หนุ่มใหญ่วัยเก๋า50up..

หัวข้อ: หนุ่มใหญ่วัยเก๋า50up..  (อ่าน 5865 ครั้ง)

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

หนุ่มใหญ่วัยเก๋า50up..
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 02:59:02 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

....หลังจากที่แลกไลน์คุยกันมาซักพัก ทีนี้ก็ถึงเวลานักเจอล่ะนะ รูปร่าง หน้าตา สมวัยให้ผ่าน คริๆ ก็พี่เค้าว่าพอจะมีเวลาคุยกันมั้ย ไอเราก็ประเภทปฏิเสธไม่เป็น ว่างกะว่างเน๊าะ!! >,< พี่เค้าก็สุภาพดี น่ารักดีออก พอถึงที่จะคุยกันทีนี้ ไม่ยักจะคุยกันแฮะ! หุ หุ เอ๊า! ว่าไงกะว่าตามกันนิ พี่เค้าก็เข้ามากอดจากข้างหลังเลย ไซร้ซอกคอซะ!! ระทวยกันเรยทีเดียว สงสัยจะวิชาแก่กล้าว่าไปนั่น! ซักพัก..เอ..เสื้อผ้าหายไปไหนหมดหว่า..อรั๊ย!! ยังมะทันจะอะไร โดนลงลิ้นไปซะแระ โอ้ววว เสียวซิค่ะ นุ่มนวลมากแต่ได้ความรู้สึกแบบเน้นๆ สาละวนอยู่ตรงนั้นอยู่พักใหญ่ เลื้อยขึ้นมาข้างบนคร้า ประหนึงว่าเป็นเด็กน้อยยังมะโต นัวเนียดูดนมอยู่นั่นล่ะ ตายๆเป็นจุดอ่อนซะด้วย ฟัดซ้าย ฟัดขวา สยิวค่ะ ไซร้หลัง เลียหูงี้ โอ้ยยย...ตายยๆ พอล่ะขอเปลี่ยนม่างนะ ขอวัดไซร์โหน่ยย อะนะ ไม่เล็กไม่ใหญ่ กะลังเหมาะ ทั้งมือ ทั้งปาก เรียกว่าเต็มปากเต็มคำ จัดการจรดปลายริมฝีปากลงไป ทั้งอม ทั้งดูด ทั้งเลีย อร่อยซ่ะ เพิ่งรู้ว่า สูงวัยกะแซ่บได้ขนาดนี้ หลังจากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นพี่เค้าแทรกบางอย่างมาระหว่าร่องของเราพอดีๆ แบบคับนิดๆตึงหน่อยๆ ชอบอ่ะ เห็นพี่เค้าอายุขนาดนี้ แรงดีใช่ย่อยคึกมากขอบอก ลีลาก็เด็ด  ไม่อยากจะบอกว่าฟินสุดๆ ถูกใจอีแย้วอ่ะ คริ คริ แล้วเรามาเจอกันอีกบ่อยๆนะคะ
...แป้งร่ำ...  >,<

Facebook Comments

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

Re: หนุ่มใหญ่วัยเก๋า50up..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 06:02:33 pm »

ง่ะ สาวนักล่า ตาแหลมตลอด

• **

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 08:54:20 am »

ง่ะ สาวนักล่า ตาแหลมตลอด
อุต๊ะ!! นี่ชมช่าม้ายยยอ่ะ คริ คริ หนูป่าวน้าเค้ามาเอง!! >,<

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 02:01:54 pm »

กล่าวชมนะครับ ไม่ได้เสียดสี
มีของอร่อย ๆ หลากหลายรสมาให้ได้ลิ้มลองเรื่อย ๆ นับว่าดี
ถือเป็นกำไรชีวิตครับ ชีวิตเรา ของเรา เพราะฉะนั้นใช้ซะ(ให้คุ้ม)

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 07:37:13 pm »

กล่าวชมนะครับ ไม่ได้เสียดสี
มีของอร่อย ๆ หลากหลายรสมาให้ได้ลิ้มลองเรื่อย ๆ นับว่าดี
ถือเป็นกำไรชีวิตครับ ชีวิตเรา ของเรา เพราะฉะนั้นใช้ซะ(ให้คุ้ม)
เข้าใจค่ะ แป้งกะแซวเล่น ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ อย่าที่บอกอ่ะค่ะ ชีวิตใช้ซะให้คุ้มกับชีวิตโสดของเราๆเลือกเองได้ มีของอร่อยๆมาเสริฟถึงที่จะไม่ชิมก็กะไรนะคะ อร่อยแถมฟิน ชีวิต ดี้ ดี๊ เน๊อะ ว่าม่ะ!!

ออฟไลน์ peezaa

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 10:39:41 am »

ว๊าวๆ  เมื่อไรจะสนใจเด็กน้อยมัง อิอิ

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 08:44:22 pm »

ว๊าวๆ  เมื่อไรจะสนใจเด็กน้อยมัง อิอิ
เด็กน้อยมีอะไรน่าสนใจบ้าง จงอธิบาย ซิจ้ะ!!

ออฟไลน์ peezaa

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 11:41:55 pm »

เด็กน้อยมีอะไรน่าสนใจบ้าง จงอธิบาย ซิจ้ะ!!

ไปต่อไม่เป็นไร 555  ต้องอธิบายด้วยภาพจะดีกว่า