เป็นผู้sexจัด เเต่เเฟนไม่สนใจTT

หัวข้อ: เป็นผู้sexจัด เเต่เเฟนไม่สนใจTT  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ unoma

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

เป็นผู้sexจัด เเต่เเฟนไม่สนใจTT
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 01:25:28 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปัจจุบันเราแต่งงานกับแฟนมา3ปีแล้ว มีลูกด้วยกัน1คน ตลอด3ปีที่ผ่านมา เรารู้ตัวว่าชอบเรื่องsex มาก คอยสะกิดแฟนทุกวัน55555 ส่วนแฟนก็ทำการบ้านบ้างไม่ทำบ้าง หลังๆขี้ๆ เวลาอยากมีsexก็ต้องเข้าไปอ้อน มุ้งมิ้งกับเเฟน

แต่ประมาณ 80% จะเป็นเราที่ขอมีอะไรกับแฟนก่อน หลังๆแฟนหนักข้อขึ้น บอกปฏิเสธอย่างเดียว เเละนอนก่อนบางครั้งก็เหนื่อยไม่ไหว ไม่มีอารมณ์ สาเหตุเเบบนี้เกิดจากอะไรคะ??

แฟนไปซื้อกินข้างนอก??หรือมีคนใหม่คะ???  :'( :'(

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2018, 01:27:45 pm โดย unoma »
Facebook Comments

ออฟไลน์ numja11

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: เป็นผู้sexจัด เเต่เเฟนไม่สนใจTT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 07:36:06 pm »

เเฟนคุณอาจเหนื่อยหรือปาวคะ อย่าคิดมาก   มันอาจไม่ใช่อย่างที่คุณคิดก็ได้นะคะ ;D

ออฟไลน์ mewhot33

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: เป็นผู้sexจัด เเต่เเฟนไม่สนใจTT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 05:27:15 pm »

เหมือนเม้นข้างบ่นคะ เเฟนคุณอาจเหนื่อยจากการทำงานก็สามารถที่ทำให้ไม่มีอารมณ์ได้เหมือนกันนะค้ะ อย่าคิดมากนะคะ

ออฟไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 01:45:14 pm »

ฟันธง ไอ้อาการเบื่อๆแบบเนี้ย มันมาจากจำเจ และเหนื่อยงาน   หากคนมีกิ๊กมันจะคึกกว่านี้ งานราษงานหลวงไม่บกพร่อง

ออฟไลน์ tanoda

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 09:04:25 am »

เคยได้ยินมาว่าการเปลี่ยนบรรยากาศก็ช่วยผ่อนคลายและกระตุ้นได้นะครับ เช่น ไปเที่ยว หรือ สร้างกลิ่นอโรม่าในบ้าน
ปล.อ่านมาจากเนท รอคนแนะนำเพิ่ม

ออฟไลน์ โมนา

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 10:36:52 pm »

อ่านแล้วนึกถึงตัวเองค่ะ
เข้าใจว่าเหนื่อย แต่ให้เราเริ่มตลอดมันก็ไม่โอนะ
หลังๆเลยไม่ค่อยได้ใช้แฟนแล้ว ทำเองก็ได้

เคยคิดว่าไปเที่ยวเปลี่ยนบรรยากาศคงดี
แต่เค้าบ่นเหนื่อยเดินทาง อยากพัก อดค่ะ  :'(

สาวออฟฟิสขี้เหงา

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 03:40:04 pm »

อยากเจอแฟนแบบนี้จัง
เมื่อก่อนแฟนผมสะกิดจัดให้ประจำ
ก่อนแต่ง2-3ปีและหลังแต่งมา ไม่จัดเลยครับ เซ็งสุดๆๆเลย

ออฟไลน์ test0

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:05:21 am »

ดีจังเลยคับ
ผมต้องรอแฟนหลับ แล้วแอบมาช่วยตัวเองประจำ

ในมุมมองผมนะครับ
ผมอยูกับแฟนมา 6 ปี เวลาที่เราจะมีอะไรกัน
มันก็จะเป็นสเต็ปเดิมๆ
ทำท่านี้ ต่อท่านั้น จบท่านี้
ผมว่ามันน่าเบื่อนะคับ
คงต้องเพิ่ม
1. เปลี่ยนบรรยากาศ สถานที่บ้าง
2. เครื่องแต่งตัว ให้เกิดอารมณ์ใหม่ๆ
3. เซ็กทอยก็ดี
4. ต้องกล้าที่จะคุยกันตรงๆ ถึงรสนิยมทางเพศของกันและกัน

หวังว่าพอจะช่วยได้นะครับ

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 04:15:10 am »

บางที่แฟนอาจจะเหนื่อยมากๆ ต้องการพักผ่อนก็ได้ครับ ไม่ก็ไม่มีอะไรไปกระตุ้นอารมณ์เค้าครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 07:55:27 am »

อาจจะเหนื่อยจากการทำงานครับ ลองหาโอกาสไปเที่ยวพักผ่อน เปลี่ยนบรรยากาศกันดู

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่รัก โดยหมอนวดชาย สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987