ผู้หญิงเวลากินยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนมาตรงวันไหมครับ

หัวข้อ: ผู้หญิงเวลากินยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนมาตรงวันไหมครับ  (อ่าน 723 ครั้ง)

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาที่ผุ้หญิงกินยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนจะมาช้าไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

ที่เคยกินก็มาช้ากว่าปกติไม่กี่วันค่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ถ้าเกิน มาอาทิตย์นึงนี่ ปรกติไหมครับ 

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 34

ถ้าเกิน มาอาทิตย์นึงนี่ ปรกติไหมครับ

ตอบไม่ได้ค่ะ เพราะคนกินปจด.มาปกติไหม? กินตอนไหนเวลาไหน
ก็คงต้องลุ้นเอาค่ะ ถึงกินก็มีสิทธิ์พลาดได้นะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