ไข่สั่นใช้กับสาวซิงจะมีปัญหามั๊ย

หัวข้อ: ไข่สั่นใช้กับสาวซิงจะมีปัญหามั๊ย  (อ่าน 460 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรียกเธอว่าพระเจ้า

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ไข่สั่นใช้กับสาวซิงจะมีปัญหามั๊ย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 04:52:29 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เพิ่งมาตั้งถามอันแรกรบกวนตอบด้วยนะคะ ถ้าเราเอาไข่สั่นไปให้คนที่ซิงอยู่ใช้ได้เปล่าคะ มันจะขยายเกินไปหรือเปล่ากรณีสอดใส่ด้วย

Facebook Comments

ออนไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -60

Re: ไข่สั่นใช้กับสาวซิงจะมีปัญหามั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 08:39:06 pm »

ใช้ได้ค่ะ น่าจะหมายถึงไข่สั่นเล็กๆ ประมาณใหญ่กว่านิ้วมือหน่อยนึงใช่ไหม?
เดี๋ยวนี้ช่วยตัวเองเราก็ใช้แค่นั้นแล้ว เพราะดิลโด้มันใหญ่และเจ็บเกินไป
ไม่ทำให้หลวมแน่ๆ แต่เรื่องเยื่อพรหมจรรย์จะขาดไหมนี่ไม่รับประกันนะคะ เพราะเยื่อนี้ขาดได้แบบถูกสอดใส่ และไม่ถูกสอดใส่อยู่แล้ว

• *

Re: ไข่สั่นใช้กับสาวซิงจะมีปัญหามั๊ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 08:47:03 pm »

ใช้ได้ค่ะ น่าจะหมายถึงไข่สั่นเล็กๆ ประมาณใหญ่กว่านิ้วมือหน่อยนึงใช่ไหม?
เดี๋ยวนี้ช่วยตัวเองเราก็ใช้แค่นั้นแล้ว เพราะดิลโด้มันใหญ่และเจ็บเกินไป
ไม่ทำให้หลวมแน่ๆ แต่เรื่องเยื่อพรหมจรรย์จะขาดไหมนี่ไม่รับประกันนะคะ เพราะเยื่อนี้ขาดได้แบบถูกสอดใส่ และไม่ถูกสอดใส่อยู่แล้ว
ไข่สั่นอันเล็กๆคะ เล็กกี่mmไม่แน่ใจ จะซื้อเอามาให้น้องมันไม่มีปัญหาใช่มั๊ยคะ ถ้าเอามาจี้จุดหรือสอดใส่เข้าไปขนาดมันเล็ก เวลาเจอของจริงเค้าจะรู้มั๊ยคะว่ามันไม่กระชับแบบซิงไม่มีอะไรสอด

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 304

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 08:54:26 pm »

ไข่สั่นเคยใช้อยู่ ถ้าใช้ภายนอกคิดว่าไม่มีปัญหาแน่นอน แต่ถ้าสอดใส่เข้าไปก็คงเหมือนตอนเราใช้นิ้วช่วยตัวเองแล้วสอดใส่เข้าไปคะ ขนาดพอๆกัน ส่วนเวลามีของจริง คิดว่าไม่น่ารู้นะคะขนาดมันต่างกันเยอะ เว้นแต่ว่าจะใช้พวกดิลโด้หรืออะไรใหญ่ๆเข้าไปอันนี้รู้แน่

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 106

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:09:03 pm »

เทียบกับของจริงแล้วขนาดต่างกันมากเลยค่ะ ไม่เป็นปัญหาของขนาดนั้นหรอก (ยกเว้นของคู่จะขนาดเล็กมากจริงๆ)
เวลามีอะไรกับคู่ตัวเอง เรายังมักเจ็บตอนโดนสอดตอนเริ่มตลอดเลย แล้วเค้าก็ว่ายังฟิตด้วย ถ้าอำว่ายังซิงอยู่เค้าก็เชื่อ
มั่นใจว่ามันไม่ทำให้จับได้ขนาดนั้นแน่นอน จับผิดว่าซิงไม่ซิงเนี่ย จับจากแอคติ้ง การกระทำต่างๆ ง่ายกว่าไปสังเกตที่ตรงนั้นซะอีกนะ

