ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน

หัวข้อ: ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน  (อ่าน 4375 ครั้ง)

ออฟไลน์ prael

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน
« เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 07:50:52 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามคนที่มีประสบการณ์ค่ะ ส่วนตัวเคยทำไม่กี่ครั้ง เลยอยากรู้คนอื่น

1) เวลามีสัมพันธ์แบบข้ามคืน เช่นเจอกันจากที่เที่ยว หรือนัดเจอหลังจากคุยกันสั้นๆ ผู้หญิงส่วนมากพาผู้ชายมาที่ห้องตัวเอง หรือไปนอนที่ห้องผู้ชายคะ
2) อาบน้ำก่อนทำภารกิจมั้ย
3) ตื่นมาตอนเช้าหรือเสร็จกิจ ก่อนแยกย้ายมันจะรู้สึกแปลกๆมั้ย ถ้าอีกฝ่ายไม่ขอแลกไลน์หรือเบอร์ติดต่อถือว่าแปลกมั้ย
4) ผู้หญิงส่วนมากเสร็จมั้ยกับเซ็กซ์แบบนี้  ส่วนตัวเคยมีแฟนก็เสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง แต่เวลามีสัมพันธ์ข้ามคืนแบบนี้ทั้งๆทีมีอารมณ์มากๆแต่ก็เสร็จไม่ทุกครั้ง
5) ผู้หญิงใช้ปากให้ฝ่ายชายมั้ย แล้วฝ่ายชายเลียให้หรือไม่ เวลามีสัมพันธ์แบบนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 09:09:35 am »

1. สถานที่ก็แล้วแต่สะดวก แต่ถ้าเป็นไปได้อยากมาห้องตัวเองค่ะ ตอนเช้าขี้เกียจกลับแล้วมันก็เรื่องความปลอดภัยด้วย
2. อาบค่ะ ชอบอาบน้ำด้วยกัน แต่บางครั้งไม่ไหวจริงๆก็ จัดเลยรอบนึงก่อน
3. ส่วนมากเสร็จนะ เป็นคนเสร็จง่าย
4. ใช้ค่ะ แต่ผู้ชายขาจรไม่ค่อยใช้ปากกับเรา

ออฟไลน์ Meena

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ผู้หญิงกับความสัมพันธ์แค่ข้ามคืน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2020, 07:04:44 pm »

อยากถามคนที่มีประสบการณ์ค่ะ ส่วนตัวเคยทำไม่กี่ครั้ง เลยอยากรู้คนอื่น

1) เวลามีสัมพันธ์แบบข้ามคืน เช่นเจอกันจากที่เที่ยว หรือนัดเจอหลังจากคุยกันสั้นๆ ผู้หญิงส่วนมากพาผู้ชายมาที่ห้องตัวเอง หรือไปนอนที่ห้องผู้ชายคะ

แล้วแต่ตกลงกันค่ะ ว่าสะดวกแบบไหน

2) อาบน้ำก่อนทำภารกิจมั้ย

ความเห็นส่วนตัวนะ ให้ผู้ชายล้างอาวุธ หรือ อาบน้ำก่อน

3) ตื่นมาตอนเช้าหรือเสร็จกิจ ก่อนแยกย้ายมันจะรู้สึกแปลกๆมั้ย ถ้าอีกฝ่ายไม่ขอแลกไลน์หรือเบอร์ติดต่อถือว่าแปลกมั้ย

ถ้าตกลงกันเป็นแบบ one night stand ไม่สานต่อเพราะได้กันแบบเมา ๆ ไม่น่าจะแปลกอะไร

4) ผู้หญิงส่วนมากเสร็จมั้ยกับเซ็กซ์แบบนี้  ส่วนตัวเคยมีแฟนก็เสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง แต่เวลามีสัมพันธ์ข้ามคืนแบบนี้ทั้งๆทีมีอารมณ์มากๆแต่ก็เสร็จไม่ทุกครั้ง

one night stand ยังไม่เคยนะ แต่ถ้า FWB จะให้ความรู้สึกที่ดีกว่า อันนี้เสร็จแน่ๆ 5555 สำหรับเรานะ บางทีเบิ้ลได้ด้วย แต่ผู้ชายไม่ไหว ก็ช่วยตัวเองได้ แต่ขอความร่วมมือคู่ของเราช่วยบิ้ว นิด ๆ หน่อย ๆ ค่ะ

5) ผู้หญิงใช้ปากให้ฝ่ายชายมั้ย แล้วฝ่ายชายเลียให้หรือไม่ เวลามีสัมพันธ์แบบนี้

อย่างที่บอกตามข้อ 4 คือคุ้นเคยกันในระดับนึงแล้วก็ใช้ปากให้นะ แต่เค้าน่าจะไม่ใช้ลิ้นกับเรา คงแล้วแต่ความถนัดค่ะ

