น้ำหล่อลื่นไม่ออกหลังคลอด

หัวข้อ: น้ำหล่อลื่นไม่ออกหลังคลอด  (อ่าน 300 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 321

น้ำหล่อลื่นไม่ออกหลังคลอด
« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 10:15:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมน้ำหล่อลื่นไม่ออกเลยคะ สังเกตุตัวเองดูถึงจะไม่ได้โดนบิ้วอะไรแต่เมื่อก่อนก็ใหลมาเยอะมากแต่ตอนนี้ไม่เห็นมีน้ำหล่อลื่นออกมาเลย เกิดจากอะไรคะแล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้าง ถ้าเป็นแบบนี้ตอนนี้มีอะไรกับแฟนคงไม่ฟินไปเลย

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 171

Re: น้ำหล่อลื่นไม่ออกหลังคลอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 12:57:29 pm »

ลองใช้เจลนะครับ ชีวิตจะเปลี่ยนเลย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 09:02:58 pm »

ลองใช้เจลนะครับ ชีวิตจะเปลี่ยนเลย
เจลมีค่ะแอด แต่ว่าอยากใช้น้ำตัวเองมากกว่าทำไมมันไม่ออกคะเมื่อก่อนแตะนิดหน่อยเปลี่ยนกางเกงได้เลย ;D ;D

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 10:05:21 pm »

เป็นช่วงฮอร์โมนสวิงน่ะ อีกสักพักจะค่อยๆกลับเป็นปกติ ใจเย็นๆ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:40:05 am »

เป็นช่วงฮอร์โมนสวิงน่ะ อีกสักพักจะค่อยๆกลับเป็นปกติ ใจเย็นๆ
ประมาณกี่เดือนคะ

ออนไลน์ 247spa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:20:15 pm »

เคยมีลูกค้าเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ ว่าน้ำหล่อลื่นไม่ค่อยมี เห็นว่าลคต้องใช้เวลาประมาณ 2-3 เดือน ถึงจะกลับมาเป็นปกติ ยังไงใจเย็นๆนะครับ ค่อยเป็นค่อยไป ส่งกำลังใจให้ครับ

เบื้องต้นใช้เจลหล่อลื่นไปก่อน หรือจะใช้เจลเสียว durex intense orgasmic gel ไปด้วยก็ได้  1-2 หยด ช่วยกระตุ้นอารมณ์เสียวได้ มีขายตาม boots watson แพงหน่อย 780 บาท แต่ใช้ดี  ลูกค้าติดใจไปหลายรายครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 12:23:26 pm โดย 247spa »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:54:33 pm »

เคยมีลูกค้าเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ ว่าน้ำหล่อลื่นไม่ค่อยมี เห็นว่าลคต้องใช้เวลาประมาณ 2-3 เดือน ถึงจะกลับมาเป็นปกติ ยังไงใจเย็นๆนะครับ ค่อยเป็นค่อยไป ส่งกำลังใจให้ครับ

เบื้องต้นใช้เจลหล่อลื่นไปก่อน หรือจะใช้เจลเสียว durex intense orgasmic gel ไปด้วยก็ได้  1-2 หยด ช่วยกระตุ้นอารมณ์เสียวได้ มีขายตาม boots watson แพงหน่อย 780 บาท แต่ใช้ดี  ลูกค้าติดใจไปหลายรายครับ
นานเหมือนกันนะคะ เคยอยากซื้ออยู่ค่ะแต่ขวดนิดเดียวเรื่องความเสียวไม่ค่อยมีปัญหาเมื่อก่อนเลยไม่ได้ใช้