ก็อย่างที่คุณฟ้าใสว่ามันคล้ายๆ ใช้นิ้วนั่นแหละ เราก็เป็นคนไม่ชอบใช้นิ้วตัวเองด้วย ไข่สั่นอันยาวๆ นี่ก็ขนาดกำลังดีเลยล่ะ ถนัดกว่าเยอะ

ไข่สั่นอันเล็กๆคะ เล็กกี่mmไม่แน่ใจ จะซื้อเอามาให้น้องมันไม่มีปัญหาใช่มั๊ยคะ ถ้าเอามาจี้จุดหรือสอดใส่เข้าไปขนาดมันเล็ก เวลาเจอของจริงเค้าจะรู้มั๊ยคะว่ามันไม่กระชับแบบซิงไม่มีอะไรสอด

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:21:16 pm »

เทียบกับของจริงแล้วขนาดต่างกันมากเลยค่ะ ไม่เป็นปัญหาของขนาดนั้นหรอก (ยกเว้นของคู่จะขนาดเล็กมากจริงๆ)
เวลามีอะไรกับคู่ตัวเอง เรายังมักเจ็บตอนโดนสอดตอนเริ่มตลอดเลย แล้วเค้าก็ว่ายังฟิตด้วย ถ้าอำว่ายังซิงอยู่เค้าก็เชื่อ
มั่นใจว่ามันไม่ทำให้จับได้ขนาดนั้นแน่นอน จับผิดว่าซิงไม่ซิงเนี่ย จับจากแอคติ้ง การกระทำต่างๆ ง่ายกว่าไปสังเกตที่ตรงนั้นซะอีกนะ

ก็อย่างที่คุณฟ้าใสว่ามันคล้ายๆ ใช้นิ้วนั่นแหละ เราก็เป็นคนไม่ชอบใช้นิ้วตัวเองด้วย ไข่สั่นอันยาวๆ นี่ก็ขนาดกำลังดีเลยล่ะ ถนัดกว่าเยอะ

เราซื้อให้น้องสาวนะคะไม่ได้ใช้เอง ช่องคลอดค่อนข้างเล็กกังวลว่าจะมีปัญหา แค่นิ้วยังใส่ไม่ค่อยเข้ายังเจ็บ
ไม่มีปัญหาใช่มั๊ยคะ จะได้รีบหาเว็บสั่ง

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 106

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:26:57 pm »

ถ้าเล้าโลมก่อน ถึงช่องนั้นจะเล็กยังไงก็เข้าได้ค่ะ เด็กทารกยังออกมาจากตรงนั้นได้เลย
ถ้ากลัวเจ็บมากใช้เจลหล่อลื่นช่วยน่าจะดีขึ้นค่ะ ค่อยนวด ค่อยๆ เข้าเดี๋ยวก็เข้าได้เองนั่นแหละ
ช่วงห่างผู้ชายนานๆ เราก็ทำแบบนั้นอยู่นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 09:31:01 pm »

ถ้าเล้าโลมก่อน ถึงช่องนั้นจะเล็กยังไงก็เข้าได้ค่ะ เด็กทารกยังออกมาจากตรงนั้นได้เลย
ถ้ากลัวเจ็บมากใช้เจลหล่อลื่นช่วยน่าจะดีขึ้นค่ะ ค่อยนวด ค่อยๆ เข้าเดี๋ยวก็เข้าได้เองนั่นแหละ
ช่วงห่างผู้ชายนานๆ เราก็ทำแบบนั้นอยู่นะ
ขอถามแบบไม่น่าถามหน่อยคะ ที่จะซื้อคือให้น้องสาวนะคะอายุ13ปี  ส่วนที่จะถามก็คือ การช่วยตัวเองช่วยทำให้ลดอาการเจ็บเวลามีจริงได้เยอะไหมคะ เราเองตอนมีจริงเจ็บมากๆตอนนี้ยังมีเจ็บๆอยู่เลย

ออนไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:13:58 pm »

ไม่มีปัญหาครับ จะสั้นจะยาวถ้าผู้หญิงซิงไม่มีปัญหาครับเพราะว่าเขาไม่เคยผ่านผู้ชายมา คอนเฟริมครับ