จำกันได้ไหมว่าเริ่มมีอารมณ์ทางเพศกันตั้งแต่อายุเท่าไหร่

หัวข้อ: จำกันได้ไหมว่าเริ่มมีอารมณ์ทางเพศกันตั้งแต่อายุเท่าไหร่  (อ่าน 768 ครั้ง)

ออนไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนี้อยู่ดีๆก็คิดเล่นๆว่าทำไมเราเป็นคนเซ็กส์จัดมีอารมณ์ทางเพศสูงและเราเริ่มมีอารมณ์ทางเพศครั้งแรกตอนไหน
จำได้ลางว่าน่าจะตอนอายุ12ตอนนั้นอยู่ป5 ย้ายโรงเรียนไปเรียนอีกโรงเรียนนึง แล้วเด็กผู้ชายโรงเรียนนั้นมันก็พูดทะลึ่งๆและมันก็พูดถึงชักว่าว ผมก็จินตนาการเอาเองว่ามันต้องทำยังไง กลับบ้านไปเลยรูดไอ้จู๋เล่น มันก็รู้สึกแปลกแต่ชอบ ทำบ่อยมากแต่ครั้งไม่กี่นาที จนคิดว่าต้องชักไปนานๆดูว่าจะเป็นยังไง จนเสร็จแต่ยังไม่มีน้ำออกมานะ เรียนรู้เองว่าจุดนี้คือเสร็จแล้วชักต่อไปก็ไม่เสร็จอีก จนวันนึงก็มีน้ำออกมา ช่วงนั้นคือรู้สึกว่าตัวเองมีอารมณ์ทางเพศล่ะ กับเพื่อนผู้หญิงก็รู้สึกไม่เหมือนเดิม

แล้วท่านอื่นล่ะ จำได้ไหมว่ามีอารมณ์ทางเพศตอนอายุเท่าไหร่

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 104

ช่วงอายุ 11 ค่ะ เริ่มถูไถกะหมอนจนเสร็จโดยไม่รู้ว่ามันคือออกัสซั่ม เริ่มลองหาอุปกรณ์เสริมมาเล่นดู เริ่มตื่นเต้นวูบวาบเวลาอยู่กับผู้ชายที่ค่อนข้างถูกใจ น่าจะเป็นช่วงที่เริ่มมีรอบเดือนแล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

ตั้งแต่ ป.4 โน้น แหละครับ ตอนนั้นน้ำไม่ออก ออกตอน  ม.1 ตอนเด็กเคยเล่น หมอคนไข้ ไหมครับ  ผมเป็นเป็นหมอ คนไข่เป็น ผญ. ฉีดยาทีจิ๋ม เลยนะ แต่เข็มไม่เข้า 555 คนที่ผมฉีด แต่งงานมีลูกเเล้ว พึ่งเจอไม่กี่เดือนที่ผ่านมาแหย่ถาม เล่น หมอ คนไข้ อีกไหม หน้าแดงเลย 

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

เริ่มมีรอบเดือน ฮอร์โมนก็เริ่มพุ่งพล่าน 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ anaconda

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

ประมาณ ป.4 ครับ เพราะมีเพื่อนผู้หญิงที่สนิทกัน อยู่ ป.เดียวกัน มาขอดูอวัยวะเพศ หรือมาขอดูตอนเราฉี่ ตอนนั้นเด็กอยู่ ไม่ได้คิดอะไร เลยให้ดูไป หลังจากนั้นโดนขอดู ขอจับบ่อย ๆ เข้าก็เริ่มเกิดอารมณ์บ้างเพราะเพื่อนผู้หญิงคนนี้ชอบพูดจาทะลึ่งใส่ผม แต่อารมณ์อยากสอดใส่ครังแรก คือ ตอน ป.6 กับพี่ ผญ แถวบ้าน (พี่เค้าน่าจะม.5) เค้าใส่กางเกงขาสั้นจุ๊ด เห็นแล้วผมมีอารมณ์ ผมชอบไปเล่นบ้านเค้าบ่อยๆ ไปนั่งลูบๆๆๆขาเค้า (เหมือนขูดหาหวย) บอกว่า ขาเนียนดี พี่เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร 55 เพิ่งมารู้ตอนโตว่ามันไม่งามมม

ออนไลน์ Dark_heaven

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ป2-ป3 มั้ง แต่ไม่ได้กับบุคคลนะ ไม่รู้ความหมาย รู้แต่ว่ารู้สึกดีตรงนั้น
ป5-ป6 เริ่มรู้สึกอยากจูบผู้หญิง คนที่เราแอบชอบ
ม1-ม2 ถึงเริ่มอยากมีเพสสัมพันธ์

ตลกดี ตอน ป4-ป5 ได้ยินคำว่าชักว่าวครั้งแรกจากเด็กในห้อง ไม่รู้จัก งง ทำทำไม ทำไมไอ้เด็กคนนั้นมันชอบพูดจังคำนี้ มาป6 ถึงได้ลองทำดู เข้าใจมันแระ