พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > พูดคุยแนะนำตัวเรื่องทั่วไปและโพสหาเพื่อนรู้ใจ

หลงรัก..FWB ทำไงดีคะ...

(1/2) > >>

standbyme:
ว่าด้วยเรื่อง กฏ 3 ข้อของ FWB เทอบอกมาดังนี้...
1. ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว
2. ห้ามงอน..ห้ามน้อยใจ..
3. ต้องเว้นระยะห่าง ไม่เจอกันบ่อยๆ..

ตอนนี้แหกกฏครบ 3 ข้อแล้วค่ะ... อยากได้มาไว้ที่บ้าน...ทำไงดี 5555

Hot December:
นั่นแน่ นึกว่าหายไปไหนมา ...

เรื่อง fwb เนี่ย เค้ามีครอบครัวแล้วมั้ยคะ ถ้ายังไม่มีก็ใช้มารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน โน้มน้าวให้เค้าเปลี่ยนความสัมพันธ์ให้ได้ แต่ถ้าเค้ามีครอบครัวแล้ว ... ทำใจค่ะ อย่าทำให้ครอบครัวเค้าเดือดร้อนนะคะ แล้วมองหาคนใหม่ เพื่อไม่ให้ใจเราบางไปมากกว่านี้

จากใจคนที่ตัดใจจาก fwb ที่มีครอบครัวได้แล้วค่ะ

ปล. ขอบคุณโพย Top 5 ของคุณ standbyme ที่ทำให้เราผ่านจุดนั้นมาได้ ฮ่าาา หมอนวดช่วยได้เฉย :D

standbyme:
ที่หายหน้าหายตา  แอบไปสานสัมพันธ์อันตรายอยู่ค่ะ 5555
ด้วยความที่คิดว่าเราก้อสายแข็งพอตัวอยู่นะ...ไอเรื่องจะเผลอใจอะไรนี่.....เราน่าจะจัดการใจตัวเองได้อยู่
 แต่จู่ๆ อาการอยากได้ไว้คนเดียว ก้อโผล่มาเฉย..555
สงสัยต้องมองหาใหม่ๆ ไว้ Balance หัวใจอีกซักคน สองคน  5555

ปล. ขอบคุณนะคะที่ยังไม่ลืม กระทู้ Topfive ตัวปัญหา 5555  ไม่ได้นวดนานแล้ว นานๆ จะเข้ามาอ่านการบ้านพวกนางแก้คิดถึง 555

--- อ้างจาก: Hot December ที่ กรกฎาคม 31, 2021, 08:45:23 pm ---นั่นแน่ นึกว่าหายไปไหนมา ...

เรื่อง fwb เนี่ย เค้ามีครอบครัวแล้วมั้ยคะ ถ้ายังไม่มีก็ใช้มารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน โน้มน้าวให้เค้าเปลี่ยนความสัมพันธ์ให้ได้ แต่ถ้าเค้ามีครอบครัวแล้ว ... ทำใจค่ะ อย่าทำให้ครอบครัวเค้าเดือดร้อนนะคะ แล้วมองหาคนใหม่ เพื่อไม่ให้ใจเราบางไปมากกว่านี้

จากใจคนที่ตัดใจจาก fwb ที่มีครอบครัวได้แล้วค่ะ

ปล. ขอบคุณโพย Top 5 ของคุณ standbyme ที่ทำให้เราผ่านจุดนั้นมาได้ ฮ่าาา หมอนวดช่วยได้เฉย :D

--- End quote ---

Little monster:
วิธีถอนใจจากใครสักคน เราว่า คงต้องสอดส่ายสายตามองใครๆ ที่ทำให้ใจสั่นแทนแหละ ให้ได้หวั่นไหวกันบ้าง 555
เป็นกำลังใจให้นะคะ

Orchid:

--- อ้างจาก: standbyme ที่ กรกฎาคม 31, 2021, 08:17:07 pm ---ว่าด้วยเรื่อง กฏ 3 ข้อของ FWB เทอบอกมาดังนี้...
1. ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว
2. ห้ามงอน..ห้ามน้อยใจ..
3. ต้องเว้นระยะห่าง ไม่เจอกันบ่อยๆ..

ตอนนี้แหกกฏครบ 3 ข้อแล้วค่ะ... อยากได้มาไว้ที่บ้าน...ทำไงดี 5555

--- End quote ---

เข้ามาเก็บข้อมูลเรื่อง FWB กับเขาบ้าง ... กระทู้นี้ แสดงให้เห็นว่า ขนาดสายแข็งก็ยังเผลอใจ .. แล้วเราจะเหลือหรอ !! 555

ส่วนตัวเห็นด้วยกับคุณ Hot December ค่ะ.. เราแนะนำอะไรไม่ได้เลย เพราะประสบการณ์ไม่มี

แต่ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ จขกท นะค่ะ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version