบ เพราะว่าตามปกติเธอจะแต่งตัวมาทำงานเรียบร้อยดี วันนี้ดูเธอแต่งตัวมาทำงานเซ็กซี่เอาซะมาก ๆ คือ เป็นเสื้อทำงานเอวลอยสีขาวบาง ๆ เห็นชุดชั้นในชัดเจนเลย และใส่กระโปรงรัดรูปแหกหน้าสั้นมาก คือยาวเลยก้นเธอมานิดหน่อยผมหาเรื่องเดินผ่านตรวจแถว ๆ เธอนั่งอยู่ประจำเหลือตามองอยู่เรื่อง ๆ และพอดีว่าวันนั้นทำงานดึกเหมือนกัน พอเลิกงาน ผมก็เลยลองชวนเธอไปกินข้าวด้วยกัน เธอก็ตอบตกลง เราก็เลยไปกันต่อสองคน พอสุดท้ายเมาได้ที่ก็จบกันที่มีเซ็กส์เตียงนอนครับ พอเช้ามาก็เลยถามเธอว่าทำไมแต่งตัวแบบนี้มาทำงานหล่ะ เธอก็ตอบว่า ปกติทางบ้านชอบให้เธอแต่งตัวเรียบร้อย แต่เธอนั้นมีนิสัยชอบเปลือยครับ ผมก็เลยแนะนำเธอว่าให้เปิดเผยไปกับทางบ้านเลย เก็บความรู้สึกไว้มันก็อึดอัด แล้วในปัจจุบันนี้เธอก็ยังทำงานที่เดิมครับ เธอจะใส่ชุดทำงานเสื้อบาง ๆ กระโปรงสั้น ๆ มาทำงานทุกวัน แต่การทำงานก็ยังดูปกติครับ ผมก็ยังแวะไปมีเซ็กส์ที่ห้องของเธอบ่อย ๆ และทุกครั้งที่เธอเปิดประตูให้ผมเดินเข้าไปข้างในห้อง ผมจะเห็นเธอในสภาพที่ใส่แค่ชุดชั้นใน อยู่ในห้อง (ภาพตัวอย่างประกอบ)  เธอบอกผมแค่ว่าเหลือเสื้อผ้าสำหรับใส่ออกไปทำงานแค่สามสี่ชุดก็พอ เรื่องก็มีแค่นี้ครับ

ออฟไลน์ เรียนรู้

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 01:21:25 pm »

