พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > พูดคุยแนะนำตัวเรื่องทั่วไปและโพสหาเพื่อนรู้ใจ

อยากใด้ FWB ให้เดือน 20,000 บาท ส่วนตัวอายุ 37 ทำธุรกิจส่วนตัว

(1/1)

Onono:
อยากใด้ น้องที่ชอบเหมือนกัน ชอบเรื่อง Sex แต่ไม่ใด้หมกมุ่นนะครับ อาจเอาอึดหน่อย
ส่วนตัวออกกำลังกายเข้ายิมเกือบ ทุกวัน สนใจทิ้งไลน์หรือทักมาข้อความมานะครับ ขอหุ่นดี น่ารัก อวบใด้ สนใจคุยกันนะครับ

witthaya:
สวัสดีครับ ชื่อ วิท ครับ หนุ่มใหญ่อายุ 42 ครับ ลอวทักทายมาคุยได้ครับ อยากได้เพื่อนกัน ดูหน้าตาทางไลน์ก่อนได้ครับ ชอบเอาใจสาวๆ ไอดี Wichart00

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version