รีวิว อาหารเสริมcobra จากแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว อาหารเสริมcobra จากแอดมิน  (อ่าน 786 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack siwatep

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว อาหารเสริมcobra จากแอดมิน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 12:56:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

รีวิวอาหารเสริม cobra ได้จากแอดมาแต่ไม่มีโอกาสได้ใช้ เพิ่งได้มาใช้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
 เริ่มเลยจากเริ่มทานตอนประมาณ6โมงเย็นกว่าๆ กับน้ำปกติประมาณ1แก้ว ผ่านไป1-2ชมอาการ ค้างเคียงไม่มีเลย ปกติมากครับ ไม่มีร้อนหน้าอก หายใจปกติไม่ขัด เหมือนตัวอื่น
ได้เริ่มภารกิจตอนประมาณเที่ยงคืน รู้สึกว่ามีอารมณ์มากกว่าปกติ เล้าโลมสักพักก็จะแข็งตัวตามอารมณ์ ไม่ได้แข็งแบบไม่มีเหตุผล จัดไปประมาณ30-45นาที ความอึดรู้สึกอึดมากขึ้นนิดหน่อยครับ หลังจากเสร็จนี่ยังมีการแข็งตัวอยุ่ต่อเล็กน้อย คืนนั้นจัดไปแค่1ยกครับเหนื่อยพักผ่อน หลังจากตื่นนี่มีอารมณ์แต่อดจัดครับเพราะต้องตื่นไปทำงาน 5555
หลังจากทำงานเสร็จคืนนั้นก็จัดกันอีกครับ รุ้สึกเหมือนยายังมีผลอยุ่แต่คืนนี้รู้สึกจะนานขึ้นกว่าเดิมจัดไปเกือบๆชมครับ ฟินมากแอบแสบน้องชายหน่อยๆ5555
 จากการลองรุ้สึกชอบมากครับ เหมาะสำหรับช่วงวันหยุดยาวจัดหนัก ยาให้ผลประมาณ24-36ชมได้เลย

สรุปผลการรีวิว
ความอึดทนนาน 8/10  อึดขึ้นครับ
การแข็งตัว 8/10  แข็งตัวเร็วดีครับ มีการเล้าโลมถึงแข็ง
ไร้ผลข้างเคียง 10/10  ไม่มีผลข้างเคียง