มีกับเพื่อนสมันเรียนครับ
  เรื่องคือมาอ่านหนังสือบ้านผม บ้านผมจะไกลหน่อย บรเวณบ้านกว้าง เหมือนบ้านสวนเงียบๆ  มีบ้านทรงไทยอีกหลังหนึ่ง คุณพ่อ คุณแม่ไม่ค่อยอยู่ท่านไปทำงานผมเรียนภาคค่ำ พอดีจะมีสอบ เพื่อนสาวมาอ่านหนังสือแล้วจะไปเรียนด้วยกัน เธอขับรถมาไม่บอก หรือนัดอะไรเลย เธอขับรถมา เราก็พึ่งตื่นเดินไปเปิดประตูเธอก็มาเข้ามาบอก
"เย็นนี้จะสอบมาอ่านหนุงสือบ้านเธอเงียบดี เย็นด้วย "
ผมก็ตอบเธอไป "ได้เลยตามสบาย"
   โดยปกติผมไม่ได้ใส่กางเกงใน รีบลงมาเปิดประตู เธอนั่งอยู่ที่พื้น ผมก็นั่งบนโต๊ะ ยกขาขึ้นมา ใส่กางเกงบอล มันก็ห้อยออกมาโชว์ นึกขึ้นได้ เหลือมมามองหน้า เธอ เธอมองมาแบบตาโต นัสัยเลยเสียแกล้งโชว์เลย ที่นี้มันก็แข็งทำเป็นกางหนังสืออ่าน แต่ตาเหลือบมองเธอ ชื่อสาว  สาวมองแล้วหน้าแดง ทำเป็นเอาหนังสือมาอตั้งบัง แต่มุมผมจะมองเห็นหน้าเธอว่าหันมาทางดุ้นผม ซึ่งหนังหุ้มปลายมันถอกขึ้น ลองดกร็งให้หัวมันกระดก เธอยิ่งตาลุกโต  ปากก็แกล้งถาม เฮ้ยหน้าใหน  เสียงเธอตอบแบบตะกุกตะกัก  ที่วงๆไว้อ่ะ  ผมก็ยิ่งนั่งอ้าให้มันห้อยออกมาทั้งพวง เธอยิ่งหน้าตื่นใหญ่  ซึ่งของผม รอบวง6.5นิ้ว ยาว 7นิ้วได้  แกว่งให้เธอดู  ซักพักผมก็เริ่งเงี่ยน เอาไง  เลยลุกเดินไปเอาน้ำมากินให้ สาวด้วย  คราวนั่งนั่งใกล้กว่าเดิมแค่ ห่างแค่ ฟุตเดียว   สาวเอามือมาจับที่ลำควยแบบเบามือ ผมสะดุ้ง สาวถามว่า โชว์เหรอ  ผมเลยบอกว่าอยากเล่นก็เล่นเลย  สาวจับของผมชักว่าวมือเธอเบามากมืออุ่นๆ  แล้วก็เอาปากมาอมเลียดูดท่อนผม  ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อ สาว จับนม เฮ้ยใหญ่ไม่ใช่เล่น สาวจับผมรุโกางเกงออก  ผมให้เธอลุกขึ้นถอดทีเดียวทั้งกางเกงนอกกางเกงใน เห็นหมอยเธอบางๆไม้รก  เอามือซ้ายเขี่ยหัวนม นิ้วมือขวาบี้เม็ดแต่น้ำเธอ  ออกมาเยิ้มหน้าร่อง ล้างเขี่ยเม็ดจีสปอร์ตปากก็เลียเม็ด
ซักพัก สาวไปฟินแลนด์ สาวผลักผมนอนลง เอาหีเธอมาถูปากผมต่อเลย ทั้งเลียทั้งดูด เสียงสาวซี๊ดปากไม่ขาด บอกแต่ใจจะขาด  น้ำแตกอีกรอบคาปาก สาว ลุกเอาหีออกจากปากผม ไปนั่งข้างๆ หีสวยสวยแคมชมภู กลีบปิดเม็ดเท่าปลายนิ้วก้อยผมดูดจนยื่นออกมาเลย   ผมเปลี่ยนมานั่งเอนหลัง กับโชฟา สาวลุกขึ้นมานั่งค่อมจับควยผม จ่อรู คำที่จำได้ขึ้นใจจากปากสาว  อยากลองโดนควยจริงมานานแล้ว วันนี้ขอจับเย็ดน๊ะ สาวจับควยผมจ่อพยายามนั่งลงมาแต่มันแน่น จนผมเสียวหัวควยมา   บอกสาวค่อยลุกแล้วค่อยๆกด ทำได้ 2-3 ทีผมยกบั้นเอวเย็ดสวนเลย สาวร้อง ลั่นเลย มือกอดผมแน่นเลย  บอกคับแน่นมาก  สาวบอกพึ่งเคยเจอควยใหญ่ยาวแบบนี้  สาวนั่งซักแป๊บเริ่มค่อยๆขยับ บอกมันชนปากมดลูกเลยแล้นั่งขยี้เอวร่อน ปากก็ซี๊ดร้อง ปนไป จน สาว กระหีถูควยแรงขึ้นเร็วขึ้น ซักพักเธอกระตุกเป็นน้ำที่ 3 ที่คาควยผม ผมจับก้น สาว ยกแล้วกดลงเธอคงเสียวคราวนี้ได้จังหวะ กระแกหีกับควยแบบสุดๆ เธอเสร็จอีก ผมน้ำจะแตกบอกสาว รีบลุก เอาปากมาอมควยดูดน้ำพ่นใส่ปาก เลียจนท่อนควยสะอาด   กว่าจะไปสอบตอนเย็นผม เย็ดกับสาว ผมไป 3 น้ำแต่สาว ไม่ต่ำกว่าสิบ  บอกผมว่า แน่นเสียวหีมากครั้งแรกที่เจอของจริง  หลังจากนั้นจะมาอ่านหนังสือบ้านผมบ่อยมาก

ออฟไลน์ pk01

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 06:38:36 pm »

เคยมีครับกับเพื่อนผู้หญิง เค้ามาหาผมที่อพารท์เมนต์ เราไปออกไปกินข้าวแล้วดริ๊งกันสองคนพอสมควร แล้วกลับมาก็ดื่มกันอีกนิดหน่อย หลังจากได้ที่แล้วเค้าก็ขึ้นห้องไปอาบน้ำ ผมก็ตามขึ้นไป หลังจากนั้นก็ขึ้นมานอนข้างๆกัน ผมขอเค้าจูบ ตอนนั้นคงเมากันทั้งคู่ เค้าและผมก็ยังโสด เค้าก็ยอมให้ผมจูบ พอจูบกันได้ที่แล้วก็บรรเลงเลยครับ เราผลัดกันเล้าโลม อารมณ์ตอนนั้นตื่นเต้นสุดๆครับ แล้วเค้าก็ใช้ปากให้ หลังจากนั้นก็ได้สอดใส่กัน ของเค้าฟิตดีมาก เรามีความสุขกันคืนนั้น