ปล. ถ้าจะให้ดี มีความสุขทั้งสองฝ่ายบอกความต้องการของตัวเองไปด้วยก็ได้ อยากได้อะไร อยากให้เค้าทำอะไร วิน ๆ ทั้งคู่ ตกลงกันได้ก็ดีไป ถ้าไม่ได้ก็ลองดูว่าจะพอจะทำอะไรได้บ้าง ของแบบขึ้นอยู่กับคนสองคนเลยจ๊ะ ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เลือกนะ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2020, 12:24:04 am »

ก็เคยค่ะ แอบสามีค่ะบ้างถ้ามีโอกาส เพระาไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะ
1. ส่วนมากจะพามาที่ห้องของตัวเองค่ะ
2. อาบน้ำด้วยกันค่ะแล้วร่วมเพสกันในห้องน้ำต่อ
3. ตอนเช้าต่อกันอีกรอบ ก่อนที่ฝ่ายชายกลับ
4. สำหรับเรานะ ตื่นเต้นมาก มีอารมณ์มาก เสร็จเสียวแบบสุดๆ ค่ะ แต่กับสามีไม่เสร็จและไม่ค่อยมีอารมณ์เลยค่ะ
5. เราใช้ปากดูดของ ผช.ค่ะ และชอบให้ ผช.ดูด เลียของเราให้ด้วย เสียวมากๆ ค่ะ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2020, 01:29:10 am »

ก็เคยค่ะ แอบสามีค่ะบ้างถ้ามีโอกาส เพระาไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะ
1. ส่วนมากจะพามาที่ห้องของตัวเองค่ะ
2. อาบน้ำด้วยกันค่ะแล้วร่วมเพสกันในห้องน้ำต่อ
3. ตอนเช้าต่อกันอีกรอบ ก่อนที่ฝ่ายชายกลับ
4. สำหรับเรานะ ตื่นเต้นมาก มีอารมณ์มาก เสร็จเสียวแบบสุดๆ ค่ะ แต่กับสามีไม่เสร็จและไม่ค่อยมีอารมณ์เลยค่ะ
5. เราใช้ปากดูดของ ผช.ค่ะ และชอบให้ ผช.ดูด เลียของเราให้ด้วย เสียวมากๆ ค่ะ
เพราอะไรถึงไม่เลิกไปเลยอะครับ จะได้ไม่ต้องแอบ

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2020, 12:45:57 am »

one night stand!!
1.เราไม่ไปทั้งห้องเราและห้องเค้าอ่ะ เปิด รร.จะทำไรก็ว่าปายยย...
2. ส่วนใหญ่จะอาบนะ นอกจากบิ้วกันมาเต็มที่ ซั่มกันก่อน แล้วค่อยอาบจ้ะ
3. เช้ามาก่อนแยกย้ายไม่จำเป็นต้องมีการแลกไลน์หรือแลกเบอร์ เพราะมันเป็นแค่ความสัมพันแค่ชั่วข้ามคืน นอกซะจากว่าคุณหรือเค้าอยากจะสานสัมพันนั้นต่อ ก็อีกเรื่อง
4. จะเสร็จหรือไม่ ขึ้นอยู่กับว่าคืนนั้นคุณเจอคนที่ตอบสนองคุณได้ดีรึเปล่า ส่วนเรา เสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง Don't care
5. จะใช้ปากมั้ยนี่ขึ้นอยู่กับว่าคนๆนั้นน่ากินขนาดไหนจ
จะใช้ปากมั้ยนี่ขึ้นอยู่กับว่าคนๆนั้นน่ากินขนาดไหนนะจ้ะ ส่วนตัวก็ชอบให้ ผช.ใช้ปากทำให้นะ แต่ก็ไม่บังคับอ่ะ ขึ้นอยู่กับ style ของคนนั้นๆจ้ะ

เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2020, 02:17:54 pm »

ขอตอบด้วยคนนะครับ

1.แล้วแต่สะดวก ที่ไหนก็ได้ขอแค่ปลอดภัยทั้ง 2 ฝ่าย
2.อาบหรือไม่อาบก็ได้  แต่ชอบอาบมากกว่า มันสะอาดและทำให้คนที่เราอยู่ด้วยรุ้สึกสะบายใจครับ
3.เช้าแล้วแต่ครับ ขอไม่ขอก็ได้ ถ้าอยากสานต่อก็ขอ แต่เช้ามาผมชอบนอนกอดแล้วก็นวดตัวให้เบาๆ หรือถ้ามีออยก็จะนวดอโรมาให้ครับ
4.ส่วนมากจะเสร็จไม่พร้อมกัน แต่รอบ2 มีแต่เหนื่อยสุดๆครับ
5.เลียหรือไม่ ถ้าสะอาดและไม่มีกลิ่นก็ชอบครับ ชอบขนน้อยๆ แต่งไม่ยาวมาก